Về bờ - Theo chủ tịch NIỀM TIN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Theo chủ tịch NIỀM TIN

tinhdau

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
778
Điểm
173
Xu
0Xu
Theooooooo nữ cao thủ @NIEMTIN678 từ đầu tháng 3 đến nay thông đến 4 ngày rồi , cách chơi của cao thủ khét quá , chơi đề 3D 4D của cao thủ làm em nể quá , cảm ơn cao thủ , giỏi quá ạ . A e nào xa bờ loạn số khuyên thật lên vào diễn đàn mà theo chủ tịch @NIEMTIN678 phải nói là quá xuất sắc đấy a e

Theooooooo nữ cao thủ @NIEMTIN678 từ đầu tháng 3 đến nay thông đến 4 ngày rồi , cách chơi của cao thủ khét quá , chơi đề 3D 4D của cao thủ làm em nể quá , cảm ơn cao thủ , giỏi quá ạ . A e nào xa bờ loạn số khuyên thật lên vào diễn đàn mà theo chủ tịch @NIEMTIN678 phải nói là quá xuất sắc đấy a e
Bác quả thật là có duyên vs cao thủ thần tượng @NIEMTIN678

Lô đề cờ bạc đỏ đen chiếm tới 90% bác ạ. Mong bác @NIEMTIN678 giữ vững phong độ để kéo dài mạch ăn thông
Ai cũng mong điều đó chứ môn này thì là đỏ đen , nhưng mình tin chủ tịch @NIEMTIN678 sẽ k làm anh em thất vọng

Cho e hỏi ngu phát xem chủ tịch niemtin678 chốt ở đâu vậy e kiếm kô thấy ạ

Nay em ăn dc 30 k con đề 18. Cảm ơn chị! Mong mai chị cho chị em 1 m8/3 thật rực rỡ! Chúc chi luôn xinh đẹp và thông tuệ cho mọi ng được hưởng lộc??

Giờ đây mình đã hoàn toàn bị thuyết phục bởi câu nói của bạn ấy "100 NGÀY BẤT BẠI" là có thật anh em ạh!
Đợt trước tết mình đã từng bỏ phiếu đề cử bạn ấy vào BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG nhưng nghe bảo bạn ấy bận nên từ chối...Mình còn nghĩ chắc bọn "não phẳng" cà khịa nhiều quá nên bạn ấy chỉ muốn ở ẩn. Mình bị quét nick khóa tài khoản mấy ngày mới vào lại được. Thấy thông báo bạn ấy nhận lời tham gia "BÁT CHỐT THẦN TƯỢNG" thực sự rất vui. Dù trúng hay trật nhưng nói thật cầu kèo bạn ấy vẽ post lên chỉ ngắm thôi đã thấy mê rồi....Cầu nào nhìn cũng rất logic và thuyết phục...Theo bạn 5 ngày nay thông cả 5...Chưa bao giờ chơi mà có cảm giác vui và phấn khởi như mấy hôm nay. Ngày nào cũng có lãi dù ít hay nhiều. Cái cảm giác ấy phê lắm anh em ạh!
1 lần nữa xin mượn Toppic của bạn chủ top này gửi tới bạn @NIEMTIN678 lời cảm ơn chân thành và biết ơn! Chúc bạn mãi xinh đẹp.... ngày nào cũng ngập tràn niềm vui và hạnh phúc...???

Nhờ ai đó nhắn với chị Niềm Tin giúp e. E ko vào được tường ạ." E cảm ơn chi rất nhiều, chúc chi luôn vui vẻ mk và hp ạ!