Về bờ - Thư cám ơn a phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thư cám ơn a phan bảo

LKNGUYEN

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
175
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên e cám ơn tất cả các chủ tịch và cao thủ ạ trong thời gian vừa qua e đã theo và rất tin tưởng mọi người trên diễn đàn và đặc biệt hơn nữa là e cám ơn a(phan bảo) rất nhiều ạ nhờ a bây giờ e đã vào bờ và còn dương ạ
Một lần nữa e xin chân thành cám ơn cao thủ phản bảo và tất cả mọi người trên diễn đàn sức khoẻ và giữ vững phong độ ạ

tôi đánh trượt hôm nay nhưng vui vì phanbao vẫn win, tôi đang dùng cầu thủ nguoiquaduong, nguoiquaduong sút trượt 2 phát liên tiếp rồi, theo ae tôi có nên tung phanbao vào thay ngày mai không ạ ?
Theo ai phải tin người đó, tôi theo bác Phan Bảo từ nam ra bắc, có ngày trượt cả, nhưng tôi vẫn theo.

tôi đánh trượt hôm nay nhưng vui vì phanbao vẫn win, tôi đang dùng cầu thủ nguoiquaduong, nguoiquaduong sút trượt 2 phát liên tiếp rồi, theo ae tôi có nên tung phanbao vào thay ngày mai không ạ ?
Không có dự bị đâu phan bảo số 1 người qua đường đảm nhiệm cánh phải đó không bao giờ sút trượt quá 3 lần đã theo ai lên theo 1 người chia đều vốn từ nam ra bắc

mình có 8 củ thì chia vốn theo a Phan Bảo kiểu j v ae?

Tôi thua quá thành ra hoảng loạn, hôm nay miền nam ra full cặp thì ko theo, thấy bác chốt đẹp lại vào miền bắc thì chết. Nợ thêm bợ

Tôi thua quá thành ra hoảng loạn, hôm nay miền nam ra full cặp thì ko theo, thấy bác chốt đẹp lại vào miền bắc thì chết. Nợ thêm bợ
Ng ae chơi lan man quá. Kiểu này có cứu cũng k được. Vì k theo quy tắc bài

E chỉ theo a phan bảo mb vốn ít.lô 10đ.đề 20k.3d 1k.gỡ từ2.ko nóng vội được.chúc a phan bảo sức khỏe để lái ae vào bờ