Về bờ - THỬ THÁCH HẾT THÁNG 7 (30 NGÀY) VỀ BỜ CÙNG KUBET | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ THỬ THÁCH HẾT THÁNG 7 (30 NGÀY) VỀ BỜ CÙNG KUBET

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bạn căn cứ vào giải đb lấy con đầu tiên hàng vạn công 0,1,2 lấy cả bóng được 6 chạm ghép với 8 tổng còn lại từ 64 -70 số . lọc tiếp để còn 64,65 số đánh kì sau. pp là khi thấy ăn thì đánh, chết là nghỉ . dánh gấp chão 1-3-9-27. nếu vốn ít thì cứ đánh nhỏ mỗi ngày cũng kiếm 1-2 tr
E cám ơn Bác, Bác cho em hỏi lấy 8 Tổng thì lấy ở vị trí nào ạ

8 tổng lấy. ví dụ kì trước tổng 4 thì kì sau lấy tổng 34567890, bỏ 2 tổng 4-2, 4-3

bạn căn cứ vào giải đb lấy con đầu tiên hàng vạn công 0,1,2 lấy cả bóng được 6 chạm ghép với 8 tổng còn lại từ 64 -70 số . lọc tiếp để còn 64,65 số đánh kì sau. pp là khi thấy ăn thì đánh, chết là nghỉ . dánh gấp chão 1-3-9-27. nếu vốn ít thì cứ đánh nhỏ mỗi ngày cũng kiếm 1-2 tr
mình chưa hiểu rõ ,bạn có thể giải thích chi tiết hơn đc ko ạk

mình chưa hiểu rõ ,bạn có thể giải thích chi tiết hơn đc ko ạk
Bác chưa hiểu thì đọc kỹ lại đi ko mất tiền oan . pp là vậy còn bác lấy ở bất kỳ vị trí nào cũng ok nhưng phải tes trước khi chơi ko phải cứ vào là mất nhắm mắt mở nhảy vào phang . Còn một điều quan trọng nữa là phải biết lượng sức mình . Vốn lớn chỉ tiêu nhỏ luôn luôn chiếm lợi thế .”

8 tổng bạn lấy thế nào ạh, nếu thấy kết quả có trong dàn thì mới chơi nếu gãy là chão theo tỉ lệ kia có phải ko

8 tổng mình vẫn chơi là kì trước ra tổng 8 thì kì sau bạn lấy 7,8 9 0 1 2 3 4. tức là trừ đi 2 tổng 8-2,8-3

Chúc bạn vào bờ roi theo cụ ông 95 vẫn soi cầu hàng ngày, con cháu cho tiền mua đường sữa bảo không ăn để tiền đánh lô đề, mỗi ngày cụ chỉ chơi 50k=50 con đề, tíc gì là phang nếu ăn cụ dc 77k. cứ như thế. Cụ bit soi từ lúc 50 tuổi ra trình làng các cụ ở đình làng!
Ý là cụ hên

Tôi Duc0198 đây. Chủ nhân post này. Tôi đã về bờ.
Kính chúc ae tết đến sức khoẻ
Chúc mừng bác, mong bác bỏ được và dành tgian lên động viên ae, cơ bản ae trong dd toàn cũng khổ, cũng nợ nần... chỉ mong có cơ hội dứt ra được bác ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.