Tâm sự - TÂM SỰ VỚI MỌI NGƯỜI VÌ LÔ ĐỀ MÀ MẤT HẾT MỌI THỨ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự TÂM SỰ VỚI MỌI NGƯỜI VÌ LÔ ĐỀ MÀ MẤT HẾT MỌI THỨ

Mình đã ham chơi bộ môn này đến nay cũng được 6 năm rồi và bây giờ là có được số nợ 5 tỉ cả ngân hàng lẫn nợ ngoài vay mượn của anh em bạn ,từ khi bước chân vào dien dan cũng theo các cao thủ nhưng cái số nó vẫn chó theo cao thủ nào thì Lại đúng lúc cao thủ đấy vào day đen nên cũng thua,đến lúc này Tết nhất đến nơi rồi mà ko còn gì cả bây giờ nghĩ lại thấy hối hận quá vì lô đề mất hết tất cả mất hết niềm tin rồi tình cảm mọi người,chung quy lại là tự cảm thấy mất Hết tư cách con người,mình thành con người sống ko chuẩn và lươn lẹo liên thiên nữa ,chung quy lại đến ngày hôm nay bỏ đi còn được làm người chứ cứ luẩn quẩn với lô đề ko kha lên được các bác ạ,còn những anh em đang chơi môn này lên văn nghệ giải trí thôi các bạn ạ thì còn moi thứ chứ đừng lao như thiêu thân nhé.chúc mọi người từ nay đến cuối năm may mắn và có cái Tết hạnh phúc bên gia đình

Quá kém 🌹.
Với cá nhân tớ . Từ lúc vào diễn đàn năm 2019. Đi làm được vài trăm nghìn. Để làm thẻ ngân hàng. Vào chơi để lấy cái ảnh. Là cũng không còn gì cả. Hàng ngày theo vài cao thủ ra giấy. Chứ có tiền đâu mà đánh. 😭🤑😂👻. Họ bắt số. Chốt sổ, mình cũng bắt, cũng chốt , bằng kinh nghiệm sẵn có. Học thêm cách vào tiền, kìm chế bản thân. 🌹🌹🌹🌹🌹.
Giờ thì tớ đánh đề là cuộc sống chính. Không có đề. Chắc chắn buồn lắm. 🌹🌹🌹🌹🌹. Chơi đề lấy tiền về để trang trải cuộc sống. Và làm những việc thiện 💞💞💞. Chắc không được làm người nhỉ ,
🌹🌹🌹. Có ăn và cũng có thua. Chứ có ai ăn đề được 30 ngày/1 tháng đâu. 😜
Chấp đề 1 mắt.
Bác lên dàn chúng cháu tham khảo với bác nhé

Quá kém 🌹.
Với cá nhân tớ . Từ lúc vào diễn đàn năm 2019. Đi làm được vài trăm nghìn. Để làm thẻ ngân hàng. Vào chơi để lấy cái ảnh. Là cũng không còn gì cả. Hàng ngày theo vài cao thủ ra giấy. Chứ có tiền đâu mà đánh. 😭🤑😂👻. Họ bắt số. Chốt sổ, mình cũng bắt, cũng chốt , bằng kinh nghiệm sẵn có. Học thêm cách vào tiền, kìm chế bản thân. 🌹🌹🌹🌹🌹.
Giờ thì tớ đánh đề là cuộc sống chính. Không có đề. Chắc chắn buồn lắm. 🌹🌹🌹🌹🌹. Chơi đề lấy tiền về để trang trải cuộc sống. Và làm những việc thiện 💞💞💞. Chắc không được làm người nhỉ ,
Chấp đề 1 mắt.
Bác nói như bốc phét

Quá kém 🌹.
Chấp đề 1 mắt.
Âm bao nhiu khai thật đi.

Chơi môn nay cũng có ng ăn ng thua nhưng tại ae k biết dừng đúng lúc thôi lúc ăn thì ham đánh k biết dừng , lúc thua thì lại ham gỡ kiểu gì cũng chết

Nên bỏ đc thì bỏ ngiện là dở rồi

Chúc ae sớm tìm đc pp về bờ nhe

lấy kinh nghiệm nhiều năm thuab lô đề nay phán thử 10 con lô xem nào.. nếu không về cả thì ok nhé

Thế cho hỏi bác đi làm thuê hay làm chủ. Mà dù có làm ở vị trí nào đi nửa thì phải biết kiểm soát bản thân, kiểm soát cảm xúc, tâm lý. Đàn ông ai cũng đều có tật, không ma túy thì rượu chè, cờ bạc. Bác làm thuê tháng 10tr thì có thể bỏ ra 2tr để giải trí, chia vốn 10 ngày mà đánh, thua thì thôi, tháng sau chơi tiếp, nhưng vào diễn đàn này các CT chốt thì làm gì có chuyện chết thông 10 ngày. Nếu ai cũng thua hết thì em ủng hộ bác, ai cũng phải từ bỏ, còn đây có kẻ thắng người thua. Mình thua thì phải xem lại phương pháp chơi của mình, thua mà cứ lại cứ tiếp tục lao đầu vào ôtô thì chả chết. Lạc quan lên bác à mất tiền còn kiếm lại được, mất niềm tin là mất hết, bỏ bớt tiêu cực. Xác định làm cái gì để gỡ nợ đi bác, bác ko hợp với cờ bạc đâu, thua 1 tỷ đã phải xem lại bản thân rồi, còn đây đến 5 tỷ là do bác thôi.

Bỏ được thì nên bỏ anh ạ. Anh không hợp với cái này thật. Chơi mà để lún sâu đến vậy là không kiểm soát được bản thân, say bạc rồi. Em cũng nghĩ nên kiếm việc làm và trả nợ thôi a ạ. Còn sức khỏe là còn tất cả. Làm lại từ đầu.

Bác lên dàn chúng cháu tham khảo với bác nhé
Âm bao nhiu khai thật đi.
Lão tướng nói chuẩn quá.!Chúng ta vào đây là để tìm hiểu pp kiếm tiền.Hay còn gọi là cách đầu tư sao cho hiệu quả.Tôi nhớ câu chuyện của Lão tướng ta đi từ pp dùng tiền 1000đ/1 số đến khi tích lũy đc tiền rồi 2000/1 số..5000 /1 số .v..v. Còn đánh ngoài thì ko có chuyện đó. Chắc chắn Bạn chưa kiểm soát đc bản thân . lập trường chưa vững .Tạm thời nghỉ để tham khảo lai pp và kn chơi.Và quan trọng để ra lượng vốn dự phòng.Và định lượng tiền đc để chơi hợp lý.Ko ham gỡ ngay vì theo bạn chia sẻ tôi có thể hiểu tâm trạng bạn đang muốn gỡ nhanh.Tôi nhớ bài học từ Chủ Tịch Bão chia sẻ cũng bị thua tha nợ nần và cố gỡ.Sau đó gặp đc người Anh hướng dẫn pp kinh nghiêm chơi mà dần dà từ từ gỡ lại trên trang.Và Chủ tịch được như bây giờ cũng nhờ từ cách đầu tư hợp lý như Chủ tich đã có rất nhiều bài chia sẻ rất hay. Chúc bạn tìm cho mình hướng đi thích hợp và găp may mắn nhé

E cũng bay mất 200 vì nuôi giàn đề mấy bác ạ , e đóng học phí nhập môn rồi nên giờ e hầu như ko thua nữa , đánh ít đi , 1 là thua 1 tý , hoà hoặc phải ăn ra dc 1 tý , ko làm giàu đc đâu đừng ham ! Đừng mong đánh thốc để mà gỡ là bán thận đấy 😀😀

Mình đã ham chơi bộ môn này đến nay cũng được 6 năm rồi và bây giờ là có được số nợ 5 tỉ cả ngân hàng lẫn nợ ngoài vay mượn của anh em bạn ,từ khi bước chân vào dien dan cũng theo các cao thủ nhưng cái số nó vẫn chó theo cao thủ nào thì Lại đúng lúc cao thủ đấy vào day đen nên cũng thua,đến lúc này Tết nhất đến nơi rồi mà ko còn gì cả bây giờ nghĩ lại thấy hối hận quá vì lô đề mất hết tất cả mất hết niềm tin rồi tình cảm mọi người,chung quy lại là tự cảm thấy mất Hết tư cách con người,mình thành con người sống ko chuẩn và lươn lẹo liên thiên nữa ,chung quy lại đến ngày hôm nay bỏ đi còn được làm người chứ cứ luẩn quẩn với lô đề ko kha lên được các bác ạ,còn những anh em đang chơi môn này lên văn nghệ giải trí thôi các bạn ạ thì còn moi thứ chứ đừng lao như thiêu thân nhé.chúc mọi người từ nay đến cuối năm may mắn và có cái Tết hạnh phúc bên gia đình
5 tỉ là số tiền cả đời ae ở đây chưa chắc đã kiếm dc. chia buồn

Quá kém 🌹.
Chấp đề 1 mắt.
Có cách nào chỉ tớ với