Về bờ - Tập đoàn giải mã số học | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tập đoàn giải mã số học

Chia sẻ chút kinh nghiệm vào số, chọn cao thủ cho mn nghe đc ko bác

em đen quá , em theo lưu cường đúng lúc anh ấy đen , thế là em toảng hẳn , em đánh đề
Cứ chịu khó theo cao thủ từ từ bạn à, cá nhân mình thấy dàn đề 1 chạm của a Cường ổn định lắm nếu nuôi dài thống kê ko hề lỗ nha

Cố gắng lên các ae theo các chủ tịch từ từ vào bờ còn hơn là tự chơi để rồi mà toang đi xa

cái phao cứu vớt anh em hết cảnh nợ lần ,mất nhà mất xe . xin cảm ơn tập đoàn các bác chủ tịch chuyên gia đỉnh cao của số học xs
Đù chắc là về bờ ăn tết sớm r. Chúc mừng chú =))

cái phao cứu vớt anh em hết cảnh nợ lần ,mất nhà mất xe . xin cảm ơn tập đoàn các bác chủ tịch chuyên gia đỉnh cao của số học xs
Kiểu này chắc theo a Phan Bảo rồi. Nay ổng chén to quá mà

Chào bạn, bạn có thể nói theo cao thủ nào vào tiền ra sao đc ko, mình tham khảo về bờ với, tks

bạn theo a luu cường đánh đề phải có chiến lược rõ ràng và lâu dài, căn chỉnh tỉ lệ vào tiền khi gãy thì ko bjo có ch thua đc bạn nhé, chúc bạn may mắn
ĐỀ HAY LÔ CŨNG ĐỀU PHẢI THẾ CẢ CHỨ KO RIÊNG J ĐỀ NHÉ

Chia sẻ theo cao thủ nào vào tiền ra sao đi bạn ơi

Bạn theo cao thủ nào thế

bạn theo a luu cường đánh đề phải có chiến lược rõ ràng và lâu dài, căn chỉnh tỉ lệ vào tiền khi gãy thì ko bjo có ch thua đc bạn nhé, chúc bạn may mắn
BẠN ƠI CHO MK HỎI VÀO TIỀN LÔ BT THEO A LUUCUONG NHU NÀO. THKS B