Tâm sự - TÂM SỰ VỀ CÁCH CHƠI + CẦU KÈO+ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN CỦA PHANBAO TÔI | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự TÂM SỰ VỀ CÁCH CHƠI + CẦU KÈO+ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN CỦA PHANBAO TÔI

Tết nhất có vài lời muốn gửi tới những người anh em thiện lành.
Năm 2019 vừa rồi tôi khá bận rộn với những dự án kinh doanh nên mãi đầu năm 2020 mới có time giao lưu với anh em nhiều hơn.
Sau khi đọc những bài cám ơn ở mục người về bờ mới thấy được ít nhiều gì tôi cũng đã giúp đỡ được các anh em. Ngẫm lại thấy 1 năm qua thật ý nghĩa.
Thực ra tôi là một người nóng tính nhưng sống lại tình cảm. Vậy nên anh em viết cám ơn nhiều thì tôi lại phải dặn lòng chia sẻ nhiều hơn nữa.
Qua cái bài này tôi sẽ nói vài điều về cách tôi đã xoay đều dòng tiền của mình và để cho nó sinh lãi như thế nào.
MỖI NGƯỜI ĐỀU CÓ NHỮNG CÁCH RIÊNG. TUY NHIÊN CÁI GÌ TÔI CHIA SẺ TRÊN ĐÂY THÌ THỰC SỰ TÔI SẼ TỐT CHO NHIỀU ANH EM. BỞI TÔI ĐÃ THỬ TRƯỚC VÀ THẤY NÓ HIỆU QUẢ.

I/ Cầu kèo của tôi hoàn toàn dựa vào PHÂN TÍCH số kì và kết quả của lotto bet và live bet.

Những con số ra ở hậu nhị ( 2 số cuối ) xuất hiện nhiều thì anh em bắt chạm. Lên dàn 4 chạm, bỏ những số khan và thay bằng những số kép hết.

Sở dĩ dùng lotto bet và live bet để bắt chạm là vì: cách quay số tương tự xổ số, 3p quay 1 lần. Không phải xem thống kê xổ số chi cho mệt.
BÀI PHÂN TÍCH Ở ĐÂY: http://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet.7812/

II/ Cách vào tiền của tôi thì như anh em theo dõi bát chốt: https://caothusohoc.com/threads/mo-bat-phanbao-cao-thu-lo-tu-thu-de.9120/#post-288197
Tôi vào cả LÔ + ĐỀ. Vì không ai có đủ can đảm nói tôi chơi chuyên 1 bộ môn mà thành cao thủ được.

III/ Tôi tận dụng hết những trò chơi có thể DỄ DÀNG kiếm tiền được ở trang.

ANH EM THAM KHẢM VÀI LỜI CỦA TÔI Ở ĐÂY:

IV/ Tôi dùng tiền đẻ ra tiền như thế nào:
Đây là điều mà tôi chưa từng kể với ai, ngay cả anh em thân hữu nhất. Nhưng thấy anh em xa bờ nhiều, tôi sẽ chia sẻ. Hãy trân trọng điều này vì tôi đã phải tự tìm tòi sau những lần DÙNG TIỀN SAI CÁCH.

Tôi có hầu hết tất cả thẻ ATM của các ngân hàng mà trang KUDV cho rút.
Để chi? Vì năm vừa rồi tôi đầu tư bất động sản.
Trung bình mỗi ngày tôi ăn ít nhất 100 củ từ ( lô + đề + bet).

Mỗi ngày rút tôi sẽ rút từ những tài khoản khác nhau. Bởi, khi trong tài khoản của anh em có giao dịch tiền thì anh em mới có thể VAY VỐN NGÂN HÀNG được.
⇒ CÓ TIỀN VỀ THÌ NGÂN HÀNG NÓ MỚI TIN TƯỞNG MÀ CHO VAY. THẾ THÌ ANH EM THỬ TÍNH, ANH EM NHẬN ĐƯỢC VỐN VAY BAO NHIÊU??

Anh em thử nghĩ, 50 tr anh em đã có thể cọc một miếng đất ở vùng ven rồi + thêm hỗ trợ của ngân hàng, mỗi tháng anh em trả lãi cùng lắm vài triệu anh em làm được không??

CHỈ CẦN ANH EM BỎ THỜI GIAN xem lại cách anh em DÙNG TIỀN là anh em sẽ có ĐỘNG LỰC tìm đủ mọi cách ĐỂ DÒNG TIỀN K CHẾT.

ANH EM CÓ THỂ CHIA SẺ BÀI VIẾT CỦA TÔI CHỈ CẦN GHI RÕ NGUỒN.

Mãi mãi là anh em.

Sửa lần cuối:
Chúc mừng anh PhanBao và tất cả ace hôm nay ăn được tứ thủ đề. E hiện tại hết vốn để theo rồi. E cũng là người nợ nần gần 2 tỷ, số e đen hay sao ak, chơi gì thua đó. Ai đang thắng e chọt vô là người đó cũng thua. Hôm nay e hết vốn thì anh lại ăn tứ thủ đề. Mấy tháng trước em chơi banh trên trang bong90 thì nó lại giựt của em gần 50trd.Đi làm công trình thì cũng bị giựt nợ ko trả. Số nhọ!! Em vào diễn đàn để xem và học hỏi các cao thủ. Qua tết e làm kiếm ít vốn theo anh tứ thủ đề và bạch thủ lô. Hy vọng ngày kiếm thêm 500k là em mừng rồi. Có chi phí để đi cày công trình kiếm tiền trả nợ. Cảm ơn anh PhanBao, các chủ tịch và các admin của TĐGMSH đã tạo cho ae xa bờ 1 điểm tựa. Chúc anh và gia đình luôn khỏe mạnh, may mắn và thành công. Chúc tất cả đón cái tết vui vẻ và hạnh phúc! Cũng chúc tất cả ace nhanh chống vào bờ, trả hết nợ!!

Chúc mừng anh PhanBao và tất cả ace hôm nay ăn được tứ thủ đề. E hiện tại hết vốn để theo rồi. E cũng là người nợ nần gần 2 tỷ, số e đen hay sao ak, chơi gì thua đó. Ai đang thắng e chọt vô là người đó cũng thua. Hôm nay e hết vốn thì anh lại ăn tứ thủ đề. Mấy tháng trước em chơi banh trên trang bong90 thì nó lại giựt của em gần 50trd.Đi làm công trình thì cũng bị giựt nợ ko trả. Số nhọ!! Em vào diễn đàn để xem và học hỏi các cao thủ. Qua tết e làm kiếm ít vốn theo anh tứ thủ đề và bạch thủ lô. Hy vọng ngày kiếm thêm 500k là em mừng rồi. Có chi phí để đi cày công trình kiếm tiền trả nợ. Cảm ơn anh PhanBao, các chủ tịch và các admin của TĐGMSH đã tạo cho ae xa bờ 1 điểm tựa. Chúc anh và gia đình luôn khỏe mạnh, may mắn và thành công. Chúc tất cả đón cái tết vui vẻ và hạnh phúc! Cũng chúc tất cả ace nhanh chống vào bờ, trả hết nợ!!
Chúc người anh em sẽ may mắn, hãy tin vào chính mình.

Em ko biết nói gì hơn .... A bao quá cao siêu .... Chiều ra số 10ngay đê e mừng muốn run luôn ... Phai ma có mặt a day chắc e ôm a liên .... A qua xuất sắc .... Bữa e còn 18trieu nay e gỡ con dung 8trieu ... E sắp về đít rồi ... Cam ơn a ... Chân thành biết ơn a... Ko biết nói gì hơn ngoai 2chu cám ơn a ... Người a e

thua Tha nợ lần buồn chán có lúc chỉ muốn tự vẫn

nay vào đc diễn đàn mặc dù chỉ có vốn theo 10diem và đề 20k thôi nhưng ăn đều là may mắn lắm rồi

cám ơn phan bảo nhiều lắm cố gắng giữ phong độ để cứu vớt những kẻ chốt là tội đồ này

Cảm on chủ tích Phan Bảo em chỏi rất nhỏ hôm nay em đánh tứ thủ có 20₫ trg em rất mừng - em có đánh btl và stl moi ngày em theo 5₫ nhưng cươc ít khi được trang kg nhân Một lần nửa rất Cảm on Anh

Chủ tích rất tuyệt làm cho em có hy vong sống như bồ tát suất hiên ỏ cỏi đời này cảm on CT em chơi it mong sẻ sốm gở được nơ mà kẻ gat em lấy hết số tiền 20 năm dành dum .. Nhân đây em xin Cảm on BanQTTDGMASHOC-CácADMiN-CT DIÊN Dàn ngày em được vào điên đàn em mừng mà khóc hơn 1 tiếng Một lần em xin gỏi cảm chân Thánh đến TDGMSH

Phan Bảo ơi! Em nói anh này.
Có ai từng bảo, đêm ngày nhớ anh!
Người anh tựa đẹp bức tranh.
Lòng anh cơn gió mát lành ngày oi.
Ngày ngày, con số anh soi.
Cứu nhân độ thế, cứu đời nhiều AE!
(Thay mặt nhiều AE xin gửi lời cám ơn, chúc a và gia đình mạnh khoẻ, hạnh phúc)!

Cảm ơn a Phan Bảo và chúc mừng tất cả ae đã tin tưởng và theo a.! E cũng mới biết đến diễn đàn khoảng 2-3 tháng nay. Cũng vào xem a chốt số từ lúc a còn ở cao thủ tốp 2. Cũng theo a đánh lô và đề nhưng do ham loto bet quá mà gần như ngày nào cũng oẳng chó. Lúc đọc được những lời chia sẻ của a về cách dùng tiền đẻ ra tiền e thấy mình gần giống với a về khoản đầu tư bđs. Mong rằng a luôn giữ vững phong độ để ae luôn rr. Chúc a và gđ năm mới sk và thành công
Ps: e cũng tên Bảo nhed ??

Cảm ơn phan Bảo đã giúp anh e dần vào bờ chúc cây và gia đình sang nam mới mạnh khỏe

Còn mấy ngày tết mong được ăn lộc và may mắn của anh để vào bờ đón 1 cái tết an lành . Cám ơn anh Phanbao !

Chủ tích rất tuyệt làm cho em có hy vong sống như bồ tát suất hiên ỏ cỏi đời này cảm on CT em chơi it mong sẻ sốm gở được nơ mà kẻ gat em lấy hết số tiền 20 năm dành dum .. Nhân đây em xin Cảm on BanQTTDGMASHOC-CácADMiN-CT DIÊN Dàn ngày em được vào điên đàn em mừng mà khóc hơn 1 tiếng Một lần em xin gỏi cảm chân Thánh đến TDGMSH
Người anh em quá lời rồi, về được bờ ăn tết thì tôi mừng cho an em.

Cảm ơn a Phan Bảo và chúc mừng tất cả ae đã tin tưởng và theo a.! E cũng mới biết đến diễn đàn khoảng 2-3 tháng nay. Cũng vào xem a chốt số từ lúc a còn ở cao thủ tốp 2. Cũng theo a đánh lô và đề nhưng do ham loto bet quá mà gần như ngày nào cũng oẳng chó. Lúc đọc được những lời chia sẻ của a về cách dùng tiền đẻ ra tiền e thấy mình gần giống với a về khoản đầu tư bđs. Mong rằng a luôn giữ vững phong độ để ae luôn rr. Chúc a và gđ năm mới sk và thành công
Ps: e cũng tên Bảo nhed ??
Đã học thêm được gì chưa?

Bác cho e hỏi cái
Theo như e viết ra và tính toán.
Nuôi stl k3n. Tỉ lệ 1.3.8
Với vốn chỉ đk 10-20 triệu.
Nếu toang 1 khung thì lỗ khá nhiều
Còn nếu trúng đk 1 nháy thì ăn k ăn thua lắm.
Vd như. M đánh 5 ngày ăn thông đk 5 khung. Thì cũng đk số tiền kha khá. Nhưng kèm theo khung thứ 6 mis thì có khi mất luôn cả 5 ngày ăn đó.co khi lỗ 1 ít hay lãi chỉ 1 ít. E thấy hơi khó chơi
Bác chia sẻ e ít kinh nghiẹm hay cho e vài lời khuyên với ạ.
E tính bỏ ra cỡ 50trieu gi đó để đầu tư nuôi bộ môn này kiếm thêm ít thu nhập. E thấy độ may mắn rất là cao thì mới kiếm đk lãi. Theo cách e hiểu thì như thế. K biết bác sao ạ.

Tết nhất có vài lời muốn gửi tới những người anh em thiện lành.
Năm 2019 vừa rồi tôi khá bận rộn với những dự án kinh doanh nên mãi đầu năm 2020 mới có time giao lưu với anh em nhiều hơn.
Sau khi đọc những bài cám ơn ở mục người về bờ mới thấy được ít nhiều gì tôi cũng đã giúp đỡ được các anh em. Ngẫm lại thấy 1 năm qua thật ý nghĩa.
Thực ra tôi là một người nóng tính nhưng sống lại tình cảm. Vậy nên anh em viết cám ơn nhiều thì tôi lại phải dặn lòng chia sẻ nhiều hơn nữa.
Qua cái bài này tôi sẽ nói vài điều về cách tôi đã xoay đều dòng tiền của mình và để cho nó sinh lãi như thế nào.
MỖI NGƯỜI ĐỀU CÓ NHỮNG CÁCH RIÊNG. TUY NHIÊN CÁI GÌ TÔI CHIA SẺ TRÊN ĐÂY THÌ THỰC SỰ TÔI SẼ TỐT CHO NHIỀU ANH EM. BỞI TÔI ĐÃ THỬ TRƯỚC VÀ THẤY NÓ HIỆU QUẢ.

I/ Cầu kèo của tôi hoàn toàn dựa vào PHÂN TÍCH số kì và kết quả của lotto bet và live bet.

Những con số ra ở hậu nhị ( 2 số cuối ) xuất hiện nhiều thì anh em bắt chạm. Lên dàn 4 chạm, bỏ những số khan và thay bằng những số kép hết.

Sở dĩ dùng lotto bet và live bet để bắt chạm là vì: cách quay số tương tự xổ số, 3p quay 1 lần. Không phải xem thống kê xổ số chi cho mệt.
BÀI PHÂN TÍCH Ở ĐÂY: http://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet.7812/

II/ Cách vào tiền của tôi thì như anh em theo dõi bát chốt: https://caothusohoc.com/threads/phanbao-cao-thu-lo-tu-thu-de.7763/#post-253450
Tôi vào cả LÔ + ĐỀ. Vì không ai có đủ can đảm nói tôi chơi chuyên 1 bộ môn mà thành cao thủ được.

III/ Tôi tận dụng hết những trò chơi có thể DỄ DÀNG kiếm tiền được ở trang.

ANH EM THAM KHẢM VÀI LỜI CỦA TÔI Ở ĐÂY:

IV/ Tôi dùng tiền đẻ ra tiền như thế nào:
Đây là điều mà tôi chưa từng kể với ai, ngay cả anh em thân hữu nhất. Nhưng thấy anh em xa bờ nhiều, tôi sẽ chia sẻ. Hãy trân trọng điều này vì tôi đã phải tự tìm tòi sau những lần DÙNG TIỀN SAI CÁCH.

Tôi có hầu hết tất cả thẻ ATM của các ngân hàng mà trang KUDV cho rút.
Để chi? Vì năm vừa rồi tôi đầu tư bất động sản.
Trung bình mỗi ngày tôi ăn ít nhất 100 củ từ ( lô + đề + bet).

Mỗi ngày rút tôi sẽ rút từ những tài khoản khác nhau. Bởi, khi trong tài khoản của anh em có giao dịch tiền thì anh em mới có thể VAY VỐN NGÂN HÀNG được.
⇒ CÓ TIỀN VỀ THÌ NGÂN HÀNG NÓ MỚI TIN TƯỞNG MÀ CHO VAY. THẾ THÌ ANH EM THỬ TÍNH, ANH EM NHẬN ĐƯỢC VỐN VAY BAO NHIÊU??

Anh em thử nghĩ, 50 tr anh em đã có thể cọc một miếng đất ở vùng ven rồi + thêm hỗ trợ của ngân hàng, mỗi tháng anh em trả lãi cùng lắm vài triệu anh em làm được không??

CHỈ CẦN ANH EM BỎ THỜI GIAN xem lại cách anh em DÙNG TIỀN là anh em sẽ có ĐỘNG LỰC tìm đủ mọi cách ĐỂ DÒNG TIỀN của mình không CHẾT như tôi.

ANH EM CÓ THỂ CHIA SẺ BÀI VIẾT CỦA TÔI CHỈ CẦN GHI RÕ NGUỒN.

Mãi mãi là anh em.
A ơi e mới biết và theo a đc một tuần mỗi ngày e chơi 20d một cũng đc ít gọi là trang chải hàng ngày ạ vì e ko dám vào đánh to e bị vỡ nợ một lần vì lô đề lên e sợ bây giờ e đi làm công nhân và đánh lô theo a một tháng kiếm thêm chút ít còn tiền lương bỏ ra để trả nợ dần e trân thành cảm ơn a và a giong bao và tập đoàn giải mã số học ạ mong rằng các a luôn đồng hành lâu dài cuộc chơi để giúp các ae xa bờ

Cảm ơn anh rất nhiu đa mơ ra con đường để ae về bơ an toàn

17555

Thấy trên fb giống của a pb chỉ thêm có 1,2 con đề