Cầu MN - Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc.. | Page 107 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bố nó mn con 22 nó núp đâu mà nó trả 77 e chết sặc mấy hôm nay vì cái tội ko lót bác ạ.vì đi lô 3 đài mà đi stl về 1 là toang
Bộ 22 chơi g8 đài mn nổ đầu 2 ngày liên tục. Nổ ngay 22 luôn.
Bộ 24 chơi gdb cũng nổ bốp bốp. Nổ tận miền trung...
Stl tuần rồi nổ mạnh, thì tuần này nổ yếu lại. Bro lưu ý nha!

Bạn quay về trang 1 đọc đi bác ấy chia sẽ ở đầu topic rồi mà mò theo xem dựa vào như trong bài là ra ngay à
Phương pháp của mình đơn giản, dễ hiểu mà có nhiều bạn không hiểu là sao ta??? :) :D
Mình giải thích lại nha:
A là g8 miền nam miền trung, g7 miền bắc.
B là đề đuôi, 2 số cuối giải đb.
Bộ số: là nhóm những số thuộc các bộ kép và bộ lẻ ( 15 bộ). Ae nào chưa rõ bộ số, xem lại bài đã đăng ở trang 1.
Tổ hợp số: là ghép tất cả các số xuất hiện ở những vị trí được chọn làm phôi. Đối với đài miền nam lấy 4 góc của ngày thứ 2, tức là giải 8 đài tp, g8 đài cm, 2 số cuối gdb đài tp, 2 số cuối gdb đài cà mau. Lấy tất cả số của 4 góc ấy, ghép lại với nhau, gọi là tổ hợp.
Đối với đài miền bắc, lấy tất cả các số xuất hiện ở g7 của ngày thứ 4 làm phôi, ghép lại với nhau .
Vận dụng:
Bộ số dùng để chơi đầu đuôi miền nam, trung, g7 miền bắc. Cách bắt xem lại topic nha!
Tổ hợp số miền nam, chơi g8 và đề đuôi ( tức là đầu đuôi) của các đài miền nam và miền trung.
Tổ hợp số miền bắc chơi cho đề đuôi miền bắc. Hoặc mở rộng thêm chơi 7 giải: đề đầu, đuôi, g1, đầu (g7).
Khung nuôi : 7 ngày, .
Ae nghiên cứu nha!

Sửa lần cuối:
Bộ 22 chơi g8 đài mn nổ đầu 2 ngày liên tục. Nổ ngay 22 luôn.
Bộ 24 chơi gdb cũng nổ bốp bốp. Nổ tận miền trung...
Stl tuần rồi nổ mạnh, thì tuần này nổ yếu lại. Bro lưu ý nha!
Ý e là con lô miền nam lấy lô 22 đài đồng tháp đánh lô tuần đó bác,mà nó ko chịu về mà về 77

Phương pháp của mình đơn giản, dễ hiểu mà có nhiều bạn không hiểu là sao ta??? :) :D
Mình giải thích lại nha:
A là g8 miền nam miền trung, g7 miền bắc.
B là đề đuôi, 2 số cuối giải đb.
Bộ số: là nhóm những số thuộc các bộ kép và bộ lẻ ( 15 bộ).
Tổ hợp số: là ghép tất cả các số xuất hiện ở những vị trí được chọn làm phôi. Đối với đài miền nam lấy 4 góc của ngày thứ 2, tức là giải 8 đài tp, g8 đài cm, 2 số cuối gdb đài tp, 2 số cuối gdb đài cà mau. Lấy tất cả số của 4 góc ấy, ghép lại với nhau, gọi là tổ hợp.
Đối với đài miền bắc, lấy tất cả các số xuất hiện ở g7 của ngày thứ 4 làm phôi, ghép lại với nhau .
Vận dụng:
Tổ hợp số miền nam, chơi g8 và đề đuôi ( tức là đầu đuôi) của các đài miền nam và miền trung.
Tổ hợp số miền bắc chơi cho đề đuôi miền bắc. Hoặc mở rộng thêm chơi 7 giải: đề đầu, đuôi, g1, đầu (g7).
Khung nuôi : 7 ngày, .
Ae nghiên cứu nha!
Bạn ra bộ số luôn cho ae đi bạn cảm ơn người bạn đưa đường

Cuối cùng cũng húp dc 5d, chỉ tiếc là cạn vốn nên chỉ chơi 3d bt 479.
Đánh chất quá bác thớt ơi . Mình đặt nuôi mấy ngày đến hqua. Nay có ngó vào nhưng thấy chắc đen nên k vào nũa thì nó lại ra. =))
Chúc mừng bác nhé. Chắc do mình đen nên nay mình dừng là các bác chén. =))

Đánh chất quá bác thớt ơi . Mình đặt nuôi mấy ngày đến hqua. Nay có ngó vào nhưng thấy chắc đen nên k vào nũa thì nó lại ra. =))
Chúc mừng bác nhé. Chắc do mình đen nên nay mình dừng là các bác chén. =))
Mình chơi nhẹ nhàng 1k hà. Nay mà có thêm 81k là chơi 4d 479 luôn rồi.. hơi tiếc, mà kệ, có lãi là mừng rồi :)
Tính ra cầu 2d chỉ 9số.. vốn nhẹ hều :)

Hôm qua soi dc cầu bộ 14.thế mà đồng nó quay ra bộ 24.tức đỏ zái

Hôm nay thứ 2, mình lại tặng ae 1 cầu chạm chơi cả tuần cho ĐẦU ĐUÔI CẦU MIỀN BẮC ( 5 giải).
Tỉ lệ thắng rất cao nha. Thắng 2/5 giải là lãi. Vốn mỗi ngày 195k. Yêu cầu ăn 2 nháy/ ngày. Nếu ngày nào thắng từ 4 nháy, hôm sau ae có thể ngưng, hôm sau nữa lại vào tiếp nha.
Cách bắt:
Lấy phôi ngày thứ 2, giải đặc biệt vị trí hàng nghìn và hàng đơn vị làm 2 chạm chơi đầu đuôi, đồng thời lấy 2 số đấy làm song thủ, lấy hàng nghìn-hàng đơn vị làm bạch thủ.
Vốn 2 chạm 36k x 5 = 180k,
Vốn song thủ 2k x 5=10k.
Vốn bạch thủ 1k x 5 = 5k.
Cộng 195k/ ngày.
Mô hình: gdb ngày thứ 2: xAxxB.
Lấy 2 chạm AB (36 số).vốn 180k
Lấy song thủ AB BA (2 số). vốn 10k
Lấy bạch thủ AB (1 số). vốn 5k.
Cộng 195k/ngày.
* Trường hợp xAxxB mà A trùng B, ae chơi 10 số kép bằng nha ( vốn mỗi ngày 65k).
10 số kép chơi đầu đuôi: 00 11 22 33 44 55 66 77 88 99 ( vốn 50k).
2 số kép st: AB và bóng của AB. (vốn 10k).
1 số kép bt: AB ( vốn 5k).
Cộng 65k/ ngày.
Ae test cầu vô tư nha.

Sửa lần cuối:
Hôm nay thứ 2, mình lại tặng ae 1 cầu chạm chơi cả tuần cho ĐẦU ĐUÔI ( 5 giải).
Tỉ lệ thắng rất cao nha. Thắng 2/5 giải là lãi. Vốn mỗi ngày 195k. Yêu cầu ăn 2 nháy/ ngày. Nếu ngày nào thắng từ 4 nháy, hôm sau ae có thể ngưng, hôm sau nữa lại vào tiếp nha.
Cách bắt:
Lấy phôi ngày thứ 2, giải đặc biệt vị trí hàng nghìn và hàng đơn vị làm 2 chạm chơi đầu đuôi, đồng thời lấy 2 số đấy làm song thủ, lấy hàng nghìn-hàng đơn vị làm bạch thủ.
Vốn 2 chạm 36k x 5 = 180k,
Vốn song thủ 2k x 5=10k.
Vốn bạch thủ 1k x 5 = 5k.
Cộng 195k/ ngày.
Mô hình: gdb ngày thứ 2: xAxxB.
Lấy 2 chạm AB (36 số).vốn 180k
Lấy song thủ AB BA (2 số). vốn 10k
Lấy bạch thủ AB (1 số). vốn 5k.
Cộng 195k/ngày.
* Trường hợp xAxxB mà A trùng B, ae chơi 10 số kép bằng nha ( vốn mỗi ngày 65k).
10 số kép chơi đầu đuôi: 00 11 22 33 44 55 66 77 88 99 ( vốn 50k).
2 số kép st: AB và bóng của AB. (vốn 10k).
1 số kép bt: AB ( vốn 5k).
Cộng 65k/ ngày.
Ae test cầu vô tư nha.
Ok bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.