Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

Ok chúc ng ae may mắn nhé thôi mình k trả lời vào tóp này nữa k thì mấy thanh niên khác vô chả biết gì lại kêu mõm thì khổ hihihi
hi vọng 6 tháng 1 năm nữa nếu may mắn về dc bờ mình sẽ quay lại cảm ơn bạn lần nữa @mun1810 , vì nói thật Bet mình chỉ tìm hiểu đúng 1 cầu bạn chia sẻ từ trc đến h, và chỉ chuyên tâm với nó.

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình
Ok lại chưa hay vẫn lênh đênh ngoài đảo

Làm 1 năm k biết kiếm nổi 100tr ko chứ phá 600tr thì dễ thật

:eek:

hi vọng 6 tháng 1 năm nữa nếu may mắn về dc bờ mình sẽ quay lại cảm ơn bạn lần nữa @mun1810 , vì nói thật Bet mình chỉ tìm hiểu đúng 1 cầu bạn chia sẻ từ trc đến h, và chỉ chuyên tâm với nó.
Bạn ơi bạn có thể chia sẻ lại cầu đó cho ae tham khảo dc k bạn

mình có nói bên trên đó, mình cũng chỉ tìm hiểu đúc kết từ những chia sẻ bạn mun1810 của diễn đàn, ko biết đã đúng 100% chưa nhưng hiện tại mình thấy nó hiệu quả, ổn định.
để chơi bạn p theo dõi và tìm hiểu quy luật đi các chạm 05-16-27-38-49, từ đó sẽ tìm ra cách chơi hợp lý nhé.
bạn mun1810 chỉ đánh chạm 05-49 thôi nhé, hậu tam 245s (7 càng ghép 36s) loại kép.

muốn chơi bạn nên đọc comment của mình, theo dõi (ko chơi) 3-4 tháng, sau khi tính toán kĩ lưỡng hãy chơi ko mất tiền oan nhé.
nhớ lời mình: cầu kèo đánh theo là thua 100%, cầu kèo chỉ là phương tiện để làm nên pp chơi.

Em cung thua 560 triệu rồi tính đi bán thuận trả nợ nhưng hên gặp được ông chồng cho 200 triệu để sai sở không là em mất 1 quả thuận rồi

36s ghép 7c nhầm nhò gì tôi nghiên cứu 64s ghép 8c còn chết, cái quan trọng ở đây là nó bịp mình ghép càng nhiều càng thì nó cứ ra ngay đúng càng mình bỏ mình chơi tiếp thì nó cứ vậy hoài mà nghĩ thì cũng đã thua rồi hôm khác vào cũng vậy không ăn được bet, bác @mun1810 vừa rồi là Kinh nghiệm cộng mai mắn nhưng mai nhiều hơn, tôi có tâm sự bác ấy giờ nghĩ rồi và khuyên ae đừng đụng vào
64s thì mình chịu, ko có võ, 64s thì bám bệt thôi. ko nuôi khung dc, 36s mình vẫn đánh dc nhé. bạn ko đánh dc thì bỏ. ok