Tâm sự - Tâm sự tuổi 25 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tâm sự tuổi 25

Chào tất cả mọi người trên diễn đàn☹️
Em năm nay 25t , tuổi trẻ với bao nhiêu hoài bão bước vào đời. Cách đây 3 năm khi mới chập chũng bước ra đời với bao nhiêu ước mơ và hoài bão. Đi làm cty lương tháng ổn định tháng cũng kiếm được hơn 20tr lúc đo mức lương thoải mái để chi tiêu cho cuộc sống, và là niểm mơ ước của lũ bạn cùng trang lứa.Lúc đo khi thấy lũ bạn chơi lô đề cờ bạc nợ nần báo nhà và cảm thấy mình may mắn khi không chơi cái đó.chuyện gì đến cuối cùng nó đã đến . Theo chúng bạn rủ rê nên cũng tập chơi, luc đầu chỉ chơi 10-20đ mà cờ bạc chiều tay mới, ngay nao cũng trúng thông cả hơn chục ngày liền, luc đó nghĩ kiêm tiền nó quá dễ . Hết dậy đỏ tới dây đen nên cứ dần dần chơi gấp rút để gỡ từ 10-20đ gấp lên ngày chơi 1-2000đ lô và số nó đen hẩm hiu sịt suốt, sịt thông. Từ số tiền tiết kiệm đựoc hơn 100triêu cũng chơi hết. Hết rôi thi đi vay của ae bbe, lúc đó uy tín lắm mượn đâu cũng được 50-70triêu, mượn hết mọi nơi rồi và mọi ngươi biết mình chơi bời nên cũng ko ai giúp nữa. Lúc đó cứ muốn lao vào để mà gỡ không biêt điểm dừng , quay ra vay các tổ chứng tín dụng cho vay tín chấp vay theo bảng lương , vay hết các ngân hàng rôi thi lại vay các chỗ cho vay nặng lãi bên ngoài, bốc họ . Con số lên tới cả 800triêu,khi không con khả năng chi trả lúc đó cảm giác u mê lạc lõng không có lối thoát, không biết làm như nào lúc đó báo cho gia đình. Mọi người biết tin ai cũng thất vọng. Vì trước đây mọi người hi vọng vào e nhiều lắm. Là niêm tự hào cua cả gia đình. Hi vọng lắm rôi lại thất vọng nhiều. Luc đó cảm giác nhục nhã ê trề. Nhưng mọi ngươi trong gia đình đặc biệt là mẹ em khuyên em rất nhiều , không để lộ ra ngoài cho ai biết là em nợ nần chơi bời. Vì chưa có vợ nên vẫn giữ thể diện cho mình. Khi đó gia đình trả nợ cho để mình lam lại từ đầu . Nghĩ đó là 1 bài học nhớ đời của mình. Trả nợ xong bố mẹ cho tiền mở cửa hàng sửa chữa và bán điênj thoại thu nhập cũng kha khá tháng tầm 30-40triêu . Lúc đó có tiền nên lại theo vết xe đổ quá khứ lại lao vao chơi bời tính để gỡ số tiền trước thua, ai ngờ càng chơi càng thua nhiều, thua nhiều quá đến nỗi không có tiền để nhập hàng và duy trì cửa hàng nên phải đóng cưa hàng để thanh lý lấy bớt tiền trả nợ . Không cam chịu số nợ đang phải gánh lại đi vay tiếp để chơi, lại vay lãi khăp mọi nơi toàn lãi suất 5k/triêu/ngày càng chơi càng thua số nợ bây giơ quá lớn không có khả năng để chi trả. Không dám báo về cho gia đình lần nữa. Mỗi tháng phải gồng gánh hơn 50triêu tiền lãi. Mà dịch bệnh giãn cách xã hội không đi lam gì được để kiếm gia tiền.Đầu óc quay cuồng rối loạn quá.không biết lzi để trả đươc nợ , tuổi đời thi còn đang rất trẻ chưa vợ con gì, nhiều lúc nghĩ quẩn☹️
Đây là đôi lời tâm sự của em nói ra cho nhẹ bớt lòng
Mong ace trong diễn đàn cho e xin lời khuyên , bây giờ em phải làm sao ạ. Cam ơn diễn đàn đã tạo cho ae 1 sân chơi lành mạnh. ☹️

Ng ae cùng tuổi
Bạn nên vào đọc những bài người về bờ, nghe yohup fm để trải lòng và bình tĩnh lại
Rồi mới nghĩ đến phương án về bờ

Bác k lên tham chơi nhỏ nhẹ theo lô khung của hai bác phong vân phong vũ thoi gỡ từ từ k thi bỏ la tốt nhất ma lam lại

Nếu thật sự không gồng nổi 1 tháng có 5-10tr vốn để chơi thì ae nên báo gia đình. Mà đã báo gia đình thì ae hãy xác định bỏ luôn lô đề. K nên để ảnh hưởng đến gia đình hãy xem đây như kiểu là 1 trò chơi online giải trí chứ cứ tham là mất thôi ae ah
Giờ mà e có vốn tầm 2-30triêu thi vân có thể xoay đc ạ

Bác k lên tham chơi nhỏ nhẹ theo lô khung của hai bác phong vân phong vũ thoi gỡ từ từ k thi bỏ la tốt nhất ma lam lại
Số e đen mấy tháng theo bác í thì toàn vào tháng lỗ, tháng này ko theo thi xanh từ đầu tháng

Đọc dòng tâm sự của e cũng thấy được con đường con số nó gian nan thế nào. Do vậy mình còn trẻ nên kìm chế cảm xúc,sống chậm lại rồi sẽ có ngày sẽ vươtk qua gian nan e ah.
Dạ vâng e cam ơn ạ

Giờ mà e có vốn tầm 2-30triêu thi vân có thể xoay đc ạ
Vậy tuyệt rồi. Chứ tôi nghĩ ae đừng làm gia đình buồn 1 lần nữa, k báo gia đình là tốt nhất. Cho là vốn 20tr ae tham khảo phong độ của 1 CT và bám vào đó, tôi thấy ct saigon999 thông lô nhiều mà và dàn đề nữa. Kiên trì xác định 20tr 30tr thôi. Chúc ae thành công. Từ nhỏ tới lớn chứ k thể 1 ngày mà ăn lại đc hết

săp tới có sự kiện về bờ cấp tốc . Mọi người cho e lời khuyên là nhiều cao thủ vậy thi em nên theo cao thủ nào ạ

Vậy tuyệt rồi. Chứ tôi nghĩ ae đừng làm gia đình buồn 1 lần nữa, k báo gia đình là tốt nhất. Cho là vốn 20tr ae tham khảo phong độ của 1 CT và bám vào đó, tôi thấy ct saigon999 thông lô nhiều mà và dàn đề nữa. Kiên trì xác định 20tr 30tr thôi. Chúc ae thành công. Từ nhỏ tới lớn chứ k thể 1 ngày mà ăn lại đc hết
Săp tới có sự kiện bề bờ anh cho e hỏi là nhiều cao thủ vậy thì mình nên theo cao thủ nào ạ

săp tới có sự kiện về bờ cấp tốc . Mọi người cho e lời khuyên là nhiều cao thủ vậy thi em nên theo cao thủ nào ạ
Giờ trả lời câu hỏi này hơi khó, kkk. Ae theo dõi từ giờ đến ngày thi ae xem hợp CT nào thì ae bám thôi, cho bền ae nên theo lô truyền thống và lô xiên 2 từ từ đi lên

Chịu khó, phân tích, bình tĩnh thì ae sẽ tìm được ct phù hợp, có phong độ cao. Mk chỉ có bảng thống kê này hi vọng giúp ích phần nào cho ae. Mà các con số chỉ là 1 phần, hãy chia vốn khoa học, dài hơi để gỡ từ từ nha. Đã nợ nhiều vậy rồi thì không đi theo lối chơi cũ ăn xổi khát nước nữa. Chúc ae may mắn và thành công

Giờ trả lời câu hỏi này hơi khó, kkk. Ae theo dõi từ giờ đến ngày thi ae xem hợp CT nào thì ae bám thôi, cho bền ae nên theo lô truyền thống và lô xiên 2 từ từ đi lên
Theo ai được ạ loạn quá

Mình 5tr tiền lãi 1 tháng đã vỡ mồm rồi.cố lên ae

Theo ai được ạ loạn quá
Từ giờ đến ngày thi ae đánh nhỏ theo thử 1 trong các CT như Saigon999, Khai89, Niemtin678 coi hợp với ai không hoặc như CT Giông Bão và CT NgoKhong, diễn đàn mình nhiều CT lắm, CT Thanung77 mới đoạt quán quân TTL nữa

Lại thêm 1 ae giống mình nhưng mình có gia đình rồi nên càng khó khăn

Cố gắng lên người ae.Sau cơn mưa trời lại sáng

Theo a tuổi 25 còn rất chẻ để làm lại ,nếu za đình vẫn có thể lo dả dk chỗ nợ thì dả hết đi ,rùi bỏ ko chơi nữa ,làm lại cuộc đời ,làm vài năm ko chơi nữa ,là cũng ổn,đừng để mê muội vào nữa khó về bờ lắm khi mình nợ nhiều ,thời gian trôi đi nhanh lắm,tuổi còn trẻ đang bắt đầu sự nghiệp đừng đắm chìm theo nó nữa ,tương lai vẫn còn phía trước ,hãy bỏ đi e chước khi quá muộn,

Theo a tuổi 25 còn rất chẻ để làm lại ,nếu za đình vẫn có thể lo dả dk chỗ nợ thì dả hết đi ,rùi bỏ ko chơi nữa ,làm lại cuộc đời ,làm vài năm ko chơi nữa ,là cũng ổn,đừng để mê muội vào nữa khó về bờ lắm khi mình nợ nhiều ,thời gian trôi đi nhanh lắm,tuổi còn trẻ đang bắt đầu sự nghiệp đừng đắm chìm theo nó nữa ,tương lai vẫn còn phía trước ,hãy bỏ đi e chước khi quá muộn,
Dạ vâng e cam ơn. Nhưng số nợ giờ quá lớn ko có khả năng chi trả a ạ

Bạn đã về bờ được bố mẹ giúp về rồi có của hàng thu nhập tháng 39 tr rồi mà sao bạn vẫn tham vậy.đã vào đến đây rồi mà khi đã trả đc nợ đó gia đình giúp rồi sao bạn tâm lý vẫn còn cay cú ko ổn định thì sao b chơi đc môn này môn này ko dành cho ng yếu tim bốc đồng cầu may bạn à pp chơi học luyện đã