Thảo luận - Thống kê phong độ, nhịp húp gãy của các cao thủ, chủ tịch??? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Thống kê phong độ, nhịp húp gãy của các cao thủ, chủ tịch???

Mùa dịch triền miên, kéo dài ảnh hưởng nhiều tới cuộc sống, công việc. Cảm ơn Tập Đoàn GMHSH đã tạo ra sân chơi giúp các ae có nơi chuyện trò, tâm sự hàng ngày, đặc biệt là các cao thủ, chủ tịch chốt số mỗi ngày để ae bám theo kiếm thêm cơm cháo mùa dịch.
Sau đây mk xin phép thống kê lại Phong độ, Nhịp húp, gãy của 14 cao thủ, chủ tịch nha ae. Ae nào còn muốn mk thống kê thêm cao thủ, hay hạng mục chơi nào khác thì để lại bình luận bên dưới nha ae. Chúc ae Đại Thắng??????

144035
144036
144037

Sửa lần cuối:
Vào phần nào để xem bat chốt hàng ngày vậy anh ơi
Tại giao diện trang chủ của diễn đàn luôn nhé ae, có đầy đủ tất cả, ae muốn xem số ai chỉ việc ấn vào là ra nha ae. Ae mới vào diễn đàn chịu khó vài hôm là quen ngay
136462

Bác thống kê rất cụ thể. Rất hữu ích cho ae tiện theo dõi

Chúc mừng các cao thủ, chủ tịch một ngày đại thắng nhiều nháy lô

Vậy là đã trôi qua 10 ngày đầu tháng 8 đầy gian nan và thử thách, xin chúc mừng 14 Cao thủ, Chủ tịch cốt lõi của diễn đàn, cảm ơn các Bác đã dìu dắt ae diễn đàn, chốt số hàng ngày để ae tham khảo, bám theo kiếm đồng lãi mùa dịch. Chúc ae diễn đàn luôn may mắn và chọn được cho riêng mk một CT có phong độ tốt nhất để theo và học tập.
138235

Vậy là đã trôi qua 10 ngày đầu tháng 8 đầy gian nan và thử thách, xin chúc mừng 14 Cao thủ, Chủ tịch cốt lõi của diễn đàn, cảm ơn các Bác đã dìu dắt ae diễn đàn, chốt số hàng ngày để ae tham khảo, bám theo kiếm đồng lãi mùa dịch. Chúc ae diễn đàn luôn may mắn và chọn được cho riêng mk một CT có phong độ tốt nhất để theo và học tập.View attachment 138235
Thầy đồ vẫn là phong độ

Vậy là đã trôi qua 10 ngày đầu tháng 8 đầy gian nan và thử thách, xin chúc mừng 14 Cao thủ, Chủ tịch cốt lõi của diễn đàn, cảm ơn các Bác đã dìu dắt ae diễn đàn, chốt số hàng ngày để ae tham khảo, bám theo kiếm đồng lãi mùa dịch. Chúc ae diễn đàn luôn may mắn và chọn được cho riêng mk một CT có phong độ tốt nhất để theo và học tập.View attachment 138235
Chúc mừng tất cả các cao thủ nhé

Có bảng này tiệt theo dõi ghê

Cảm ơn chủ thớt nhé