Thảo luận - Thảo Luận Pp GiongSong | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Thảo Luận Pp GiongSong

Các bác nếu đã đọc qua bài viết của Bác GiongSong có lẽ cũng rõ ít nhiều . Thời gian qua các ACE đã tìm ra giải pháp tốt nhất cho dàn gánh chưa ạ và tìm ra những cầu chạy ổn chưa ạ . Em đang chạy theo PP của GS nhưng có thay đổi PP ít nhiều . Và chơi theo G1 ạ .

Xin bác chia sẻ luôn những thay đổi trong pp để ace đc học hỏi thêm với ạ

Mình chưa tham khảo đc bài của bác giongsong mong đc bạn cho xin link bài đó ạ

trước bác giongsong nhiều dàn vượt khung đồng thời dàn gánh cũng bị vượt khung lên đã thất bại. nếu bác đã tìm ra phương pháp thì mong bác chia sẻ

Em đã test thử và cũng nghiệm rất nhiều . Cái qtrong nhất của Pp là ít dàn nhưng phải chất lượng . 3 dàn cho 7 ngày .. còn tiếp....

Em đã test thử và cũng nghiệm rất nhiều . Cái qtrong nhất của Pp là ít dàn nhưng phải chất lượng . 3 dàn cho 7 ngày .. còn tiếp....
3 dàn cho 7 ngày .. em đánh có 2 loại chạm và chạm tổng .. mỗi dàn từ 36-40 số nổ dàn nào thì ko thêm dàn mới trong 4 ngày nếu qua 4 ngày có 1-2 dàn chưa nổ mình sẽ thêm dàn mới vào .. dàn mới đó sẽ thay thế cho những dàn chưa nổ..và thêm dàn mới để cho đủ 3 dàn tiếp tục chơi từ 4-7 ngày .. nhưng nhớ là bắt chuẩn nhé .. 1 đường cầu nhưng chỉa ra nhưng lỗi đi nhỏ của đường cầu đó

Chuẩn rồi chơi có pp cũng đỡ hơn là k có pp

Có bác nào có dàn k đưa lên e đanh theo đổi vía cái chết 2 ngày hôm nay rồi khó ăn qua mà gặt tết cầu nó mới ảo chứ

E cho hỏi h muốn đi xiên mầ chơi khung nên vào tiền ra sao ạ