Lotto Bet - Thắc mắc về tài xỉu, chắn lẻ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Thắc mắc về tài xỉu, chắn lẻ

hoang812

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
203
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Chào tất cả các anh em, mong các anh em giải đáp giùm em câu hỏi là: theo kinh nghiệm chơi Bet của các anh em thì bệt tài, bệt xỉu, bệt chẵn, bệt lẻ tối đa là bao nhieu phát liên tiếp ah? Em cảm ơn ah!

Ko biết đc bạn à, 10 20 mà 25 tay cũng có

Sáng bệt cầu 1:1 tài xỉu 19 tay. T bú từ tay 3 được 16 tay no luôn đến hết tuần

Chào tất cả các anh em, mong các anh em giải đáp giùm em câu hỏi là: theo kinh nghiệm chơi Bet của các anh em thì bệt tài, bệt xỉu, bệt chẵn, bệt lẻ tối đa là bao nhieu phát liên tiếp ah? Em cảm ơn ah!
Có khi bệt 16-20 tay
Bạn chơi tay thứ 3-5 Tay thì nên bẻ cầu.

Bệt thường chỉ trung bình đến aty 6-7 là bắt đầu nuôi ngược đc rồi

khó nói nhưng thường ko quá 7 tay alf đánh bẻ đc rồi

Bệt đánh theo bệt. Đừng nghĩ nó chỉ ra 7-8 tay là đã bẻ. Nó bệt 20 tay cố bẻ thì có mà tiền tấn

Bệt đánh theo bệt. Đừng nghĩ nó chỉ ra 7-8 tay là đã bẻ. Nó bệt 20 tay cố bẻ thì có mà tiền tấn
Xin chào ae tôi chưa hiểu về tài xỉu bẻ cầu là như thế nào ạ nhờ ae chỉ giúp xin cám ơn?

Xin chào ae tôi chưa hiểu về tài xỉu bẻ cầu là như thế nào ạ nhờ ae chỉ giúp xin cám ơn?
Là cầu đang chạy đều( bệt)... vd đang bệt tài, bệt xỉu, bệt 1:1 tài xỉu tài xỉu.., bệt 22 tài tài xỉu xỉu thì tốt nhất nên mượn gió bẻ măng! Bám vào đánh theo cầu đến gãy thì thôi đôi khi cầu dài ăn toè mồm. Cố bẻ trái máu với cầu đang thuận thì khác gì thuyền đi ngược sóng, nó vả cho lật mặt

Nhiều lúc bệt hơn chúc tay ấy

Mình để ta thấy. Thông thường 12 tay là tối đa. Nhưng cũng có trường hợp đọt biến như các bạn nói trên nhưng rất ít. Nếu cầu quá 12 tay thì nên dừng để ra hết thì vào Ko nên cố còn lực khoẻ thì khỏi bàn. Goodluck

Ace cho mjh hỏi.chơi 2số 5tinh là chơi như thế nào là ăn an toàn