Về bờ - TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn đánh lô hoặc đề khung 2 ngày đi 5d-10. Tháng kiếm vài ba triệu thôi chứ ngày 500 tháng 15 củ hơi căng đấy 😂. Chúc may mắn
mình chơi toàn thua h chỉ mong chơi k lỗ là dc chỉ cần tháng kiếm 1 tr tiền thuốc nước là mừng rơi nc mắt. mong k mang tiền nhà đi chơi là vui rồi

mình chơi toàn thua h chỉ mong chơi k lỗ là dc chỉ cần tháng kiếm 1 tr tiền thuốc nước là mừng rơi nc mắt. mong k mang tiền nhà đi chơi là vui rồi
Tất cả các mục chơi món nào cũng có thể kiếm được p nhé. Tự bắt cầu kèo hoặc theo ct nào cũng được. Tự tính lấy cách đi tiền hợp lý xong rồi đánh hết tháng xem thế nào ?

hay quá a Chớp ạ, e làm ngay bảng lãi lỗ rồi, e thấy cách chơi này vốn ko quá nhiều, mà tỉ lệ win cũng rất cao, e tính 5k/1 con vốn 20 ngày chỉ là 2tr6 thôi, nếu gan quá 20 ngày thì tùy vốn mình tăng tỉ lệ tiếp ạ

View attachment 178631
Với bảng này ae có chắc đủ kiên nhẫn mà chơi không. Nếu ngày 20 nó mới ra. Nuôi 20 ngày lấy 370k

hay quá a Chớp ạ, e làm ngay bảng lãi lỗ rồi, e thấy cách chơi này vốn ko quá nhiều, mà tỉ lệ win cũng rất cao, e tính 5k/1 con vốn 20 ngày chỉ là 2tr6 thôi, nếu gan quá 20 ngày thì tùy vốn mình tăng tỉ lệ tiếp ạ

View attachment 178631
Nuôi đề kép bằng 20 ngày ổn không chủ tịch

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.