Tâm sự - TÂM SỰ VỀ CÁCH CHƠI + CẦU KÈO+ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN CỦA PHANBAO TÔI | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự TÂM SỰ VỀ CÁCH CHƠI + CẦU KÈO+ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN CỦA PHANBAO TÔI

Tết nhất có vài lời muốn gửi tới những người anh em thiện lành.
Năm 2019 vừa rồi tôi khá bận rộn với những dự án kinh doanh nên mãi đầu năm 2020 mới có time giao lưu với anh em nhiều hơn.
Sau khi đọc những bài cám ơn ở mục người về bờ mới thấy được ít nhiều gì tôi cũng đã giúp đỡ được các anh em. Ngẫm lại thấy 1 năm qua thật ý nghĩa.
Thực ra tôi là một người nóng tính nhưng sống lại tình cảm. Vậy nên anh em viết cám ơn nhiều thì tôi lại phải dặn lòng chia sẻ nhiều hơn nữa.
Qua cái bài này tôi sẽ nói vài điều về cách tôi đã xoay đều dòng tiền của mình và để cho nó sinh lãi như thế nào.
MỖI NGƯỜI ĐỀU CÓ NHỮNG CÁCH RIÊNG. TUY NHIÊN CÁI GÌ TÔI CHIA SẺ TRÊN ĐÂY THÌ THỰC SỰ TÔI SẼ TỐT CHO NHIỀU ANH EM. BỞI TÔI ĐÃ THỬ TRƯỚC VÀ THẤY NÓ HIỆU QUẢ.

I/ Cầu kèo của tôi hoàn toàn dựa vào PHÂN TÍCH số kì và kết quả của lotto bet và live bet.

Những con số ra ở hậu nhị ( 2 số cuối ) xuất hiện nhiều thì anh em bắt chạm. Lên dàn 4 chạm, bỏ những số khan và thay bằng những số kép hết.

Sở dĩ dùng lotto bet và live bet để bắt chạm là vì: cách quay số tương tự xổ số, 3p quay 1 lần. Không phải xem thống kê xổ số chi cho mệt.
BÀI PHÂN TÍCH Ở ĐÂY: http://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet.7812/

II/ Cách vào tiền của tôi thì như anh em theo dõi bát chốt: https://caothusohoc.com/threads/mo-bat-phanbao-cao-thu-lo-tu-thu-de.9120/#post-288197
Tôi vào cả LÔ + ĐỀ. Vì không ai có đủ can đảm nói tôi chơi chuyên 1 bộ môn mà thành cao thủ được.

III/ Tôi tận dụng hết những trò chơi có thể DỄ DÀNG kiếm tiền được ở trang.

ANH EM THAM KHẢM VÀI LỜI CỦA TÔI Ở ĐÂY:

IV/ Tôi dùng tiền đẻ ra tiền như thế nào:
Đây là điều mà tôi chưa từng kể với ai, ngay cả anh em thân hữu nhất. Nhưng thấy anh em xa bờ nhiều, tôi sẽ chia sẻ. Hãy trân trọng điều này vì tôi đã phải tự tìm tòi sau những lần DÙNG TIỀN SAI CÁCH.

Tôi có hầu hết tất cả thẻ ATM của các ngân hàng mà trang KUDV cho rút.
Để chi? Vì năm vừa rồi tôi đầu tư bất động sản.
Trung bình mỗi ngày tôi ăn ít nhất 100 củ từ ( lô + đề + bet).

Mỗi ngày rút tôi sẽ rút từ những tài khoản khác nhau. Bởi, khi trong tài khoản của anh em có giao dịch tiền thì anh em mới có thể VAY VỐN NGÂN HÀNG được.
⇒ CÓ TIỀN VỀ THÌ NGÂN HÀNG NÓ MỚI TIN TƯỞNG MÀ CHO VAY. THẾ THÌ ANH EM THỬ TÍNH, ANH EM NHẬN ĐƯỢC VỐN VAY BAO NHIÊU??

Anh em thử nghĩ, 50 tr anh em đã có thể cọc một miếng đất ở vùng ven rồi + thêm hỗ trợ của ngân hàng, mỗi tháng anh em trả lãi cùng lắm vài triệu anh em làm được không??

CHỈ CẦN ANH EM BỎ THỜI GIAN xem lại cách anh em DÙNG TIỀN là anh em sẽ có ĐỘNG LỰC tìm đủ mọi cách ĐỂ DÒNG TIỀN K CHẾT.

ANH EM CÓ THỂ CHIA SẺ BÀI VIẾT CỦA TÔI CHỈ CẦN GHI RÕ NGUỒN.

Mãi mãi là anh em.

Sửa lần cuối:
25 tết rồi. Vài dòng tâm sự k biết nói cùng ai. Tết đến nơi rồi nợ nần ngập đầu cũng vì môn số học này. Chỉ vì đứng núi này trông núi nọ cứ thấy ai cs cầu thì vào test thấy ăn mình đánh theo lại toang cứ như vậy tg dài. Giờ thì nợ nần ngập đầu k biết tết này ra sao đây. Gđ vợ con sẽ như thế nào. Chán lắm mn ạ.
Tôi cung vay k nhà k tet k gia dinh khô

Mong cao thủ khoan nghỉ tết để ae còn gỡ gạc vào bờ. Cám ơn

Anh PHAN BAO cố gắng thêm chút thời gian nữa ,chốt cho ace xin nồi bánh trưng nhé, khi nào đài nghỉ, minh nghỉ ,xin cảm ơn anh .

Cac cao thủ đã nghĩ hết chỉ còn mình a . Hôm nay nhờ có lô cua a e đã lấy lại vốn 2ngay quá ... Chi còn có 3 ngày nữa e mong a cô gắng giúp e và những ae đang xa và gần bờ ... Ngay mai là ngày đầu tuần ko biết ra sao thương đau tuần đồng quay rất ảo ... Máy ngay nay đề toán bị giam . Con 3 ngày nữa thôi thời gian ko còn nhiều xin a giúp chúng e 1 con đê để ae có tiền trả nợ và có vốn xài ít ngày tết ... Chân thành cam on a ... Tin hết công lực của người ae ... ., Cô gang lên a .. ae cũng sẽ hết lòng ủng hộ a ....

E Cam on a rất nhiều còn mấy ngày nữa e tin a sẽ đưa các ae ve bơ an toàn các ae nào còn xa bơ thì hãy cố gắng theo nha ae

cam on phan bao da chia se va chot so rat chuan de a e choi theo kiem song

Cảm ơn Ct Phan Bảo người anh em thiện lành, bạn có tâm sẽ có tất cả, chúc bạn và gia đình ? luôn mạnh khỏe thành công và may mắn ? ? ? ? ? cảm ơn bạn rất nhiều

Mong cao thủ khoan nghỉ tết để ae còn gỡ gạc vào bờ. Cám ơn

Anh PHAN BAO cố gắng thêm chút thời gian nữa ,chốt cho ace xin nồi bánh trưng nhé, khi nào đài nghỉ, minh nghỉ ,xin cảm ơn anh .
Đọc nhg dòng này tôi rất hiểu và đồng cảm với các bạn, nhg cũng xin có vài lời muốn nói với mn. Thgian qua với nhg chia sẻ của ct Pb ,có lẽ mn cũng phần nào hiểu đc tâm tư cũng như tâm huyết của ct Pb dành cho tất cả mn. Và tôi tin ct Pb sẽ giúp mn thôi. Hãy yên tâm và đừng để nhg tâm sự cá nhân mỗi ng vô tình gây áp lực cho ct Pb mn nhé. Chào thân ái và chúc tât cả mn sẽ đạt đc mục tiê trong nhg ngày cuối năm

Dear a Bảo!
A chơi lotobet dùng dàn 36s hay 64s vậy?
Với kinh nghiệm của a thì ăn đc mấy tay thì nghỉ?