Tâm sự - Tâm sự !!! Mong mọi người chỉ giúp em | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự !!! Mong mọi người chỉ giúp em

Mọi người ơi em thua tha nhiều quá !!! Bây giờ vốn em chỉ còn có 2 triệu. Liệu theo dàn đề 1 tháng có thể kiếm được 1 triệu ko ạ. Em chân thành cảm ơn !
50%thì quá ok ae oi, sợ ko kìm chế đc lòng tham thôi,

Vốn 2m mỗi ngày kiếm 200k thì không khó nhưng phải kiềm chế được lòng tham của bản thân.

Em sợ theo dàn 64s gãy 3 ngày là đứt vốn ạ
Ae nên bình tĩnh tham khảo các cầu kèo trên diễn đàn rồi chọn cho mình 1 môn phù hợp. Mình ví dụ bạn chọn môn tài xỉu chẵn lẻ, canh cầu ổn hãy vào tiền.không nên nóng vội nhé. Chúc bạn thành công.

Mọi người ơi em thua tha nhiều quá !!! Bây giờ vốn em chỉ còn có 2 triệu. Liệu theo dàn đề 1 tháng có thể kiếm được 1 triệu ko ạ. Em chân thành cảm ơn !
CHÀO DALOC11111 MÌNH THẤY BẠN VIẾT NHIỀU BÀI, NGUYỆN VỌNG CỦA BẠN LÀ VỐN 2TR MỘT THÁNG KIẾM LÃI 1TR, NGUYỆN VỌNG NẦY ĐƠN SƠ TÔI RẤT CẢM THÔNG, NẾU BẠN ĐỒNG Ý TÔI SẺ TẬN TÌNH CÙNG BẠN, ĐỎ ĐEN KO AI NÓI TRƯỚC ĐƯỢC, NHƯNG TÔI SẺ CÂN NHẮC KỸ LƯỠNG VỀ SỰ BẢO TỒN VỐN.!

CHÀO DALOC11111 MÌNH THẤY BẠN VIẾT NHIỀU BÀI, NGUYỆN VỌNG CỦA BẠN LÀ VỐN 2TR MỘT THÁNG KIẾM LÃI 1TR, NGUYỆN VỌNG NẦY ĐƠN SƠ TÔI RẤT CẢM THÔNG, NẾU BẠN ĐỒNG Ý TÔI SẺ TẬN TÌNH CÙNG BẠN, ĐỎ ĐEN KO AI NÓI TRƯỚC ĐƯỢC, NHƯNG TÔI SẺ CÂN NHẮC KỸ LƯỠNG VỀ SỰ BẢO TỒN VỐN.!
Hóng cùng bác