Về bờ - TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

E chơi miền bắc đánh các kiểu mà mấy năm nay mất mấy tỷ rồi mà ko bỏ đc chán quá mong các mạnh thường quân có cách nào cứu giúp chỉ e với

Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

Đen quá ngay theo các cao thủ toàn tạch, nợ quá sức rồi anh em ơi,om các bác nhưng ôm toàn số trật. Nợ nần chồng chất rồi.anh chị em thương giúp em 3 càng ạ,

Giờ em nói thật em mất phương hướng rồi,hy vọng có huynh ty nào làm su phụ em,giúp em lấy lại cuộc sống. Đôi khi em hụt hẫng lắm các bác ạ.

Giờ em nói thật em mất phương hướng rồi,hy vọng có huynh ty nào làm su phụ em,giúp em lấy lại cuộc sống. Đôi khi em hụt hẫng lắm các bác ạ.
Bạn đan chơi thễ loai vì.mình có thễ giúp vì cho ban ko

A cho e hỏi e định đánh tổng lẻ và đuôi chăn a cho e xin tể lệ 6 ngày đi cho có lãi vs ạ

E có dàn 24 số 1 tuần phải nổ 1 hôm, cao thủ cho e cách chia vốn với ghép thêm 3d được ko. Có tuần sẽ nổ 2 hôm mong ct tư vấn

Cho hõi bác muốn lãi 1 hôm là bao nhiêu

8C cũng được chủ yếu 2D nó phải chuẩn nữa 😂
Mình đã từng chơi 3d có giai đoạn 7càng có giai đoạn 8c. Rốt cuộc đc càng thì mất 🦀, đc 🦀 thì mất càng, mệt lắm. Có lúc lấy 9c ghép 100s chão mà vẫn chết. Theo mình là vào xem bát chốt các cao thủ theo dõi cao thủ nào đầu tháng mà gãy nhiều, giai đoạn nữa tháng sau theo là ăn. Mình đã và đang đánh pp đó. Ai cũng có dây đỏ đen nhé ..

E chơi miền bắc đánh các kiểu mà mấy năm nay mất mấy tỷ rồi mà ko bỏ đc chán quá mong các mạnh thường quân có cách nào cứu giúp chỉ e với
Bác nào cao thủ giúp bạn này về bờ với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.