Về bờ - TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TÍNH TỈ LỆ, LÃI,LỖ CHO AE CHƠI SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chủ tịch cho e hỏi vốn 19t200k chơi đề 64s đi đều tiền ko tăng giảm cho dù khi thắng hay thua chơi trong 30 ngày thì ăn bao nhiêu ngày là có lãi AK cảm ơn chủ tịch
đề 60s bộ 04,14,24,34,44,03,13,02
ghép càng 2,3,5,6,7,9 đánh cả năm xuất phát điểm 1k lãi ròng

Chủ tịch chỉ dùm cách vào tiền bà miền Nam Trung Bắc với ạ với số vốn 5m a6

Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

Em muốn nuôi dàn đề 36s trong 7 ngày thì đi tiền tỉ lệ ntn ạ. Với btl nuôi 5-7 ngày thì cách vào tiền ntn cho hợp lý. Nhờ bác tư vấn giúp

Mình muốn nuôi 36so vào 3cang 360 số nuôi từ thứ 2 đến chủ nhật thì tỷ lệ vào tiền như nào vốn bn

Em chỉ thích đánh dàn đề, các anh có thể chỉ e cách vào tiền . Cách chơi được ko a

Anh em có thắc mắc gì về tỉ lệ, lỗ, lãi khi chơi XSMB, XSMN, XSMT hay các món nào bất kỳ cứ bình luận. Tia Chớp sẽ tư vấn cho anh em từng trường hợp cụ thể nhé

Ad có thể ví dụ cụ thể bằng 1 con số vốn và cách vào số ntnao cho hợp lý để kiếm được vốn từng ngày không ạ( thắng thua mà vẫn qly vốn được trong vòng 1 tháng vẫn có lời). Thank ad

Cho e xin tỉ lệ vào tiền BTL, TTL, BTĐ, TTĐ, Dàn 10 số, 2D,3D,4D hàng ngày với số vốn tối thiểu với ạ. Có nên vào hết không CT hay chỉ vào sàng lọc thôi ạ. Cảm ơn CT rất nhiều!

mong cao thủ chia sẻ cách đánh xiên 2 và cách đi tiền ntn cho phù hợp với 15 cặp và 36 cặp hoặc 45 cặp
Minh cũng như bạn nè. Trong dd ít ae choi xien nên mình cũng dag tìm hướng đi xiên nè

Ad có thể ví dụ cụ thể bằng 1 con số vốn và cách vào số ntnao cho hợp lý để kiếm được vốn từng ngày không ạ( thắng thua mà vẫn qly vốn được trong vòng 1 tháng vẫn có lời). Thank
Cho e xin tỉ lệ vào tiền BTL, TTL, BTĐ, TTĐ, Dàn 10 số, 2D,3D,4D hàng ngày với số vốn tối thiểu với ạ. Có nên vào hết không CT hay chỉ vào sàng lọc thôi ạ. Cảm ơn CT rất nhiều!
mình xin tỉ lệ vốn 64s lô 3s và trò 27 lôbet 3ph

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.