Thông báo - THAY ĐỔI BỔ NHIỆM MC MỚI VÀ SỐ LƯỢNG CAO THỦ TRONG BÁT CHỐT CAO THỦ THẦN TƯỢNG, TRI ÂN CT SAIGON999 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo THAY ĐỔI BỔ NHIỆM MC MỚI VÀ SỐ LƯỢNG CAO THỦ TRONG BÁT CHỐT CAO THỦ THẦN TƯỢNG, TRI ÂN CT SAIGON999

Tiểu_Mây 

Administrator
Điểm cảm xúc
120,834
Điểm
123
Xu
158,234Xu

THỐNG BÁO BỔ NHIỆM MC MỚI VÀ SỐ LƯỢNG CAO THỦ CHỐT SỐ TẠI BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG caothusohoc.com
TRI ÂN ĐÓNG GÓP CỦA CT SAIGON999
🌟🌟🌟🌟

MÂY CHÀO TẤT CẢ ANH CHỊ !
Như anh chị đã biết thời gian gần đầy diễn đàn có một số thay đổi về đội ngũ MC, CAO THỦ chốt số. Xin thay mặt BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN, Tiểu Mây xin thông báo các thay đổi như sau:

1. BỔ NHIỆM MC MỚI TRIENCHIEU VÀ DUONGKHANH:

- Như anh chị đã biết hiện tại anh TIACHOP và anh THIENNHAN không còn là MC Diễn Đàn thay mặt diễn đàn Mây xin thông báo bổ nhiệm MC TRIENCHIEU và MC DUONGKHANH vào vị trí MC tại Diễn Đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC trong thời gian sắp tới. Mong rằng sự xuất hiện của 2 anh MC mới sẽ mang lại những con số may mắn và những đường cầu uy tín cho anh chị em tham khảo.

2. THAY ĐỔI Ở CÁC BÁT CHỐT:
1. BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI: Không thay đổi.
2. BÁT CHỐT TOP 1: Từ khóa sau ( THÁCH ĐẤU CAO THỦ THÁNG 10 ) - Số lượng Cao Thủ 3 Cao Thủ.
3. BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG: - Số lượng Cao Thủ là 2 Cao Thủ.

3. CAO THỦ SAIGON999 XIN RÚT KHỎI BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG

Thay mặt BAN QUẢN TRỊ em xin chân thành cảm ơn sự tận tâm, cống hiến hết mình của CAO THỦ SAIGON999 và 2 anh MC TIACHOP THIENNHAN. Những điều mà các anh là làm được trong thời gian qua là sự đóng góp to lớn. Sự cống hiến không ngừng nghỉ của các anh đã trở thành nguồn hy vọng, người dẫn đường cho nhiều anh chị về bờ.

Mây tự hào vì từng có các anh là một phần diễn đàn, từng cùng các anh nổ lực đóng góp, cũng như trải qua nhiều niềm vui, kỷ niệm đẹp tại diễn đàn. Dừng lại không phải là kết thúc. Em xin chúc cho các anh và gia đình anh nhiều sức khỏe, công việc thuận lợi, và ngày một thành công trên lĩnh vực cũng như công việc anh đang theo đuổi nhé ạ. <3

THỐNG BÁO BỔ NHIỆM MC MỚI VÀ SỐ LƯỢNG CAO THỦ CHỐT SỐ TẠI BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG caothusohoc.com
TRI ÂN ĐÓNG GÓP CỦA CT SAIGON999
🌟🌟🌟🌟

MÂY CHÀO TẤT CẢ ANH CHỊ !
Như anh chị đã biết thời gian gần đầy diễn đàn có một số thay đổi về đội ngũ MC, CAO THỦ chốt số. Xin thay mặt BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN, Tiểu Mây xin thông báo các thay đổi như sau:

1. BỔ NHIỆM MC MỚI TRIENCHIEU VÀ DUONGKHANH:

- Như anh chị đã biết hiện tại anh TIACHOP và anh THIENNHAN không còn là MC Diễn Đàn thay mặt diễn đàn Mây xin thông báo bổ nhiệm MC TRIENCHIEU và MC DUONGKHANH vào vị trí MC tại Diễn Đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC trong thời gian sắp tới. Mong rằng sự xuất hiện của 2 anh MC mới sẽ mang lại những con số may mắn và những đường cầu uy tín cho anh chị em tham khảo.

2. THAY ĐỔI Ở CÁC BÁT CHỐT:
1. BÁT CHỐT HUYỀN THOẠI: Không thay đổi.
2. BÁT CHỐT TOP 1: Từ khóa sau ( CAO THỦ SỐ HỌC - KHÓA 28 ) - Số lượng Cao Thủ 3 Cao Thủ.
3. BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG: - Số lượng Cao Thủ là 2 Cao Thủ.

3. CAO THỦ SAIGON999 XIN RÚT KHỎI BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG

Thay mặt BAN QUẢN TRỊ em xin chân thành cảm ơn sự tận tâm, cống hiến hết mình của CAO THỦ SAIGON999 và 2 anh MC TIACHOPTHIENNHAN. Những điều mà các anh là làm được trong thời gian qua là sự đóng góp to lớn. Sự cống hiến không ngừng nghỉ của các anh đã trở thành nguồn hy vọng, người dẫn đường cho nhiều anh chị về bờ.

Mây tự hào vì từng có các anh là một phần diễn đàn, từng cùng các anh nổ lực đóng góp, cũng như trải qua nhiều niềm vui, kỷ niệm đẹp tại diễn đàn. Dừng lại không phải là kết thúc. Em xin chúc cho các anh và gia đình anh nhiều sức khỏe, công việc thuận lợi, và ngày một thành công trên lĩnh vực cũng như công việc anh đang theo đuổi nhé ạ. <3

Rất buồn vì mai đây sẽ ko còn nghe đc giọng nói của a Chớp và anh Thiện Nhân nữa .. và cũng rất hụt hẫng khi ko còn a saigon99 để theo đuổi .. biết là các anh đi sẽ có lớp c.t khác nối tiếp .. ( cg như trong cơ quan và nhà trường ) nhưng từng theo các anh và đồng hành cg các a trong những cuộc chơi nên e ko thể ko hụt hẫng khi phải rời xa các anh 😭😭😭( các a như những kị sĩ bí ẩn vô hình chỉ xuất hiện qua làn khói chứ ko có hình ảnh nên muốn tìm gặp các a ngoài đời thường để cảm ơn hoặc chiêm ngưỡng dung nhan cg khó hơn lên trời ) em ko biết nói j hơn chỉ biết kính chúc các a nói riêng và toàn thể ace trong diễn đàn m.k bình an và h.p ..

Cuộc vui nào thì cũng đến lúc kết thúc, tre già măng mọc vẫn biết là vậy nhưng Diễn đàn chia tay người nào là mình đều có cảm giác hụt hẫng, đặc biệt là Anh Duy và Sài Gòn 999, mong rằng các anh lại có dịp quay lại, một lần nữa xin cảm ơn tất cả các Admin DĐ đã tạo cho ÁCE một sân chơi hữu ích và công bằng!

HÌNH ẢNH CỦA SAIGON999 TRƯỚC KHI VÀO DĐ-GMSH ĐẤY AE NHÉ.
HIỆN TẠI ĐÃ XUỐNG CẤP RẤT NHIỀU DO 1 SỐ BỆNH KHI ĐÃ 57 TUỔI RỒI.
MÌNH SẼ CỐ GẮNG SỚM NHẤT CÓ THỂ SAU KHI ỔN ĐỊNH CÔNG VIỆC VÀ SỨC KHỎE CŨNG NHƯ GIA ĐÌNH.
CẢM ƠN DĐ-GMSH CẢM ƠN ACE QUÝ MẾN VÀ THÂN THƯƠNG ĐÃ ĐỘNG VIÊN CŨNG NHƯ DÀNH NHIỀU TÌNH CẢM TỐT ĐẸP VỚI TÔI NHÉ.
HÃY THÔNG CẢM CHO TÔI, CHÚC CÁC BẠN THẬT NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN, THÀNH ĐẠT VÀ HẠNH PHÚC.
THÂN ÁI !

Đính kèm

• 294.4 KB Lượt xem: 1,349
MÌNH SẼ CỐ GẮNG SỚM NHẤT CÓ THỂ SAU KHI ỔN ĐỊNH CÔNG VIỆC VÀ SỨC KHỎE CŨNG NHƯ GIA ĐÌNH.
CẢM ƠN DĐ-GMSH CẢM ƠN ACE QUÝ MẾN VÀ THÂN THƯƠNG ĐÃ ĐỘNG VIÊN CŨNG NHƯ DÀNH NHIỀU TÌNH CẢM TỐT ĐẸP VỚI TÔI NHÉ.
HÃY THÔNG CẢM CHO TÔI, CHÚC CÁC BẠN THẬT NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN, THÀNH ĐẠT VÀ HẠNH PHÚC.
THÂN ÁI !
Cảm ơn a ❤️

THÂN ÁI !
Ôi thương Bác quá ạ mong Bác có nhiều sức khoẻ Bác nhé

THÂN ÁI !
Chúc bác thật nhiều sức khỏe tốt và thành công trong cuộc sống cũng như trong công việc luôn được bình an vạn sư tốt lành đến với bác tuy không biết bác ngoài đời nhưng biết bác trên diễn đàn thì cháu cũng Chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc

THÂN ÁI !
Chúc bác luôn mạnh khỏe mới ngày nào ae mình nc tâm sự ,phải xa bác ui buồn gê ,từ thời bác jubiter bác nhớ ko ae hàn huên tâm sư

DdGMSH như 1 ngôi nhà chung, phải chia tay với ai cũng là một nỗi buồn và một sự mất mát .chúc bác saigon999 thật nhiều sức khỏe va hạnh phúc bên những người than yêu của mình, khi nào ổn ổn bác lại qoay lại điendan giúp chúng em nhé, cảm ơn bac rất nhiều, hẹn gặp lại bác một ngày gần nhất

THÂN ÁI !
khi nào bác quay lại