Về bờ - Theo bác SaiGon999 lô miền trung 2,3,4D tháng này quá rực rở .tks bác | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Theo bác SaiGon999 lô miền trung 2,3,4D tháng này quá rực rở .tks bác

Bác ý chơi cả đề nên theo cả đề lẫn lô cái này bù cái kia nữa bạn
Chả là thấy phông độ miền trung bác SaiGon tháng nào củng ổn .nên tháng này mạnh dạn theo lô MT .đúng là ngoài mong đợi. Mình đánh 50d lô 5đ 3D với 1đ 4D vốn cho 1 ngày 9tr1 hơn .Tính đến nay mình lãi hơn 100 củ ( 15 ngày với 17 nháy lô , 15 nháy 3D lô , 9 nháy lô 4D ) ...tks bác SaiGon999 nhìu.
Bạn chơi cả 2 đài miền trung hay sao bạn

Chả là thấy phông độ miền trung bác SaiGon tháng nào củng ổn .nên tháng này mạnh dạn theo lô MT .đúng là ngoài mong đợi. Mình đánh 50d lô 5đ 3D với 1đ 4D vốn cho 1 ngày 9tr1 hơn .Tính đến nay mình lãi hơn 100 củ ( 15 ngày với 17 nháy lô , 15 nháy 3D lô , 9 nháy lô 4D ) ...tks bác SaiGon999 nhìu.
Chúc mừng bác may mắn theo ct đúng lúc đỏ, số mình đen quá tháng 5 theo phanbao lô chết sặc tiết bay hơn 100m, tháng 6,7 dừng theo dõi giông bão thấy 4d đánh đều tay 1 tháng có lãi, đi vay mượn về theo từ tháng 8 đến h, đúng dây đen 4d xịt liên tục. Hic

Chúc mừng bác may mắn theo ct đúng lúc đỏ, số mình đen quá tháng 5 theo phanbao lô chết sặc tiết bay hơn 100m, tháng 6,7 dừng theo dõi giông bão thấy 4d đánh đều tay 1 tháng có lãi, đi vay mượn về theo từ tháng 8 đến h, đúng dây đen 4d xịt liên tục. Hic
Chơi cái mà cầu kèo chỉ 1 phần .phàn còn lại toàn do may mắn

Theo 2 đài .theo phải theo lâu dài .chứ lâu lâu nhảy vô kiểu đó chết .cứ theo đều tiền là sẽ có kết quả
CHƠI SỐ GIỐNG NHƯ CHỌN VỢ, ĐÃ QUYẾT RỒI DÙ ĐẮNG HAY NGỌT CŨNG CỐ MÀ HÚP.
CHUNG THỦY VÀ KIÊN TRÌ MỚI CÓ QUẢ NGỌT NHÉ AE??????

Theo 2 đài .theo phải theo lâu dài .chứ lâu lâu nhảy vô kiểu đó chết .cứ theo đều tiền là sẽ có kết quả
K phải mình chưa chơi đài MT bao giờ lên mình k biết. Hôm đấy đánh thử thôi. Còn đâu mình chỉ đánh MB

K phải mình chưa chơi đài MT bao giờ lên mình k biết. Hôm đấy đánh thử thôi. Còn đâu mình chỉ đánh MB
MT củng đánh bình thường thôi .vào tiền nhẹ hơn MB do có 18 giải thôi .tỷ lệ ra hơi thấp

Chúc mừng người ae

Bạn cho mình hỏi nếu theo cả lô cả đề thì vào tiền như nào vậy bạn vốn mìh có 20tr
30₫ lô ,3 càng lô 3₫ ...đề 2D 30₫ 3 càng đề 3₫ như vậy vốn cho 1 ngày khoản 7m hơn xíu vì đánh 2 đài. Còn 4D thì không theo nổi do k đủ vốn đâu

Mình vốn 50 m theo bác saigon99 cả đề lẫn lô thì đi như nào ạ. Chỉ giúp m vs

Mình vốn 50 m theo bác saigon99 cả đề lẫn lô thì đi như nào ạ. Chỉ giúp m vs
Chia làm 5 ngày .1 ngày 10m ...thường thì lô với đề bằng điểm 3D thì bằng 1/10 điểm đánh lô hoặc đề .4D thì tự ông tham khảo coi nên theo không tùy hỷ. Nếu thấy 10m 1 ngày cao quá. Thì chia làm 10ngày là tuyệt nhất