Lotto Bet - Thuật toán chia để trị lotobet | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Thuật toán chia để trị lotobet

KU nó truy sát đấy nhé ae, ko p chia để trị đâu mà là tìm và giết nhé ae. Bỏ đi mà làm người thôi.

tập trung vã xsmb kiếm tý cafe thôi, ko hơn thua dc

Mình thì nghĩ thế này nó giết từng nhóm người.giết hết người này cạn vốn .người kia ăn nhưng giết người này xong nó lại quay ra giết người kia tiếp.trong 1 kì quay giỏi lắm thì chỉ có mấy trăm người đó giờ cao điểm.còn chơi giờ ít người càng dễ bị giết .Ae nên nhớ nó tạo ra k thể nào mà xanh chín ăn mỗi tiền phế đấu.k có cái định nghĩa là người thắng lấy của người thua đâu.mà là Ae mình đấu trực diện với nó.giờ ngày nó ra càng nhiều loại chia nhỏ ra như 5d .7lô .sảnh A.B ..vv.chia càng nhỏ thì trị càng dễ .tỉnh ngộ đi k chỉ có đường chết
thuật toán là chắc chắn có rồi, mà nó sẽ cân ván nào nhiều người đánh hơn thì nó đề, đỏ thì vẫn ăn thoi bác , chứ có bao nhiêu người chơi soi thế nào 1 tài khoản vô lý

thuật toán là chắc chắn có rồi, mà nó sẽ cân ván nào nhiều người đánh hơn thì nó đề, đỏ thì vẫn ăn thoi bác , chứ có bao nhiêu người chơi soi thế nào 1 tài khoản vô lý
nó solo 1:1 luôn ấy =))), giống trong game, đập chết lần lượt.

B nói cũng có lý nhưng trên lý thuyết thôi . Còn phải bonus thêm là kể cả bác chia 10 nhóm hay 1 nhóm nhưng 99 người đánh tài có 1 tr mà cái thằng 100 nó phang xỉu hẳn 1 tỷ thì cứ để nó ra xỉu ak bác. Lập trình nó cũng gắn với kinh tế nữa chứ làm gì có chuyện cứ hơn là nó bẻ đâu.
Đơn giản là cái gì đặt nhiều quá nó sẽ ko cho về, còn khi nào phần đặt nhiều về thì đấy là nó ăn đủ nó nhả tí lãi cò quay con mồi thôi xong nó lại dập tiếp
còn mình thì m rút kn, chơi bet mà xanh liên tục tầm 2 tuần thì thế nào sang tuần 3 nó cũng sẽ hút lại cả chì lẫn chài, nên ae đang thông dây dài thì phải có quãng nghỉ nhé, k ham mà thấy thắng cứ tiến tới tiến tiếp. M bị như vậy k bik bn lần rồi, cứ chơi xsmB có thua cũng đỡ cay chứ Bet có khi m thông đỏ lòm mười mấy ván te tua!

Đính kèm

• 327.2 KB Lượt xem: 58
nếu bạn nào đánh tài xỉu hoặc chẵn lẻ thì có thể làm cách này bạn ngồi nguyên 1 ngày và lấy giấy bút ra viết nhé.T1 là viết kì quay và số mở thưởng nhớ là cứ viết theo cột vở 30 dòng hết thì lại lặp lại viết lên trên.Sẽ có những kỳ quay gần như trùng 95% cái này có thể đánh 3s5t thì lãi hơn,dóng theo hàng theo cột nhé để nhìn cho dễ.T2 bạn viêt cầu tài xỉu ra giấy viết giống trên máy và ra giấy (cắt giấy và ghép thành đoạn dài để viết cầu vì trên máy nó chỉ có đoạn ngắn là bị mất ko thấy nên mình sẽ viết ra giấy để nhìn cho dễ) để ý soi 3 đến 5 tay vào đúng đoạn cầu nào thì mình đánh.ví dụ nhé bỏ 1tr đánh tay đầu nếu ăn thì tay sau đánh gấp đôi và tay thứ 3 cũng gấp đôi tay thứ 2.Chỉ cần đánh 3 tay xong nghỉ.Còn nếu tay đầu hỏng dừng để soi lại cầu.cứ thấy 3,4 nhịp trùng thì bắt theo cầu mình đã ghi ra.Chẵn lẻ cũng tương tự rồng hổ nhưng chỉ nên chơi 1 loại thôi cho đỡ mệt.1 tuần 1 lần để ý khi nào thấy ku nó bảo bảo trì hệ thống thì phải ngồi check lại và ghi chép cầu lại nhé.(điều cuối cùng mình chia sẻ là nếu bạn tham bạn sẽ chết,khắc ghi câu này.chỉ ăn 30% trên tổng số tiền mà bạn sẵn sàng bỏ ra chơi đủ là dừng,đừng có suy nghĩ lãi dc 30% rồi làm tiếng kết mai đỡ phải đánh nếu thua coi như mất 30% vừa kiếm dc chứ ko mất gì thì là toang đấy nhé.mất 30% rồi thì tay sau tôi đảm bảo là bạn bay acc đấy)nhớ kỹ ko dc tham lam
đỉnh, tỷ lệ 30%lãi/vốn là chuẩn đét, t rút ra dc kinh nghiệm đó lâu r nhưng jo mới thấy có người nói giống tui

còn mình thì m rút kn, chơi bet mà xanh liên tục tầm 2 tuần thì thế nào sang tuần 3 nó cũng sẽ hút lại cả chì lẫn chài, nên ae đang thông dây dài thì phải có quãng nghỉ nhé, k ham mà thấy thắng cứ tiến tới tiến tiếp. M bị như vậy k bik bn lần rồi, cứ chơi xsmB có thua cũng đỡ cay chứ Bet có khi m thông đỏ lòm mười mấy ván te tua!
nó bóp dần, thời gian đầu dc 2 tuần, tuần 3 thua, thời gian sau khi say đòn thì 2 ngày ăn rồi lại bị bóp, đến khi như quả chanh khô thì thò ra bị thịt luôn =))), nói chung là cờ hó lắm, nhai xsmb thôi.

bác sang xs247, đợt này mấy cao thủ quay lại rồi, nay theo ct phanbao ăn tài xỉu to luôn

Đính kèm

ko dễ ăn vậy đâu, trước khi xanh mấy CT cũng đỏ lòm rồi. M lâu lâu làm phát 4D thôi
công nhận có lúc đen thì thua, cơ mà thấy mấy sếp hô bên xs247 ăn đều phết

hên nhìu hơn hay b ơi, chơi món này như đùa với dao nhưng phải có vốn mạnh, m ko khuyến khích ae chơi giống m
chơi cái gì cũng cần vốn, có vốn mà biết cách chia vốn cá kiếm cũng ngon phết bác