Thảo luận - Tìm Càng cho Cua | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tìm Càng cho Cua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kính thưa các bác, các anh, các chị và toàn thể các bạn đồng môn!
Củng như đại đa số các anh em ở đây, em sa vào nghiện ngập loto bét từ tháng 9/2019 và đã bay gần nửa tỉ tiền nhà cộng với 200m vay mượn người thân. Phải mất hơn 5 tháng đấu tranh tư tưởng em mới từ từ gần như bỏ đc nó thì em lại yếu lòng tin vào 5d bét có thể giúp em lấy lại đc những gì đã mất🤓
Kết quả là em ko lấy lại đc gì và còn mất thêm hơn 300m đi vay. Đến lúc ko còn gì chỉ còn lại mấy khoản nợ phải trả hàng tháng cộng với hàng ngày đọc các lời tâm sự của nhiều bạn đồng môn em mới lại tĩnh người ra và hiểu rằng cờ bạc đỏ đen chỉ mang lại cảm giác hoặc thăng hoa nhất thời hoặc thất vọng đến cùng cực chứ ko mang lại sự giàu sang hay hạnh phúc cho bản thân.
Biết thế nhưng giờ dừng lại tu hành thì tiền đâu trả nợ hàng tháng. Thế nên qua 1 thời gian khá dài để tự châm cứu và nhờ người khác châm hộ em đã đi đến quyết định bắt đầu làm lại từ đầu bằng dàn 3d đuôi hàng ngày. Qua thời gian dài (từ cuối năm 2020 đến nay) vừa tự học hỏi các cầu kèo của cao thủ, chủ tịch trên diễn dàn và tự tìm tòi giờ củng đã tự lên được dàn 2d đuôi từ 55s-60s để chơi hàng ngày. Tuy ko ăn đc 25,26,27 ngày trên tháng như các ct. Nhưng có thể ăn trong khoảng từ 20-24 ngày trong tháng.
Qua một hồi dài dòng em xin vào vấn đề chính luôn. Như tiêu đề đã nêu ở trên, em rất mong các cao thủ, có cách nào bắt 7-8c càng ghép 3d xin hãy giúp em, chỉ cho em với. Em đã thử khá nhiều cách loại 2 càng để lấy 8 càng ghép nhưng thấy ko hiệu quả vì lấy 8 càng rồi mà vẫn gãy quá nhiều.
Em xin chân thành cảm ơn đội ngũ các ADMIN đã nhiệt tình ngày đêm tìm ra những hình thức hoạt động mới mẽ giúp đỡ ae xa bờ lạc hướng, cảm ơn các cao thủ, chủ tịch đã cho ra những đg cầu đẹp để hàng ngày các ae lấy đó làm điểm tựa chinh phục những con số, cảm ơn tất các các anh chị em những ai đã dừng lại và đọc bài viết, nếu cho em thêm vài đg cầu bắt càng nữa thì quá tuyệt vời ông mặt trời ạ😍

Sửa lần cuối:
Kính thưa các bác, các anh, các chị và toàn thể các bạn đồng môn?
Củng như đại đa số các anh em ở đây, em sa vào nghiện ngập loto bét từ tháng 9/2019 và đã bay gần nửa tỉ tiền nhà cộng với 200m vay mượn người thân. Phải mất hơn 5 tháng đấu tranh tư tưởng em mới từ từ gần như bỏ đc nó thì em lại yếu lòng tin vào 5d bét có thể giúp em lấy lại đc những gì đã mất?
Kết quả là em ko lấy lại đc gì và còn mất thêm hơn 300m đi vay. Đến lúc ko còn gì chỉ còn lại mấy khoản nợ phải trả hàng tháng cộng với hàng ngày đọc các lời tâm sự của nhiều bạn đồng môn em mới lại tĩnh người ra và hiểu rằng cờ bạc đỏ đen chỉ mang lại cảm giác hoặc thăng hoa nhất thời hoặc thất vọng đến cùng cực chứ ko mang lại sự giàu sang hay hạnh phúc cho bản thân.
Biết thế nhưng giờ dừng lại tu hành thì tiền đâu trả nợ hàng tháng. Thế nên qua 1 thời gian khá dài để tự châm cứu và nhờ người khác châm hộ em đã đi đến quyết định bắt đầu làm lại từ đầu bằng dàn 3d đuôi hàng ngày. Qua thời gian dài (từ cuối năm 2020 đến nay) vừa tự học hỏi các cầu kèo của cao thủ, chủ tịch trên diễn dàn và tự tìm tòi giờ củng đã tự lên được dàn 2d đuôi từ 55s-60s để chơi hàng ngày. Tuy ko ăn đc 25,26,27 ngày trên tháng như các ct. Nhưng có thể ăn trong khoảng từ 20-24 ngày trong tháng.
Qua một hồi dài dòng em xin vào vấn đề chính luôn. Như tiêu đề đã nêu ở trên, em rất mong các cao thủ, có cách nào bắt 7-8c càng ghép 3d xin hãy giúp em, chỉ cho em với. Em đã thử khá nhiều cách loại 2 càng để lấy 8 càng ghép nhưng thấy ko hiệu quả vì lấy 8 càng rồi mà vẫn gãy quá nhiều.
Em xin chân thành cảm ơn đội ngũ các ADMIN đã nhiệt tình ngày đêm tìm ra những hình thức hoạt động mới mẽ giúp đỡ ae xa bờ lạc hướng, cảm ơn các cao thủ, chủ tịch đã cho ra những đg cầu đẹp để hàng ngày các ae lấy đó làm điểm tựa chinh phục những con số, cảm ơn tất các các anh chị em những ai đã dừng lại và đọc bài viết, nếu cho em thêm vài đg cầu bắt càng nữa thì quá tuyệt vời ông mặt trời ạ?
AD CHO EM HỎI CÁI LÚC AD NỢ NẦN NGOÀI THÌ TIỀN LÃI NHƯ VẬY AD SUY NGHĨ VƯỢT QUA NHƯ NÀO Ạ

Mình chơi 3d thôi nên hôm nay gãy, nhưng hôm qua mới ăn nên ko sao, lùi 1 bước để tiến 5 bước?
Bạn có đi 2d hả?
Theo em nên lót thêm 2D một xíu nưax ạ
Mặc dù 7c-3D là sác xuất khá cao rồi vì càng được lọc toàn của những cao thủ của Dđ .
Xịt một hôm k sao hết, phương pháp ổn thì lại nổ đều thôi .

Theo em nên lót thêm 2D một xíu nưax ạ
Mặc dù 7c-3D là sác xuất khá cao rồi vì càng được lọc toàn của những cao thủ của Dđ .
Xịt một hôm k sao hết, phương pháp ổn thì lại nổ đều thôi .
Vốn ít nên ko muốn chơi 2d chứ có vốn cứ đi đều cả 3d cả 2d hết tháng chắc củng ổn

E thấy chị có PP lọc 2D giống của Tuấn Lê hiệu quả phết đó. Có càng chuẩn nữa là quá ngon.
Càng chị lọc kiểu ấy củng đc em ạ, mà dễ ăn hạ càng nữa, lấy 7c xong hạ tiếp 3,5c. 2 hôm đầu ăn, hôm nay càng 2 nhiều ct bỏ nên gãy

2d mình chủ yếu sử dụng pp loại gan. Dạo này đồng quay ảo pp loại tổng 2 tổng gan cùng 1 tổng mình tự lấy, ghép 6 chạm lấy tổng giải đb tiến lên 3 lấy luôn bóng dương. Như hôm nay là chạm 456901. Ghép lại hôm ít nhất có 56s, nhiều 60s 2d
Vd như hôm qua đề về 45 tổng 9 thì lấy 901 cùng bóng dương là 456 hay là lấy 012 với bóng dương là 567 hả bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.