Cầu MB - [THÔNG BÁO] QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ TRONG DIỄN ĐÀN. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB [THÔNG BÁO] QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ TRONG DIỄN ĐÀN.

AE VÀO BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN
LINK CHO AE VÀO ĐÂY https://caothusohoc.com/forums/bat-chot-tap-doan.20/
Trước hết em xin lỗi ADMIN nếu có gì sai. Nhưng em thấy dạo này đồng ảo lắm làm anh em chết nhiều. Cầu kèo gãy hết.và bản thân em đã đi ra ngoài đảo xa ko ngửi thấy mùi đất liền nữa luôn. Em đã thề với lòng từ nay chỉ đánh dàn ổn định theo các ct trên diễn đàn. Em thấy trước đây các anh chị cs dàn đề vd: 36s bất tử, 56s của bác viet486, 44s của bác dotruong, 32s và 46s Của bác kyda14... Rất nhiều người nữa, Các dàn đề rất ổn tất nhiên có lúc gãy. Nếu chốt vào bát chốt thì ko ai chú ý vì quá nhiều người chốt. Nếu đăng dàn lên cầu kèo miền bắc mọi người tự test cảm thấy ok thì mới theo đc. Mà những dàn như vậy làm sao có cầu kèo chẳng qua tỉ lệ về nhiều. Nên rất mong các AD suy nghĩ soi sét về việc này để chúng em mò mẫm về bờ. Cũng như dàn đề 192s vĩnh cửu của ct giông bão ấy ạ.

QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ.
ÁP DỤNG CHO DÀN ĐỀ 2D (2 SỐ)

NÂNG CAO CHẤT LƯỢNG CẦU KÈO DÀN ĐỀ VÀ TỈ LỆ ĂN CAO CHO ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN.

NHỮNG BÀI ĐĂNG LIÊN QUAN TỚI DÀN ĐỀ HƠN 65 SỐ SẼ BỊ XÓA ĐI VÀ THÀNH VIÊN ĐĂNG BÀI SẼ BỊ XÓA TÀI KHOẢN.

DỰA VÀO QUY ĐỊNH NÀY ANH EM SẼ CÓ DÀN ĐỀ TỪ 65 SỐ TRỞ XUỐNG CHẤT LƯỢNG VÀ VẪN ĐẢM BẢO TỈ LỆ ĂN TIỀN ỔN ĐỊNH.

CÁC THÀNH VIÊN ĐĂNG BÀI LIÊN QUAN TỚI CẦU ĐỀ CẦN HỌC HỎI VÀ KHÁM PHÁ NHIỀU HƠN NHỮNG CẦU KO QUÁ NHIỀU SỐ ĐỂ ANH EM CÓ THỂ THEO DỄ DÀNG.

MONG ANH EM HỢP TÁC ĐỂ NÂNG CAO CHẤT LƯỢNG DIỄN ĐÀN VÀ GIÚP ĐỠ THÊM NHIỀU NGƯỜI ANH EM KHÁC VỀ BỜ.

CẢM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỌC TIN.
Trên 65 số k cược được đúng k ad ơi

Lời đầu tiên xin phép được kính chúc tất cả admin, các chủ tịch và các cao thủ cùng toàn thể anh chị em trong diễn đàn. Mình là thành viên mới được cho vào diễn đàn được 2tuan.mình cũng chưa làm được gì cho anh em nhưng qua theo dõi các chủ tịch và các cao thủ trong diễn đàn mình thấy rằng tất cả mọi người trong diễn đàn thật là có tâm. Trí tuệ thật phi thường. Tuy mình cũng đang ở giai đoạn học tập để tìm ra phương pháp chơi cho mình. Nhưng hôm nay mình muốn nói thật lòng là xin cảm ơn tất cả admin và các chủ tịch cùng các cao thủ đã tạo ra diễn đàn này quá là đỉnh cao đối với môn số học này. Tất cả mọi người thật sự có tâm với anh em chơi số. Hôm nào cũng thấy các bạn có tiền là mình cũng rất vui. Cuối cùng xin chúc tất cả mọi người sức khỏe va thanh cong.

00,55,73,37,28,82,46,64,50,05,23,32,78,87,96,69,30,03,85,58,76,67,80,08,35,53,26,62,60,06,15,51,33,88 dàn đề tham khảo trong ngày 11/1

XIN HỎI AD , TÔI MUỐN CS DÀN CỐ ĐỊNH CHƠI THEO CÁC NGÀY CỐ ĐỊNH ( BẠC NHỚ K2-3N) NÊN PHẢI RA DÀN SỐ CHO MỌI NG XEM , VẬY KHI NÊN SỐ Ở KHU CẦU KÈO THÌ LẠI BÁO PHẠM QUY LÀ SAO ,
VD , TỪ THỨ 2- THỨ 5 VÀO DÀN 25 SỐ CỐ ĐỊNH GỒM CÁC SỐ ,,,,,,,
MONG AD TRẢ LỜI GIÚP
NGƯỜI AE CHIA SẺ SỐ TẠI KHU VỰC CẦU KÈO MÀ KO CHỈ VẼ CẦU LÀ PHẠM QUI RÕ RỒI . AE VÀO KHU VỰC BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN Ý..NHIỀU AE THAM KHẢO TRONG ĐÓ MÀ

QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ.

NHỮNG BÀI ĐĂNG LIÊN QUAN TỚI DÀN ĐỀ HƠN 65 SỐ SẼ BỊ XÓA ĐI VÀ THÀNH VIÊN ĐĂNG BÀI SẼ BỊ XÓA TÀI KHOẢN.

DỰA VÀO QUY ĐỊNH NÀY ANH EM SẼ CÓ DÀN ĐỀ TỪ 65 SỐ TRỞ XUỐNG CHẤT LƯỢNG VÀ VẪN ĐẢM BẢO TỈ LỆ ĂN TIỀN ỔN ĐỊNH.

CÁC THÀNH VIÊN ĐĂNG BÀI LIÊN QUAN TỚI CẦU ĐỀ CẦN HỌC HỎI VÀ KHÁM PHÁ NHIỀU HƠN NHỮNG CẦU KO QUÁ NHIỀU SỐ ĐỂ ANH EM CÓ THỂ THEO DỄ DÀNG.

MONG ANH EM HỢP TÁC ĐỂ NÂNG CAO CHẤT LƯỢNG DIỄN ĐÀN VÀ GIÚP ĐỠ THÊM NHIỀU NGƯỜI ANH EM KHÁC VỀ BỜ.

Chuẩn nuôn

Ý kiến rất hay nhiều số quá cần soá đi ad ợ,nhiều số quá tỉ lệ ăn k dc cao cho nắm

Cám ơn các chủ tịch...mong các chủ tịch ngày càng thành công và rr hơn nữa

QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ.

CẢM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỌC TIN
QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ.

Chot it so ti le trung se cao hon treu like luon

QUY ĐỊNH DÀN ĐỀ.

Cảm ơn các Admin