Tâm sự - Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự của thanh niên vỡ nợ vì say bạc

Chào các bác, em năm nay 26 tuổi, dính vào kubet từ t2/2020, đợt covid đầu tiên ấy, mới đầu chỉ chơi nhỏ nhẹ rồi sau đó gãy là hăng máu Big big giờ nợ gần 600tr. Mất khả năng chi trả, stress ko tập trung cho công việc dẫn đến thất nghiệp. Qua đây e mong các bác tốt nhất đừng dính vào, còn không thì phải tỉnh táo. đừng như e, khổ vợ con, khổ gia đình

Uk bác.minh vua ms vay fe 35trieu cach đây 1 tuần.kêu quyết tâm để theo cao thủ trong dien dan choi xsmb vào bờ từ từ.chưa kịp j hêt thế là mò vào bet nó hút cho k còn 1 ngàn nào ca bác ạ
chơi là thua rồi
mà, Bet nó hút nhanh lăm.

Ng ae cũng tìm hiểu bét kĩ đó hnay mình sẽ chỉ cho ae cách bắt bỏ 3 đầu 3 đít trong bét mà chả cần canh đôi xám cù nữa nhé
Trc khi chơi ae vô bản phân tích trên bét xem 3 đầu 3 đít nào ở tiền nhị hoặc hậu nhị đang khan thì loại đi còn lại 7 đầu 7 đít cũng dàn 49s mà chơi khỏi chờ đợi nhé
mình chuẩn hoá lại cách chơi cua ban bắt 36s hậu
tiền nhị , hiện giờ đang thắng, chủ yếu lúc chơi hay đánh lan man sang t/x hoặc lung tung nên vẫn thua. còn đánh cái 36s kia thì
thắng.

mình chuẩn hoá lại cách chơi cua ban bắt 36s hậu
tiền nhị , hiện giờ đang thắng, chủ yếu lúc chơi hay đánh lan man sang t/x hoặc lung tung nên vẫn thua. còn đánh cái 36s kia thì
thắng.
Cách đó vẫn ăn đều mà với cách mình mới Cs trên cũng như nhau cả ae chơi gì chơi 1 thứ thôi chứ nhảy lung tung vốn bay nhanh lắm

Ng ae cũng tìm hiểu bét kĩ đó hnay mình sẽ chỉ cho ae cách bắt bỏ 3 đầu 3 đít trong bét mà chả cần canh đôi xám cù nữa nhé
Trc khi chơi ae vô bản phân tích trên bét xem 3 đầu 3 đít nào ở tiền nhị hoặc hậu nhị đang khan thì loại đi còn lại 7 đầu 7 đít cũng dàn 49s mà chơi khỏi chờ đợi nhé
h mình chỉ chuyên tâm cái 36s thôi, các võ khác ko tìm hiểu nữa @@

Thì mình chỉ 2 pp ae thấy hợp cái nào chơi cái đó đừng chơi linh tinh
chơi linh tinh thua, bEt ko p chỗ để thử hay cầu may, chết mất xác. Chủ yếu nợ nần khó chơi, áp lực nên ko tập trung đc.

Ng ae thử pp 2 của mình xem sao mình vẫn đang chơi và kiếm ăn đc từ nó đấy
cái khan có tiêu chí nào ko bạn? bao nhiêu kì trở lên thì tính là khan? cái đó dính kép là sấp phải ko?

Ng ae thử pp 2 của mình xem sao mình vẫn đang chơi và kiếm ăn đc từ nó đấy
cái 36s kia mình có quy chuẩn rồi, chủ yếu rình rập chờ cầu kèo mất
thời gian quá, nên lúc rảnh hay đánh linh tinh thua.

cái khan có tiêu chí nào ko bạn? bao nhiêu kì trở lên thì tính là khan? cái đó dính kép là sấp phải ko?
Xem trong 50 kì con nào ít ra mới chỉ 1 đến 3 lần thì bỏ, kép vẫn ăn nhé nếu k dính con mình bỏ chơi hậu nhị tiền nhị ghép số thì kép vẫn ăn

Xem trong 50 kì con nào ít ra mới chỉ 1 đến 3 lần thì bỏ, kép vẫn ăn nhé nếu k dính con mình bỏ chơi hậu nhị tiền nhị ghép số thì kép vẫn ăn
cám ơn nhé để mình tìm hiểu xem sao, cái 36s kia mình p rình cầu, đánh bé nên ko dc mấy, vì 36s ăn ko dc nhiều. lúc rảnh hay đánh lung tung nên thua.

Rất nhiều lần m theo ct kéo bet, 99% toang, kinh vl, bet thì siêu ảo, ct cũng ảo, cứ hô húp, bú, liếm nhìn ham sốt ruột lăn phát nào chết phát đấy. Ko hiểu kiểu j, có thật hay hô bừa, chết nhất ae theo ct. Sau những lần đấy là cút, đóng cửa phòng chat. ( Mở ngoặc xíu, m thấy có nhiều ct vào bet gỡ thua xs nhg họ chơi chỉ im im và rất ngắn tgian, ít khi theo đc lắm.)
chả thế thì sao giờ có quy định đánh tay nào đưa đơn tay đó dam bảo chạy hết

đúng là khó vì khi mang nợ rất khó chơi, mặc dù h mình có pp thắng nhưng nói thật vẫn đang thua.
- vốn ko có nhiều, hoặc khoản vốn đó đang dùng cho nhiều việc ko dành riêng cho số học
- ko theo chuẩn công thức khung (kỉ luật hoặc k đủ vốn).
Hiện h mình chơi lô + dàn 64s + lotobet hậu nhị tiền nhị 36s.
tn hn vốn phải căng tn hn cũng là môn bay nhanh nhất

đa số ae lúc có tiền thì chưa biết cách chơi nên thua hết , lúc biết cách chơi rồi thì hết vốn + tâm lý nên rất khó