Về bờ - TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CT cho em hỏi cách đi tiền để có lãi với dàn đề 12s - dàn 3D 84S và dàn 4D - 588S khung 15 ngày với ạ

Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

Bác cho e hỏi chút. Nếu e đánh 3càng. 525 số gồm 7càng và 5chạm xác suất trượt là bao nhiêu phần trăm ah. Cảm ơn

mong cao thủ chia sẻ cách đánh xiên 2 và cách đi tiền ntn cho phù hợp với 15 cặp và 36 cặp hoặc 45 cặp

Chơi 1 con lấy BTĐ của CT người qua đường về chơi BTL miền Nam có ô ổn k chủ đi tỉ lệ như thế nào hợp lí để có lãi dc

Ae nuôi kép bằng từ hnay đến cuối tháng bao nổ

ae nào có tỉ lệ vào tiền các dàn 10s dàn 36s dàn 65s cho mình xin với

e chào a TIACHOP .e có vốn 10trieu. muốn chơi lô đề miền bắc. thì vào tiền như nào cho hợp lý ạ .mong a chỉ bảo a

Tăng lên tổng vốn 20 ngày hết 20m thì ổn bác ạ.k có chuyện 20 ngày k ra kép đâu.e test từ năm 2019 đến hiện tại k có tháng nào quá 20 ngày từ đầu tháng k ra kép cả.
Hiện tại kép bằng đã 32 ngày chưa ra rồi bác nhé kk

Tăng lên tổng vốn 20 ngày hết 20m thì ổn bác ạ.k có chuyện 20 ngày k ra kép đâu.e test từ năm 2019 đến hiện tại k có tháng nào quá 20 ngày từ đầu tháng k ra kép cả.
Hiênj tại là 33 ngày rồi đó bác.Vào như bác thì chết ak

Chủ tịch cho e hỏi vốn 19t200k chơi đề 64s đi đều tiền ko tăng giảm cho dù khi thắng hay thua chơi trong 30 ngày thì ăn bao nhiêu ngày là có lãi AK cảm ơn chủ tịch
Đi điều ko chão nha người ae 19ngày là lãi

E chỉ chơi lô, xiên 2 , thường đầu đuôi đánh ít số theo lô .
Thì nên vào tiền ntn ạ.

Tại sao có ngày còn 100đ mà lên đến 10000đ, có ngày có 5000đ mà cuối ngày còn 0 đ là sao vậy các sếp

Tại sao có ngày còn 100đ mà lên đến 10000đ, có ngày có 5000đ mà cuối ngày còn 0 đ là sao vậy các sếp
Do bác quản lý vốn không tốt là 1 - tâm lý bất ổn thắng muốn thêm thua ham gỡ không dừng được lúc ăn ... Tóm.lại là chơi cờ bạc thì chấp nhận ăn non - thua thì dừng cắt lỗ chứ không lên ham ngồi lâu say bạc thì tiền núi cũng hết

Do bác quản lý vốn không tốt là 1 - tâm lý bất ổn thắng muốn thêm thua ham gỡ không dừng được lúc ăn ... Tóm.lại là chơi cờ bạc thì chấp nhận ăn non - thua thì dừng cắt lỗ chứ không lên ham ngồi lâu say bạc thì tiền núi cũng hết
Vâng có lé vậy. May tính đến giờ chưa lỗ

Ct ơi, ct cho mìn xin tỉ lệ đi tiền dàn 50s , 7 ngày với , xin cảm ơn ct nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.