Tâm sự - THÂN LÀM TỘI ĐỜI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự THÂN LÀM TỘI ĐỜI

Từ 1 thanh niên nghiêm túc không cờ bạc,bắt đầu sa vào con đường này từ lúc đại dịch Covid xảy ra.Ban đầu chỉ bắt con lô 5 điểm cho vui và số đó chả đáng gì so với thu nhập của tôi.Nhưng dần dần khi bắt đầu biết đến Bet mọi thứ cứ chìm dần,chìm dần.Cứ nghĩ mọi thứ đơn giản,thua vài chục triệu làm 1,2 tháng là gỡ lại được và đến bây giờ số cần gỡ lại đã lên đến gần 1 tỉ.Không phương hướng,nhiều lần muốn làm lại nhưng chỉ vì uống tí rượu lại nhẩy vào Bet đập ko điểm dừng.Hẹn bỏ Bet mấy lần mà ko đc.Tôi vừa sắm con cục gạch để đáp Smartphone đi.Và đang dự lấy vốn 50tr để gỡ lại.Xin ae lời khuyên !!!

Về xổ số truyền thống cho ổn định đi anh em, theo dõi tại BẢN TIN CAO THỦ , và lựa chọn ct nhé >>> https://caothusohoc.com/forums/ban-tin-cao-thu.62/

1633952852702-png.152768

Ng ae xem lại cách chơi và cách vào tiền nhé còn bet thì nạp vào 1 đến 2m chơi hết thì nghỉ thắng thì rút lãi k hên thua vs bet làm gì đang đen thì càng gỡ càng thua

Vốn từng kia đi SXVN theo 1 chủ tịch nào đó thì về bờ ko biết mất bao lâu :cry:.Còn Bét sẽ ko bao giờ vào 1 xu nào nữa.Ngu ko tả nổi

Bet thì chắc chắn nát ông à. Đặc biệt chơi vào khuya thì lúc đó ảo vãi nồi đặt đâu thua đó.

Vốn từng kia đi SXVN theo 1 chủ tịch nào đó thì về bờ ko biết mất bao lâu :cry:.Còn Bét sẽ ko bao giờ vào 1 xu nào nữa.Ngu ko tả nổi
Chân thành khuyên bạn bỏ bét , theo sxvn chắc chắn về bờ , tuy thời gian nâu nhưng an toàn bạn ạ , tui đã bị bét giết ko biết bao nhiêu lần , và bây giờ vẫn chưa dám nạp vào để đánh sxvn , vì hễ nạp là cơn nghiện bét lại đến , trước tôi cũng theo các ct đánh sxvn ổn lắm ,

Bạn có 50tr chia làm 10 ngày , đánh miền trung , miền bắc theo tỉ lệ của các ct đưa ra, chắc chắn cuối tháng là có lãi , còn tôi sắp tới gom 5tr cũng theo ct kiếm vài triệu 1 tháng thôi để trang trải cuộc sống , kien quyết bỏ bét

Chân thành khuyên bạn bỏ bét , theo sxvn chắc chắn về bờ , tuy thời gian nâu nhưng an toàn bạn ạ , tui đã bị bét giết ko biết bao nhiêu lần , và bây giờ vẫn chưa dám nạp vào để đánh sxvn , vì hễ nạp là cơn nghiện bét lại đến , trước tôi cũng theo các ct đánh sxvn ổn lắm ,
Trước thấy b ăn mấy tháng mà.cũng như mình ăn 2 tháng rồi nó cũng giết

Từ 1 thanh niên nghiêm túc không cờ bạc,bắt đầu sa vào con đường này từ lúc đại dịch Covid xảy ra.Ban đầu chỉ bắt con lô 5 điểm cho vui và số đó chả đáng gì so với thu nhập của tôi.Nhưng dần dần khi bắt đầu biết đến Bet mọi thứ cứ chìm dần,chìm dần.Cứ nghĩ mọi thứ đơn giản,thua vài chục triệu làm 1,2 tháng là gỡ lại được và đến bây giờ số cần gỡ lại đã lên đến gần 1 tỉ.Không phương hướng,nhiều lần muốn làm lại nhưng chỉ vì uống tí rượu lại nhẩy vào Bet đập ko điểm dừng.Hẹn bỏ Bet mấy lần mà ko đc.Tôi vừa sắm con cục gạch để đáp Smartphone đi.Và đang dự lấy vốn 50tr để gỡ lại.Xin ae lời khuyên !!!
Chỗ mih, có mấy bố toàn bj chúng nó cho ngà ngà say xong nó rủ đi chơi bạc . Nó bjp hết tiền, thế là cắm xe, vay nóng để chơi rõ khổ. Chơi Bet ,ko say riêu mà ngồi lâu còn thàh say bạc.đằng này ae lai có tý men riệu công với say bạc thì chỉ cúng cho Bet thôi. Khuyên ae phải kiềm chế bản thân