Tâm sự - Tâm sự từ đáy lòng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự từ đáy lòng

Chuyện kể k biết từ đâu
Chỉ nói vắn tắt từ lúc em choi bét 188
Quay hủ đó +180m
Em ngùng k choi nữa rồi quay sang đánh bài em âm lại -30m
Đến khi gặp được ku bet k biết sao cứ xem số sông oánh ngoài ngày nào cũng ok
Ngày kiếm 500 1triệu
Chợt loé lên vào choi sóc đĩa vào vào tay đầu Ok ăn ngừng sau lại thua mà thua lại gỡ
Rồi qua gặp số em cũng chơi lúc choi bé ngày ăn ngày thua .. trọng tâm là tròn 1 tháng gần đây và 7ngày liền em đã đạt âm -360m
Ngay cảr tiền để dành cưới vk tiền ăn hỏi ông anh đầu em cứ đem nướng hết
Tới h đây nhìn lại bản thân thấy mình từng là 1 người phải nói là ok thành người mà ra đường mất tự tin .. đầu óc giờ chỉ ngit làm sao ra tiền để đưa lại trong nhà 4 ngày nữa là bưng lễ đi ăn hỏi vậy mà lại không còn j
Em viết lên đây chỉ Mông muốn thật sự 1 người nào đó chỉ dạy em tạo cho em 1 con đường k nói là về bờ luôn … mà em chỉ muốn lấy đủ 16tm để đi ăn hỏi cho ông anh đầu ..
Mông ae choi ku chỉ cho em con đường

Bạn thử vào phòng chát bám theo em THUYTRANGG9 xem nhé , e ấy là á quân quộc thì 27 lô bet đó kéo ae ph chát rất ăn thông

Vốn 5m vào chơi tài xỉu có thể vào tham khảo ở khu cầu kèo loto bet nhé

Chuyện kể k biết từ đâu
Quay hủ đó +180m
Ngày kiếm 500 1triệu
Chợt loé lên vào choi sóc đĩa vào vào tay đầu Ok ăn ngừng sau lại thua mà thua lại gỡ
Rồi qua gặp số em cũng chơi lúc choi bé ngày ăn ngày thua .. trọng tâm là tròn 1 tháng gần đây và 7ngày liền em đã đạt âm -360m
Tới h đây nhìn lại bản thân thấy mình từng là 1 người phải nói là ok thành người mà ra đường mất tự tin .. đầu óc giờ chỉ ngit làm sao ra tiền để đưa lại trong nhà 4 ngày nữa là bưng lễ đi ăn hỏi vậy mà lại không còn j
Em viết lên đây chỉ Mông muốn thật sự 1 người nào đó chỉ dạy em tạo cho em 1 con đường k nói là về bờ luôn … mà em chỉ muốn lấy đủ 16tm để đi ăn hỏi cho ông anh đầu ..
Chao ae! Den ae nên dung vai ngày .ae choi phai vach ra muctieu hangngay loi lãi va thua bao nhiu. Va choi ho mon nao von bao nhiu vao tien baonhiu roi ae ap dụng.khuyen ae bỏ xoc dia.xoc dia an may thoi .chuc ae tim ra phuong phap minh

Các cụ nhà ta ngày xưa có câu: (Cờ bạc là bác thằng bần, cửa nhà bán hết cho trân vào cùm...) là người đã hơn 60 năm cuộc đời rồi, tôi có lời khuyên các bạn: xác định chơi các món lô đề cờ bạc chỉ là giải trí thôi, được là trời cho, không được là trò chơi mà thôi, nếu mà bạn xác định là làm kinh tế bằng món này là sai lầm đó bạn, vậy chơi lên nhỏ nhẹ căn cứ vào nguồn tài chính nhàn rỗi và dôi dư của mình thì hẵng chơi, chứ nếu không 99% bạn sẽ thất bại. Nếu biết quay đầu là bờ thì bạn giữ được bản thân, nếu cứ ham gỡ bạn sẽ lao xuống vực sâu không có khả năng cứu vớt nhé bạn

Chuyện kể k biết từ đâu
Quay hủ đó +180m
Ngày kiếm 500 1triệu
THỰC LÒNG THÌ 2 CHỮ "BÁO NHÀ" HỢP LÝ NHẤT LÚC NÀY! CỨ BÁO NHÀ ĐI EM RỒI CÒN THỜI GIAN LÀM LẠI.
ĐỜI CÒN DÀI , 4 NGÀY THÌ QUÁ NGẮN NGỦI!

Cứ gỡ đi rồi lại âm sâu hơn . Kinh nghiệm bản thân bạn ơi. Tốt nhất nợ ít báo sớm nghỉ sớm . T cũng đã từng chơi từng gỡ . Và giờ đag chờ bán mảnh đất của bố mẹ để cho để trả nợ . Nợ nần vay mượn khắp nơi . Ae bb xa lánh . Đừng nghĩ đến gỡ . Nói thật chắc ăn như thế lgi có ai thua .

Báo nhà đi bạn.k ai tốt và quan tâm đến mình như GĐ mình đâu.k phải ngại gì cả mình làm sai mình phải nhận thế mới là 1 ng đàn ông có bản lĩnh.còn mọi việc chơi bời gác lại đã để khi nào bình tâm lại rồi tính sau.cố lên ( mình đây trong vòng 3 th chơi hết gần 1 tỷ đây mà mình còn vượt qua được hi). chúc bạn sớm vượt qua thời điểm này

M vào dđ đc 2 năm rồi, nợ nần hơn 100 triệu vậy mượn khắp nơi giờ lãi tháng nào cũng phải trả. Thưa 1 phần là bét 1 phàn đánh linh tinh. Giờ vốn nhỏ đánh cầm chừng. Ngày đc ngày mất k ăn thua, nợ chưa trả đc. Giờ rảnh là cầm đt xem các bài về cầu kèo. Theo đề khung và bám các CT đang ăn đỏ. Mong 2 ngày trả hết nợ chào tạm biệt dien đàn bà xoá ku trở thành người bình thường tu chí làm ăn

Đọc những dòng tâm sự của bạn mà mình cũng cảm thấy buồn thay.vi mình cũng đã từng trải qua.cái cảm giác ko ai hiểu đc ,còn gì mà nói còn âm 1 số tiền lớn nữa.minh cũng mất tiền tỷ chứ ko ít . tốt nhất bạn cứ nói với GĐ. Để còn có hướng giải quyết.xã hội ae bạn bè bỏ bạn nhưng gđ ko bao giờ bỏ bạn cả .Quay đầu là bờ bạn a.Hãy cố lên

M vào dđ đc 2 năm rồi, nợ nần hơn 100 triệu vậy mượn khắp nơi giờ lãi tháng nào cũng phải trả. Thưa 1 phần là bét 1 phàn đánh linh tinh. Giờ vốn nhỏ đánh cầm chừng. Ngày đc ngày mất k ăn thua, nợ chưa trả đc. Giờ rảnh là cầm đt xem các bài về cầu kèo. Theo đề khung và bám các CT đang ăn đỏ. Mong 2 ngày trả hết nợ chào tạm biệt dien đàn bà xoá ku trở thành người bình thường tu chí làm ăn
Hay đấy, nhưng trả hết nợ rồi chơi nhỏ lắt nhắt cho vui chứ bỏ luôn ko có gì chơi củng buồn lắm á

Hay đấy, nhưng trả hết nợ rồi chơi nhỏ lắt nhắt cho vui chứ bỏ luôn ko có gì chơi củng buồn lắm á
E mà trả đc hết nợ k chơi nữa đâu chị ạ, phụ nữ dính vào món này còn ham hơn các anh ấy chứ c ạ. Tập trung làm ăn còn kiếm tấm chồng, nợ nần ai dám lấy c ơi

chúc a sớm về bờ và có cuộc sống hạnh phúc

E mà trả đc hết nợ k chơi nữa đâu chị ạ, phụ nữ dính vào món này còn ham hơn các anh ấy chứ c ạ. Tập trung làm ăn còn kiếm tấm chồng, nợ nần ai dám lấy c ơi
Có a e ơi mình cùng chung thuyền ma.thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn

Em chưa lấy ck thế thì còn trẻ lắm, uh bỏ đc củng tốt, lấy đc ck sau này thích thì lại chơi. Khi có đủ kinh nghiệm rồi, từng trải rồi, lại có vốn nữa thì chơi củng có cái hay của nó em ạ. Chị trước đây thua nhiều nợ nhiều, đủ thứ phải lo lắng nên củng nghĩ như em vậy, ước gì trả dc nợ là bỏ luôn chứ cứ sống kiểu tạm bợ thế thấy cuộc đời đúng là bể khổ . Sau đấy chị củng trả vơi đc nợ, giờ chị còn nợ ít. Nếu ko chơi nữa tháng trích lương ra vài triệu trả củng đc. Nhưng giờ chị lại ko muốn bỏ nữa. Khi mình kiểm soát đc mọi thứ thì nó củng là 1 công việc bình thường như các công việc khác thôi. Chị cứ chơi nhỏ nhúc nhắc, tháng nào đen thì hoà, còn bình củng đc vài tr. Thực ra thì vì ko bỏ đc mà giờ chơi thấy nó củng hay hay chứ ko phức tạp như mình chơi trước đây nên chị củng ko muốn bỏ nữa🤓