Về bờ - Thư cảm ơn a phanbao và a ***. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Thư cảm ơn a phanbao và a ***.

xxxsuuxxx

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
157
Điểm
256
Xu
2,900Xu
Thật sự mà nói. Tính đến thời điểm nầy đã 1 năm em biết đến ku bet..thời gian đầu mới vào không biết gì cả. Và cứ theo nhóm của thầy dương khánh..Và thành công.+ may mắn đã đến với em được 15 ngày. Vốn đầu tư của em là 20m...Và trong 15 ngày đầu tiên chính thức em biết chơi vốn của em đã lên đến 350m.....tự tin và ngạo mạn. Và gặp đúng 2 ngày xịt. Máu em đã dồn lên não và tự chơi ngoài giờ thầy khánh kéo. Với mong muốn lấy lại. Nhưng em quên 1 điều những gì thầy khánh dặn..Và từ đó em thua lại hết cho ku.Và từ đó tiền để cưới vợ cũng ra đi hết. Và cứ thế. Hể đi làm có tiền đc mấy triệu là e đưa vào hết cho ku.Với mong muốn lấy lại..Nhưng thật sự ko hiểu quả vì em không biết soi cầu. Cũng không biết điểm dừng khi máu chó của em nổi lên.Và rồi e biết đến tập đoàn giải mã số học qua nhóm của thầy khánh giới thiệu...e theo dõi và e bị loạn vì quá nhiều cao thủ chốt số....em lại thua tiếp. Sao khi vào xem chia sẻ của người về bờ. E đã biết được mình qua sai lầm khi theo nhiều cao thủ và tự chơi. Lần nầy e quyết định theo đúng 2 cao thủ. 1 là a ***.đài miền nam..2 là a phanbao đài miền bắc..Và em nghỉ em cứ theo.Và e đã được mấy ngày thành công. Em hiện tại đang trên đường về bờ. E hi vọng mình sẽ về bờ thành công..mới sáng ngày 21/9/2020 nay ngủ dậy nhìn thấy a *** nói xóa ku rồi. Nghĩ ngơi..em hi vọng ngày a trở lại sớm để còn nhiều ae được a giúp đỡ....e trân thành cảm ơn chủ tịch tập đoàn đã tạo ra sân chơi nhiều bổ ích cho ae xa bờ như tụi em vào học hỏi tìm cơ hội về bờ

dạ e Xin thưa bữa h e lo việc gd nên ko xem câu kèo dc nên ko lên số và ko chơi. Chứ lên bừa ae chơi mất tiền e buồn lắm . Ai đồn thổi e bị cog An hỏi và bị xoá accc dd Thi xem lại nhé. Cảm ơn

công An Ma hỏi e thì no thau tom hết dd ko sót 1 ai.
Em đâu có nói a bị công an bắt đâu a.hôm bữa e vào phòng cao thủ thấy a nói nghĩ ko chơi nữa và qua hôm sau ko thấy a chốt số nên buồn thôi nay a đã trở lại lợi hại hơn xưa.ahihi

Em đâu có nói a bị công an bắt đâu a.hôm bữa e vào phòng cao thủ thấy a nói nghĩ ko chơi nữa và qua hôm sau ko thấy a chốt số nên buồn thôi nay a đã trở lại lợi hại hơn xưa.ahihi
Kkk

Admin @Giông_Tố cho hỏi ct @*** h đang chốt ở đâu ko . Sáng vừa thấy chốt ở tốp 1 h vào lại ko thấy đâu lúc ẩn lúc hiện vậy ..haizz