Tâm sự - THUA ThA Nhờ Kiếu Bị lừa lọc, cần các bác giúp e lời khuyên về bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự THUA ThA Nhờ Kiếu Bị lừa lọc, cần các bác giúp e lời khuyên về bờ

@DUONGCCD A đã tìm được cao thủ hợp để theo chưa a? Trước tiên chưa tự bơi được thì tìm cao thủ phong độ đang tốt để theo. Một số cao thủ phong độ đang ổn định có thể theo dõi: CT SaiGon999 chốt tại Bát chốt CT thần tượng. CT Thầy đồ chốt tại bát chốt CT. CT Khai89 ...

@DUONGCCD Sau đó tìm cách đi tiền của cao thủ. Đọc các bài đi tiền CT đã chia sẻ hoặc vào VỀ BỜ xem ae đi trước đi tiền thế nào để về bờ. Đi tỷ lệ như vậy tùy vốn dày mỏng mà chỉnh đúng tỷ lệ. Chia vốn theo đủ 10 ngày tránh trg hợp nay thấy CT này đỏ thì theo mai lại k theo nữa.
Theo dõi bản tin cao thủ hàng ngày để cập nhật phong độ cao thủ ổn định nhất a nhé

@DUONGCCD Sau đó tìm cách đi tiền của cao thủ. Đọc các bài đi tiền CT đã chia sẻ hoặc vào VỀ BỜ xem ae đi trước đi tiền thế nào để về bờ. Đi tỷ lệ như vậy tùy vốn dày mỏng mà chỉnh đúng tỷ lệ. Chia vốn theo đủ 10 ngày tránh trg hợp nay thấy CT này đỏ thì theo mai lại k theo nữa.
Theo dõi bản tin cao thủ hàng ngày để cập nhật phong độ cao thủ ổn định nhất a nhé
em cảm ơn chị ạ, muốn

e muốn kb zalo với chị để hỗ trợ e đc k ạ

@DUONGCCD Nội quy diễn đàn, không xin thông tin cá nhân, fb, zalo của thành viên, vi phạm bị CẤM VĨNH VIỄN a nhé. Hỏi gì a cứ hỏi e hỗ trợ a nha.

Càng vội càng chết bác phải có pp vào tiền cách chơi sao cho hợp lý và chỉ nên theo 1 cao thủ k theo nhiều dễ toang

Bạn có thể vào tìm hiểu về môn 1 hàng số cái đó chơi ít vốn

Tham khảo cầu kèo của các CT rồi lọc số mà chơi b

H nhé vốn 500k chơi đề 64s mỗi con 3đ kiếm từ từ

ad tiểu mây xin 1 vài bài cáchđi tiền vào bờ với

Chơi để cấm xe thì chịu rồi

Mình cũng đg xa bờ nhưng giờ cũng đỡ hơn rất nhiều khi mà biết chia vốn ra để chơi rồi

Đen qá thì tạm dừng 1 thời gian

Vốn nhỏ chơi nhỏ kiếm lãi dần dần

Bác chọn 1 cao thủ mà bám đừng tự chơi với đưa acc cho ai cả

các bác có cách nào giúp e về bờ k , e tự đánh xog thua tha , cắm xe , nhờ người kéo , mà bị lừa lọc, chán quá các bác ạ , bác nào có cách về bờ an toàn chỉ em với ạ , e xin cảm ơn
ngày trước tôi cũng bị thằng ml hải phong trên youtube, thấy nó đánh hậu tam mấy chục củ mà lên mấy trăm củ, thế là nạp 5M vào nhờ nó kéo cho một ít, đm nó vào chơi 3 tay tài xỉu đi luôn 5 củ cay vkl, toàn lừa thôi, nó ăn đc nó đã tự đánh đéo đến lượt mình