Thảo luận - THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY" | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY"

Sau một thời gian tham gia diễn đàn, được trao đổi và học tập các đồng nghiệp đi trước. bản thân nhận thấy có một số cơ sở để trao đổi và thảo luận việc lên dàn và cược số tránh được một số thấp thoát không đáng có của một số anh em đang xa bờ loạn số.
Từ 01/10/2021 bắt đầu thảo luận cùng AE trong, trên diễn đàn một PP cược cho ba: đầu đề, đuôi đề, giải nhất đối với tất cả các đài sổ số: Miền bắc, miền Trung, miền Nam.

Hiện tại MB đang bị âm gần 3 tay vốn.
Anh em cứ bình tĩnh nhé.
Ae nào run tay thì có thể theo dõi chờ CT ổn ổn rồi vào laik .

Tương đối áp lực hôm nay cả hai miền tạm ổn, có cả 3d.
Nói thật anh,chị,em càng quan tâm thì áp lực càng lớn bởi đậy là 1 PP hoàn toàn chưa có ai thực chiến mà thành công, chúng ta thực hiện PP này bước đầu chưa thuận lợi, nhưng tôi tin rằng nếu có bị âm thì không nhiều lắm.
Cám ơn.

Tương đối áp lực hôm nay cả hai miền tạm ổn, có cả 3d.
Nói thật anh,chị,em càng quan tâm thì áp lực càng lớn bởi đậy là 1 PP hoàn toàn chưa có ai thực chiến mà thành công, chúng ta thực hiện PP này bước đầu chưa thuận lợi, nhưng tôi tin rằng nếu có bị âm thì không nhiều lắm.
Cám ơn.
Vẫn theo dõi bác

Đồng dạo này quay ảo diệu quá, cứ né anh em là thế nào nhỉ.
Chúc anh em hôm nay rực rỡ nhé.

Nổ G1, chờ full nào anh em .
Bạn @mickynova bạn giúp cho tổng kết sau 15 ngày của 2 miền xem tình hình ... cụ thể ra sao nhé cách tính (bỏ lô chỉ tính đề đuôi, giải nhất, đầu đề, 3d của giải nhất, đuôi đề _ theo HDSD) cụ thể để có hướng tiếp nhé.
Trân thành cám ơn bạn.