Thảo luận - THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY" | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY"

Sau một thời gian tham gia diễn đàn, được trao đổi và học tập các đồng nghiệp đi trước. bản thân nhận thấy có một số cơ sở để trao đổi và thảo luận việc lên dàn và cược số tránh được một số thấp thoát không đáng có của một số anh em đang xa bờ loạn số.
Từ 01/10/2021 bắt đầu thảo luận cùng AE trong, trên diễn đàn một PP cược cho ba: đầu đề, đuôi đề, giải nhất đối với tất cả các đài sổ số: Miền bắc, miền Trung, miền Nam.

Minh sem ko hiểu
Như vậy tôi chưa trình bày PP thành công, có bạn nào hiểu rồi thì giúp bạn @biênpham79 hộ nhé. (Bởi tôi ít thời gian, tôi mặc định người đã chơi bộ môn đã hiểu), bạn dần tìm hiểu nhé không hiểu không chơi.
Cám ơn ACE.

Như vậy tôi chưa trình bày PP thành công, có bạn nào hiểu rồi thì giúp bạn @biênpham79 hộ nhé. (Bởi tôi ít thời gian, tôi mặc định người đã chơi bộ môn đã hiểu), bạn dần tìm hiểu nhé không hiểu không chơi.
Cám ơn ACE.
Bạn @bienpham79 chưa hiểu chỗ nào thì nhắn lên để có gì mọi người trong TOP hỗ trợ nhé.
PP bác chủ top cũng đã tóm tắt rất dễ hình dung rồi mà.
Còn vướng mắc gì bạn cứ chia sẻ để có thời gian ae sẽ hướng dẫn.

Cám ơn bạn, những con số mà đặt đúng vị trí và ngày tháng là liều thuốc để bứt phá. Cám ơn bạn đã chia xẻ.
dạ Bác! em chúc Bác sức khỏe,may mắn và vững tay chèo đưa ace vào bờ ạ!

Cám ơn bạn, những con số mà đặt đúng vị trí và ngày tháng là liều thuốc để bứt phá. Cám ơn bạn đã chia xẻ.
dù chơi hay ko chơi mình luôn theo dõi dàn của bạn. luôn chúc bạn sức khỏe và thành công