THÔNG BÁO: THAY ĐỔI TIÊU CHÍ THỐNG KÊ BẢNG VÀNG 3 MIỀN.

thuylx01

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
264
Điểm
143
Như ad đã nói, nếu bạn không vi phạm nội quy của diễn đàn thì sẽ không bị xóa tài khoản. Còn đóng góp là tùy tâm của mỗi con người, bạn cứ có lòng thì sao các ad lại nỡ lòng đuổi bạn.
Mình cảm ơn bạn và ban quản trị mạng. Mình thì chưa làm điều gì khuất tất rồi. Cũng nhờ có tập đoàn đã giúp mình có đc ngày hôm nay.Sau này có duyên gặp được ae trong BQT mình nhất định cảm
Như ad đã nói, nếu bạn không vi phạm nội quy của diễn đàn thì sẽ không bị xóa tài khoản. Còn đóng góp là tùy tâm của mỗi con người, bạn cứ có lòng thì sao các ad lại nỡ lòng đuổi bạn.
mình cảm ơn bạn và ban quản trị tập đoàn. Chúc các ac trong ban quản trị luôn mạnh khỏe và hạnh phúc

HOANGVTUAN

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
14
Điểm
103
THAY ĐỔI TIÊU CHÍ THỐNG KÊ BẢNG VÀNG 3 MIỀN.
Sau khi họp BQT các Admin nhận thấy một số vấn đề như sau:

- Nhiều thành viên chốt số vu vơ, mơ hồ không đúng với thực tế chơi
- Thành viên chốt số không kèm đơn cược >> không xác định có chơi hay chốt vu vơ

- Thành viên chốt số không rõ tỷ lệ vào tiền >> không rõ lời lãi

Vì thế BQT quyết định: Từ ngày 21/2 trở đi, bảng vàng 3 miền BẮC - TRUNG - NAM sẽ chỉ thống kê những thành viên chốt số kèm theo đơn cược.
? Mục đích của sự thay đổi này nhằm giúp các THÀNH VIÊN có thể theo dõi được LỜI - LÃI của mình ra sao. Ngoài ra các THÀNH VIÊN khác cũng có thể học hỏi ở nhau phương pháp VÀO TIỀN hợp lý.

Tuy nhiên: Một số anh em chốt mà không gửi kèm hình ảnh đơn cược thì Admin vẫn chấp nhận bài chốt. Nhưng sẽ không được thống kê trên bảng vàng, vui lòng khi chốt ghi rõ "chốt tham khảo"

??VIỆC THÔNG BÁO ĐƯA RA NHẰM GIÚP ANH EM DIỄN ĐÀN NẮM RÕ ĐƯỢC PHƯƠNG PHÁP CHƠI VÀ CÁCH VÀO TIỀN TỐT NHẤT.

ĐỒNG THỜI QUA ĐÓ DIỄN ĐÀN CŨNG CÓ THỂ LỌC RA ĐƯỢC NHIỀU ĐỐI TƯỢNG KHÔNG PHẢI NGƯỜI CHƠI NHƯNG MUỐN VÀO DIỄN ĐÀN VỚI MỤC ĐÍCH XẤU.

Các bước đăng hình ảnh đơn cược anh/em có thể theo dõi hướng dẫn sau:
ĐẦU TIÊN MỌI NGƯỜI PHẢI CHỤP LẠI MÀN HÌNH TRONG ĐÓ CÓ ĐƠN CƯỢC CỦA MỌI NGƯỜI NHÉ

??TRÊN ĐIỆN THOẠI:

View attachment 21044 View attachment 21045
View attachment 21046
View attachment 21047

??TRÊN WEB:

View attachment 21048
View attachment 21049

View attachment 21050
View attachment 21051

?DƯỚI ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH CÁC CAO THỦ ĐÃ ĐĂNG ĐƠN CƯỢC ĐỂ ANH EM THEO DÕI CÁCH VÀO TIỀN

View attachment 21054

RẤT MONG SỰ HỢP TÁC CỦA TẤT CẢ ANH EM ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN.
BQT TRÂN TRỌNG.

chipheo19

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
171
Điểm
133
Ủng hộ BQT và các admin. Phải nói rằng BQT và các admin quá tâm huyết cho diễn đàn, luôn luôn cải tiến sáng tạo.

kim5453

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
62
Điểm
118
THAY ĐỔI TIÊU CHÍ THỐNG KÊ BẢNG VÀNG 3 MIỀN.
Sau khi họp BQT các Admin nhận thấy một số vấn đề như sau:

- Nhiều thành viên chốt số vu vơ, mơ hồ không đúng với thực tế chơi
- Thành viên chốt số không kèm đơn cược >> không xác định có chơi hay chốt vu vơ

- Thành viên chốt số không rõ tỷ lệ vào tiền >> không rõ lời lãi

Vì thế BQT quyết định: Từ ngày 21/2 trở đi, bảng vàng 3 miền BẮC - TRUNG - NAM sẽ chỉ thống kê những thành viên chốt số kèm theo đơn cược.
? Mục đích của sự thay đổi này nhằm giúp các THÀNH VIÊN có thể theo dõi được LỜI - LÃI của mình ra sao. Ngoài ra các THÀNH VIÊN khác cũng có thể học hỏi ở nhau phương pháp VÀO TIỀN hợp lý.

Tuy nhiên: Một số anh em chốt mà không gửi kèm hình ảnh đơn cược thì Admin vẫn chấp nhận bài chốt. Nhưng sẽ không được thống kê trên bảng vàng, vui lòng khi chốt ghi rõ "chốt tham khảo"

??VIỆC THÔNG BÁO ĐƯA RA NHẰM GIÚP ANH EM DIỄN ĐÀN NẮM RÕ ĐƯỢC PHƯƠNG PHÁP CHƠI VÀ CÁCH VÀO TIỀN TỐT NHẤT.

ĐỒNG THỜI QUA ĐÓ DIỄN ĐÀN CŨNG CÓ THỂ LỌC RA ĐƯỢC NHIỀU ĐỐI TƯỢNG KHÔNG PHẢI NGƯỜI CHƠI NHƯNG MUỐN VÀO DIỄN ĐÀN VỚI MỤC ĐÍCH XẤU.

VỚI NHỮNG THÀNH VIÊN CHỐT KÈM ĐƠN CƯỢC MÀ CÓ THÀNH TÍCH TRÚNG TỐT TRONG NGÀY BQT SẼ TRAO THƯỞNG VIETTEL 50.000 ĐỒNG ĐỂ KHÍCH LỆ TINH THẦN VỚI ANH EM.

Các bước đăng hình ảnh đơn cược anh/em có thể theo dõi hướng dẫn sau:
ĐẦU TIÊN MỌI NGƯỜI PHẢI CHỤP LẠI MÀN HÌNH TRONG ĐÓ CÓ ĐƠN CƯỢC CỦA MỌI NGƯỜI NHÉ

??TRÊN ĐIỆN THOẠI:

View attachment 21044 View attachment 21045
View attachment 21046
View attachment 21047

??TRÊN WEB:

View attachment 21048
View attachment 21049

View attachment 21050
View attachment 21051

?DƯỚI ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH CÁC CAO THỦ ĐÃ ĐĂNG ĐƠN CƯỢC ĐỂ ANH EM THEO DÕI CÁCH VÀO TIỀN

View attachment 21054

RẤT MONG SỰ HỢP TÁC CỦA TẤT CẢ ANH EM ĐỂ DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN.
BQT TRÂN TRỌNG.
Cảm ơn diễn đàn, cảm ơn các Admin, cảm ơn các ct

hong288

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
194
Điểm
133
k biet chot vay hong cac cao thu chot cung dc a ct

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn