Thảo luận - THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY" | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THẢO LUẬN "CÁC DÒNG SÔNG CÙNG CHẢY"

Sau một thời gian tham gia diễn đàn, được trao đổi và học tập các đồng nghiệp đi trước. bản thân nhận thấy có một số cơ sở để trao đổi và thảo luận việc lên dàn và cược số tránh được một số thấp thoát không đáng có của một số anh em đang xa bờ loạn số.
Từ 01/10/2021 bắt đầu thảo luận cùng AE trong, trên diễn đàn một PP cược cho ba: đầu đề, đuôi đề, giải nhất đối với tất cả các đài sổ số: Miền bắc, miền Trung, miền Nam.

Hướng dẫn sử dụng:
Khi lên dàn số gồm 36s đến 40s cược dùng dàn này để cược cho: đầu đề, đuôi đề, giải nhất (trong đó đầu đề là 2D còn đuôi đề và giải nhất có kèm theo càng để ghép 3D) " phần 3 D cược cho giải nhất và đuôi đề AE tham khảo tự ghép)
- Khi cược trong các trường hợp xảy ra
Một là: Trúng bất kỳ hai dàn trong số ba dàn đã cược thì ta đi đều số điểm cho các giải (mặc định 6 điểm / số - tùy theo nội lực bản thân của từng người mà cược số điểm)
Hai là: Trúng 1 dàn trong ba dàn: Lúc này tiền hành chão - số điểm cho các dàn.
Cách chão như sau: Chia số điểm của dàn trúng gánh cho hai dàn trượt (dàn trúng chỉ cược 1/3 số điểm, còn hai dàn trượt sẽ tăng tiền cược lên _ cụ thể là 6 điểm của dàn trúng chia 3 dàn trúng cược 1/3 hai dàn trượt mỗi dàn tăng 1/3) như vậy tổng số tiền cược mặc đình hàng ngày là không đổi.
Ba là: Trượt cả ba dàn....... khi trượt cả 3 dàn ta tiền hành đi số điểm cho các dàn như nhau.
Trường hợp đặc biệt trượt cả ba đầu liên tiếp thì dừng cược hai nhịp đến nhịp thứ 3 thì vào số điểm như ban đầu. (nghĩa là vào ngày thứ 4 sau lần trượt liên tiếp)
Chú ý: Khi AE có đủ lòng tin để theo dàn thì lưu ý đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng .Khi hàng ngày 5h30" mà không thấy có dàn mới thì mặc định cược lại dàn hôm trước.
Cám ơn AE đã quan tâm.
E đọc chưa hiểu lắm về cách chão khi trúng 1 dàn trong 3 dàn, chia 6d dàn trúng làm 3 có nghĩa ngày hôm sau đi tiếp 2 điểm dàn trúng và 2 dàn trượt mỗi dàn 8 điểm hay thế nào ạ

Em có 1 cách choi Đi 3gian 51 sô ty le tet thây ôn va áp dung cho tất ca các đai bác trung Nam. em đang vao tu 1/10/2021 DC 8 ngay thấy ôn áp hi vong hết thang 10/ có kết qua se giao lưu với bác vi em thay bác trung mau choi nhiều gian nhu em
Đi 3 dàn giống nhau cho 3 cửa hay là 1 cửa vậy bác, e đang chơi 3 dàn giống nhau cho 3 cửa nhưng chỉ 30 đến 33s thôi, trúng 1 là hoà. Tỉ lệ trúng 1 cũng khá cao và mới bị gãy đúng 1 tay trắng bảng. Bác chơi 51s nhân 3 là 153s trúng 1 thì âm rồi.

Bạn @bienpham79 chưa hiểu chỗ nào thì nhắn lên để có gì mọi người trong TOP hỗ trợ nhé.
PP bác chủ top cũng đã tóm tắt rất dễ hình dung rồi mà.
Còn vướng mắc gì bạn cứ chia sẻ để có thời gian ae sẽ hướng dẫn.
Cảm ơn bạn mình thấy dàn nuôi thay đổi hay. Cố định vậy

E đọc chưa hiểu lắm về cách chão khi trúng 1 dàn trong 3 dàn, chia 6d dàn trúng làm 3 có nghĩa ngày hôm sau đi tiếp 2 điểm dàn trúng và 2 dàn trượt mỗi dàn 8 điểm hay thế nào ạ
Dàn trúng hôm trước đi 2 điểm
2 dàn trươtj hôm trước đi 8 điểm nhé

Bạn @bienpham79 chưa hiểu chỗ nào thì nhắn lên để có gì mọi người trong TOP hỗ trợ nhé.
PP bác chủ top cũng đã tóm tắt rất dễ hình dung rồi mà.
Còn vướng mắc gì bạn cứ chia sẻ để có thời gian ae sẽ hướng dẫn.
Mình theo dõi pp dong sóng, giờ ban mà thực hiên dc trương trình bất chấp thì dongsóng ko thất truyền. Cảm ơn bạn tâm huyết với a e

Em có 1 cách choi Đi 3gian 51 sô ty le tet thây ôn va áp dung cho tất ca các đai bác trung Nam. em đang vao tu 1/10/2021 DC 8 ngay thấy ôn áp hi vong hết thang 10/ có kết qua se giao lưu với bác vi em thay bác trung mau choi nhiều gian nhu em
Mong ct chỉ giáo nhé