Thay đổi sự hoạt động bát chốt cao thủ Top 1, 2 và Chủ tịch

T

thanhlo85

Guest
Xin chào tất cả a.e!

Mình nhận được nhiều những ý kiến từ anh.em tham gia diễn đàn, nhiều khi không biết cao thủ chốt số chỗ nào mà xem, có vào được đến bát chốt thì không tìm được điểm chốt của cao thủ ngày hôm đó. Vì lẽ vậy mình quyết định sẽ để các bát chốt của các cao thủ và chủ tịch ở dưới dạng xem, like và sẽ không thể bình luận (giống với các bát chốt ở cuộc thi) như vậy a.e sẽ tiện theo dõi.
Thêm vào đó, sang tuần tới Diễn đàn sẽ có thêm chuyên mục BẢN TIN CAO THỦ để đưa những thông tin chốt hằng ngày, hoặc đời sống của cao thủ chia sẻ để anh em tiện theo dõi và bình luận.

Việc áp dụng sự thay đổi hoạt động bát chốt của các cao thủ và chủ tịch sẽ được diễn ra dần dần, mình thông báo cho toàn thể a.e được nắm rõ nhé!

Kính chúc a.e sức khỏe và gặp nhiều may mắn!
Rất ủng hộ ae ban quản trị,chúc tât ca ae diễn đàn gmsh sức khỏe

bcuong1368

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
46
Điểm
113
Cá nhân mình thì ko có kinh nghiệm chia sẻ cầu kèo cho mọi người, nhưng muốn vào xem thì thấy mọi người bình luận nhiều quá xem hoa hết cả mắt lên, mong Ad có phương án nào khăc phục được ko. Cảm ơn ad..!

2468nd6868

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
32
Điểm
118
Chuẩn anh ạ chứ cứ hóng làm trôi bài giờ đó nhiều người truy cập vào
Anh em rất mong anh Giông bão lên một video hướng dẫn cho anh em cách truy cập vào từng cao thủ để dễ có thể theo dõi việc chốt số hàng ngày ạ

hunghc9x

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
93
Điểm
118
Sau này sẽ có 1 admin làm những bản tin về cao thủ hằng ngày, a.e theo số ai có ăn có mất có thể vào đó chia vui, chia buồn. Như vậy sẽ không ảnh hưởng tới ai, mà vẫn thể hiện được sự quan tâm tới những cao thủ và chủ tịch của mình yêu thích.
nói thật,ad làm nv thì ai chả mến

hung1979

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,930
Điểm
173
Xin chào tất cả a.e!

Mình nhận được nhiều những ý kiến từ anh.em tham gia diễn đàn, nhiều khi không biết cao thủ chốt số chỗ nào mà xem, có vào được đến bát chốt thì không tìm được điểm chốt của cao thủ ngày hôm đó. Vì lẽ vậy mình quyết định sẽ để các bát chốt của các cao thủ và chủ tịch ở dưới dạng xem, like và sẽ không thể bình luận (giống với các bát chốt ở cuộc thi) như vậy a.e sẽ tiện theo dõi.
Thêm vào đó, sang tuần tới Diễn đàn sẽ có thêm chuyên mục BẢN TIN CAO THỦ để đưa những thông tin chốt hằng ngày, hoặc đời sống của cao thủ chia sẻ để anh em tiện theo dõi và bình luận.

Việc áp dụng sự thay đổi hoạt động bát chốt của các cao thủ và chủ tịch sẽ được diễn ra dần dần, mình thông báo cho toàn thể a.e được nắm rõ nhé!

Chuẩn rồi ct như thế thì dễ tìm được bài chốt của các cao thủ, chứ như trước vào tìm lòi mắt không thấy mà lúc tìm được thì hết giờ chỉ có ngồi nhìn

PHATPHAT16

Trung Sĩ
VIP Member
Điểm cảm xúc
582
Điểm
173
Sau này sẽ có 1 admin làm những bản tin về cao thủ hằng ngày, a.e theo số ai có ăn có mất có thể vào đó chia vui, chia buồn. Như vậy sẽ không ảnh hưởng tới ai, mà vẫn thể hiện được sự quan tâm tới những cao thủ và chủ tịch của mình yêu thích.
Cảm ơn chủ tịch

thanh121

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
63
Điểm
113
Xin chào tất cả a.e!

Chuẩn đó a ơi. Các cao thủ chốt số giờ cao điểm. Nhiều người cùng vào bị lag khó xem ạ

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
19,037
Điểm
188
Mọi thứ sẽ đều được cải thiện dần dần, nên a.e cứ an tâm nhé!

tinhmong68

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
225
Điểm
143
Mình thì mong các cao thủ tốp 1 tốp 2 và các anh chị em chốt đươvj sớm hơn thì tốt có thờ gian cho anh em tham khảo nếu trùng thì tự tin hơn và vào đánh cũng có thời gian hơn cin cảm ơn .mong ngôi nhà chung luôn là bến bờ hạnh phúc của mọi người !

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
12,284
Thành viên
14,816
Thành viên mới nhất
quyet1998