Thảo luận - THẢO LUẬN - TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM KIẾM LÚA CÙNG PHONG VÂN ( LOTTOBET - 27 LÔ BET - XÓC ĐĨA ) | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận THẢO LUẬN - TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM KIẾM LÚA CÙNG PHONG VÂN ( LOTTOBET - 27 LÔ BET - XÓC ĐĨA )

128886

Chào anh em, nhận thấy nhiều anh em đến với những bộ môn chơi này rất nhiều nhưng đa phần là còn nhiều anh em vẫn chưa có phương pháp chơi hợp lý nên mình lập toppic này để tất cả thành viên trên diễn đàn, những anh em nào có sở thích về những bộ môn Xóc đĩa, Lottobet, 27 lô bet giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm kiếm lúa . Hy vọng anh em sẽ chia sẻ nhiệt tình những kinh nghiệm của mình cho những anh em khác cùng tham khảo nhé và đừng quên hàng ngày vào lúc 22h00 hàng ngày Phong Vân sẽ cùng với anh em livestream giao lưu trên kênh youtube GIẢI TRÍ KUBET anh em nhé.
Anh em nào có thắc mắc gì về những bộ môn này thì cứ bình luận thoải mái nhé, chúng ta sẽ cùng nhau tìm ra giải pháp hiệu quả nhất cho bộ môn này.

Nào anh em hãy like và chia sẻ kinh nghiệm của bản thân ngay đi nào.

Ae ai có công thức và cách chơi thắng Ku bet 100% xin chỉ dạy. Mình xin hậu ta .
có đấy đánh cả chẵn cả lẻ đảm bảo ăn. nói vui thế thôi. chứ trả có pp nào như vậy cả. b tự ngẫm. chúc b tìm dc pp như ý

Hic các a nhiều tiền quá?
Có nhiểu vốn chơi sướng thật kk
Mà a chơi lô khung mỗi ngày 100-300 điểm. Mà sao a táng Bet 3 phút phụt phát 100 điểm To thế ???
bet a đi 3 khung 20-50-100, thế là vừa, đen thì nghỉ em

e chơi 7lô miền nam mà chơi tỷ lệ 1-2-5 thì nếu tay 2 nổ 1 nháy thì vẫn âm tiền nhé
nên mong PV chia sẻ lại cách vào tiền
trân trọng
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, có thể tỷ lệ 125 chỉ hợp với đánh lô thường thôi, bạn có thể nâng tỷ lệ 138 cho 7 lô Miền Nam nhé

e chơi 7lô miền nam mà chơi tỷ lệ 1-2-5 thì nếu tay 2 nổ 1 nháy thì vẫn âm tiền nhé
nên mong PV chia sẻ lại cách vào tiền
trân trọng
Nếu còn tỷ lệ nào hay pp nào không ổn bạn có thể chia sẻ lên trên này để anh em thảo luận tìm ra pp chơi ok nhất nhé

Nay tạm hoà anh em nhé, hẹn anh em ngày mai trở lại với món rửa bát đĩa, có anh em nào nghiên cứu được quả kèo LÔ TRƯỢT chưa chia sẻ cầu kèo anh em tham khảo nhé

Nay tạm hoà anh em nhé, hẹn anh em ngày mai trở lại với món rửa bát đĩa, có anh em nào nghiên cứu được quả kèo LÔ TRƯỢT chưa chia sẻ cầu kèo anh em tham khảo nhé
Anh tham khảo nhịp của các cặp loto để làm lô trượt ví dụ như cặp 010,090 ngày hôm nay có thể làm lô trượt 4

Đính kèm

Chủ tich ngày nào cũng xanh, không có ngày thua sao không kéo ae về bờ với ạ.

quá ok anh ơi, lấy lại những gì đã mất ,),)

Hẹn các anh em 10h tối nay trên kênh giải trí Kubet nhé