Thảo luận - THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY" | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY"

Sau một thời gian tham gia diễn đàn, được trao đổi và học tập các đồng nghiệp đi trước. bản thân nhận thấy có một số cơ sở để trao đổi và thảo luận việc lên dàn và cược số tránh được một số thấp thoát không đáng có của một số anh em đang xa bờ loạn số.
Từ 01/10/2021 bắt đầu thảo luận cùng AE trong, trên diễn đàn một PP cược cho ba: đầu đề, đuôi đề, giải nhất đối với tất cả các đài sổ số: Miền bắc, miền Trung, miền Nam.

Nay chén ĐB, âm nhẹ nhé AE,
Mai bắt đầu chão cho Giải nhất và đề đầu nhé AE.
Nhớ đi đúng PP của CT @thanhminh1 .

Cố gắng lên bác thanhminh ạ . Mỗi người đều có 1 hướng đi riêng cho bản thân .

Hôm nay miền trung đi ntn bác?
Nay mới từ đầu tháng nên vẫn vào đều,
Mình đang theo mốc từ ngày 1/10 nhé,
Và chỉ có 2 đài Đà Nẵng và Khánh Hòa là có lặp lại trong tuần
Nên là anh em lưu ý 2 đài này khi chão thì chú ý kết quả của kỳ quay lần gần nhất.
Các đài còn lại thì theo chu kì là 1 tuần nhé.

OK bác ah,
Bác k làm được thì em vẫn thay bác Post link bài chốt lên TOPIC để anh em tham khảo mà.
Chúc Anh Em một ngày mới thật rực rỡ nhé.
Cám ơn các bạn trẻ động vào PC thực sự tôi lúng túng, các bạn đã đẩy tôi buộc phải tiến lên.
Cám ơn "Anh, chị, em"

Cám ơn "Anh, chị, em" đã quan tâm hôm nay, miền Nam ăn được TTD 78 càng 278 miền bắc ăn 67 càng 967.Tiếc miền Bắc không ăn được TTĐ, Đồng ác lại lộn con 76 bực thật.
Ăn 3Đ năm càng 40s hai ba hôm rồi. Cảm giác ACE thế nào.

Sửa lần cuối:
Cám ơn "Anh, chị, em" đã quan tâm hôm nay, miền Nam ăn được TTD 78 càng 278 miền bắc ăn 67 càng 967.Tiếc miền Bắc không ăn được TTĐ, Đồng ác lại lộn con 76 bực thật.
Chúc mừng bác và ae

Bác cho tôi hỏi dàn 36_40 số cô định hay thay đổi , mình thấy ngày mồng 1,2,giống nhau, ngày 4 thì khác

Hôm qua Miền Trung âm nhẹ
Miền Bắc lãi nhẹ
Anh em nào oánh 3D thì dương nhiều hơn ( MB ăn 3D 5 càng dàn 40S )
Ae nào có vốn dày đi đều các miền và oánh thêm 3D nhé
Bản thân mình đang theo MB .
Tuy nhiên sẽ cố gắng tổng hợp kết quả các miền cho anh em làm tư liệu theo dõi nhé.
Trân trọng cảm ơn bác @thanhminh1 đã đồng hành cùng anh em .
Thân ,

Hôm qua Miền Trung âm nhẹ
Miền Bắc lãi nhẹ
Anh em nào oánh 3D thì dương nhiều hơn ( MB ăn 3D 5 càng dàn 40S )
Ae nào có vốn dày đi đều các miền và oánh thêm 3D nhé
Bản thân mình đang theo MB .
Tuy nhiên sẽ cố gắng tổng hợp kết quả các miền cho anh em làm tư liệu theo dõi nhé.
Trân trọng cảm ơn bác @thanhminh1 đã đồng hành cùng anh em .
Thân ,
Theo em, bác nên cập nhập cho từng ngày. Để ae dễ theo dõi

Anh em nào đang theo CT cho cả Miền Trung thì chú ý : Hôm nay đài Khánh Hòa chão 2 giải đề Đầu Đặc biệt và Đề ĐUÔI Đặc Biệt nhé.