Về bờ - THỐNG KÊ THÁNG 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ THỐNG KÊ THÁNG 3

vietanhhp

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
228
Điểm
143
Xu
10,000Xu
28993

Sửa lần cuối:
cái cột kết quả là tính sao bác
Cột kết quả thì vàng là ăn, mình hay đánh theo phan bảo thì tô màu cam những ngày tạch, những ô màu xám bên cột bác phan bảo là mình lấy dàn 64s phan bảo ghép với 3 càng của bác giông bão, ăn cũng đậm phết

Cột kết quả thì vàng là ăn, mình hay đánh theo phan bảo thì tô màu cam những ngày tạch, những ô màu xám bên cột bác phan bảo là mình lấy dàn 64s phan bảo ghép với 3 càng của bác giông bão, ăn cũng đậm phết
cái cột c-d mà bác. đấy là tiền lời hằng ngày ak

cái cột c-d mà bác. đấy là tiền lời hằng ngày ak
Mình k ghi số tiền mình vào nhé, tại mình đánh theo linh cảm, ví dụ hnay thấy bác bảo thông r thì mình vào nhẹ tiền, còn kia là kết quả đặc biệt hàng ngày

Mình k ghi số tiền mình vào nhé, tại mình đánh theo linh cảm, ví dụ hnay thấy bác bảo thông r thì mình vào nhẹ tiền, còn kia là kết quả đặc biệt hàng ngày
à à, hiểu rồi, cảm ơn bác nhé

Dàn của ct tony666 là bn số mà thông vậy b?
64s bạn ơi, cao thủ bắt 4 chạm nhé, mình thấy ăn thông lắm, chốt 14 ngày mà tạch có 1 ngày, tháng trước thì không đậm như này đâu, chắc tony đang vào dây đỏ

ĐỂ GIÚP CHO NHIỀU ANH EM KHÁC BIẾT CÁCH CHƠI. BẠN CÓ THỂ VIẾT 1 BÀI CHI TIẾT HƠN Ở MỤC NGƯỜI VỀ BỜ NHA.
CÁM ƠN BẠN NHIỀU NHA