[TỐ CÁO] Thành viên kenbarber có hành vi THU PHÍ BÁN SỐ LÔI KÉO thành viên diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sohoc313

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
58
Điểm
18
KINH THUA BAN QTV ..TOI BUOC CHAN VAO DIEN DAN NAY,TOI CHUA HE XIN AI 1 NGHIN NAO,,CHUA HE KEU GOI A E THEO TOI. CON CHUYEN TIN NHAN DO,,CO RAT NHEJU NGUOI NT RIENG CHO TOI XIN SO NAY NO..TOI NOI THANG CHUNG TOI AI CUNG K DAM CHAC CHAN 100% SO LA LA CHINH XAC. CHIEU PHAI RA,,NHUNG TRUOC KHI TOI BUOC CHAN VAO DIEN DAN NAY TOI DA CO 1 NHOM RIENG TRO CHUYEN VUI CHEM GIO VOI A E HANG NGAY VUI VE BAN LUAN VE NHUNG CON SO-NGOAI NHUNG NGUOI TOT VUI VE VOI NHAU VAN CO MOT SO NGUOI GEN TUC VI NHIEU LAN XIN SO RIENG TOI ,VA RAT NHIEU NGUOI NHAN TIN RIENG XIN SO K DC LA CAM THAY K VUI,,

-NGUOI NAY LA THANH VIEN TRONG NHOM VUI VE CUA CHUNG TOI RAT LAU ROI,CHUNG TOI CO VUI VE DUA RA NHUNG CON SO DE A E NHOM CUNG NHAU CHIA SE KINH NGHJEM,NHUNG VI BAN THAN TOI CAM THAY K PHU HOP VOI NHOM TOI DA GIAI TAN NHOM NEN NGUOI NAY RAT TUC GIAN,TOI K BJET NGUOI NAY CHUP HINH DUA NHUNG TIN NAY LEN NHAM MUC DICH GI,,NHUNG BAN QUAN TRI HAY XEM KI,,,CHUNG TOI TOP 1-TOP 2 CHOT MIEN PHI TREN DIEN DAN NAY RAT VUI VE NHJET TINH,CHUA BAO GIO NOI 1 CAU GI-DOI KHI CHUNG TOI PHAI THUC TOI 1 2 H SANG DE NGHIEN CUU SO CHO A E THEO CHUNG TOI TREN DIEN DAN,,CO NHUNG NGUOI A E AN RAT NHEIU CHI CAN NOI LOI CAM ON CHUNG TOI RAT VUI,,VA THUA CHI CAN NOI MAI LAM LAI..CON VE NGUOI NAY,,LA THANH VJEN TRONG NHOM CU CUA CHUNG TOI,NHOM CHI NOI CHUYEN BAN LUAN SO,NEU TOI BIET SO NAO CHUAN 100% TOI DAU CAN DI LAM HANG NGAY,TOI DAU CAN BAN LAY MAY SO TIEN LE.,,TU TOI CHOI CUNG DC,,
Chuẩn

thienha999

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
691
Điểm
173
ĐÔI DÒNG TÂM SỰ.

ĐẦU TIÊN.XIN CẢM ƠN ĐỘI NGŨ AD CỦA DIỄN ĐÀN, CẢM ƠN TẤT CẢ ACE ĐÃ TIN TƯỞNG VÀ MẾN MỘ KEN.
KEN RẤT BUỒN VÌ SỰ VIÊC VỪA RỒI, NÓ LÀM KEN MẤT ĐI SỰ TỰ TIN VÀ TỔN THƯƠNG LÒNG KIÊU HÃNH.
BẢN THÂN ĐÃ SUY NGHĨ NUNG NẤU VÀ ĐƯA RA QUYẾT ĐỊNH SẼ KHÔNG THAM GIA CHỐT SỐ NỮA, KHÔNG LÀ CAO THỦ HAY GÌ GÌ CẢ. KEN CHỈ MUỐN KEN LÀ KEN CỦA CHÍNH MÌNH MÀ THÔI. MONG AD VÀ CÁC BẠN THẤU HIỂU.VÌ CÔNG LAO CỦA KEN BỊ LỢI DỤNG, BI ĐỤC KHOÉT TRONG KHI KEN CHẢ ĐƯỢC HƯỞNG LỢI THÀNH QUẢ TỪ NÓ.
CUỐI CÙNG CHÚC ACE KHỎE.GẶP NHIỀU MAY MẮN.
KEN. CÁO LỖI.!!!
Cuộc sống là vậy mà KEN- Thương trường là chiến trường, diễn đàn là nơi hội tụ các cao thủ thì cũng có người này người kia ...
Mình nghĩ việc xảy ra như thế này không quan trọng bằng những công lao, đóng góp nhiệt tình của cao thủ trong những ngày tháng vừa qua với diễn đàn và mọi người

Xin trân trọng cảm ơn cao thủ và admin tạo nên sân chơi số bổ ích này!

Thank you and Best regards

Thienha***
5449

gockhuat

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
492
Điểm
143
ĐÔI DÒNG TÂM SỰ.

ĐẦU TIÊN.XIN CẢM ƠN ĐỘI NGŨ AD CỦA DIỄN ĐÀN, CẢM ƠN TẤT CẢ ACE ĐÃ TIN TƯỞNG VÀ MẾN MỘ KEN.
KEN RẤT BUỒN VÌ SỰ VIÊC VỪA RỒI, NÓ LÀM KEN MẤT ĐI SỰ TỰ TIN VÀ TỔN THƯƠNG LÒNG KIÊU HÃNH.
BẢN THÂN ĐÃ SUY NGHĨ NUNG NẤU VÀ ĐƯA RA QUYẾT ĐỊNH SẼ KHÔNG THAM GIA CHỐT SỐ NỮA, KHÔNG LÀ CAO THỦ HAY GÌ GÌ CẢ. KEN CHỈ MUỐN KEN LÀ KEN CỦA CHÍNH MÌNH MÀ THÔI. MONG AD VÀ CÁC BẠN THẤU HIỂU.VÌ CÔNG LAO CỦA KEN BỊ LỢI DỤNG, BI ĐỤC KHOÉT TRONG KHI KEN CHẢ ĐƯỢC HƯỞNG LỢI THÀNH QUẢ TỪ NÓ.
CUỐI CÙNG CHÚC ACE KHỎE.GẶP NHIỀU MAY MẮN.
KEN. CÁO LỖI.!!!
Viết song dòng tâm sư này e giám chắc a ken phải chảy nước mắt và can đảm lắm mới nói ra những lời này.e k giám bình luận gì mong bqt đưa ra biện pháp đúng nhất và mong bác ken luôn luôn có sk

viemphoi

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
193
Điểm
143
THÔNG BÁO gửi toàn thể A.e Diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC
BQT nhận được thông tin tố cáo thành viên @kenbarber có hành vi THU PHÍ BÁN SỐ LÔI KÉO thành viên diễn đàn (Chi tiết theo ảnh đính kèm)
Đề nghị @kenbarber giải thích về hành vi trên tại topic này
Thời hạn: 1 ngày (24h) kể từ khi có thông báo
Nếu quá thời gian trên BQT vẫn chưa nhận được phản hồi thích đáng về vụ việc, chúng tôi sẽ tiến hành xử phạt thành viên @kenbarber theo đúng quy định của diễn đàn

Diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC luôn rõ ràng với tiêu chí là sân chơi cho ae giao lưu học hỏi không thu phí bán số.
Các hành vi này sẽ bị bài trừ để Ae cùng xây dựng một diễn đàn phát triển vững mạnh
Cảm ơn toàn thể ae đã luôn đồng hành cùng BQT!

View attachment 5393
View attachment 5394

View attachment 5395
Trời. Chả nhẽ tên ken chỉ 1 ng đc đặt ah. Thg khác mạo danh thì sao. Ông tố cáo có khúc mắc j sao mà tố cáo kiểu này

kyda

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
188
Điểm
43
Vl ô anh thu có 1tr/ tháng thôi ak, ít quá ?

S

son89

Guest
1tr/ tháng ít quá bạn ơi, mất công thu thì thu cao cao vào chứ ?

tuankiet1a

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
300
Điểm
143
1tr/ tháng ít quá bạn ơi, mất công thu thì thu cao cao vào chứ ?
Thật nhể , triệu /tháng thì rẻ quá .. tôi trước chưa vào diễn đàn cung mua số chơi , vd , ngày nó cho 1 con lô nó lấy 2 củ , ko biết m đánh bao nhiêu, còn đề bạch thủ thì 4 củ / con ...đụ mạ mất mẹ nửa mảnh đất đang ở.. con chó bố mày muốn chôn sống mày.

giang

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
11
Điểm
8
Mong ban quản trị tìm hiểu kỹ thông tin trên ạ.trước đây e cũng trong nhóm chốt vui của ken.được thua ae đều vui vẻ. Chưa lần nào Chủ tịch ken thu phí của ae 1 đồng.ken là 1 tv nhiệt tình hỗ trợ ae hết mình.mình rất quý ken.mong quản trị xem sét tìm hiểu thông tin trên cho thật kỹ.không thì tội e ken quá

TENCUOP42

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
298
Điểm
143
Dúng rồi đó Tố. Khi nào có ng trong diễm đàn tố và có bằng chứng rõ ràng thì mới là dúng còn nếu ng tố nằm ngoài diễn đàn thì đó là việc riêng cua Ken chứ dau dính đến việc bán số tronf diễn đàn. Xử lý nhựng việc dính đến diễn đàn còn nằm ngoài thì là vie75c cua riêng mỗi nguoi ấy Tố ơi. Với có 1 diều là nếu tố cáo bằng hình thì cũng nên xem lai vì hình bay giờ dùng photoshop sữa là y như thật đó. Bản thân tôi là chuyên vien photoshop for web application nen tôi biết rõ việc dùng phù thủy photoshop lợi hại thế nào. Nên cần xác minh rõ hơn đó Tố. Với phù thủy photoshop mọi việc đèu có thể thay đổi.

nhocsondoi

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
44
Điểm
18
THÔNG BÁO gửi toàn thể A.e Diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC
BQT nhận được thông tin tố cáo thành viên @kenbarber có hành vi THU PHÍ BÁN SỐ LÔI KÉO thành viên diễn đàn (Chi tiết theo ảnh đính kèm)
Đề nghị @kenbarber giải thích về hành vi trên tại topic này
Thời hạn: 1 ngày (24h) kể từ khi có thông báo
Nếu quá thời gian trên BQT vẫn chưa nhận được phản hồi thích đáng về vụ việc, chúng tôi sẽ tiến hành xử phạt thành viên @kenbarber theo đúng quy định của diễn đàn

Diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC luôn rõ ràng với tiêu chí là sân chơi cho ae giao lưu học hỏi không thu phí bán số.
Các hành vi này sẽ bị bài trừ để Ae cùng xây dựng một diễn đàn phát triển vững mạnh
Cảm ơn toàn thể ae đã luôn đồng hành cùng BQT!

View attachment 5393
View attachment 5394

View attachment 5395
Chả ai bán số 1tr 1 tháng cả nghe 1tr chả thế nào mà tin dc

R

RUNATHOM

Guest
Mong các ads tìm hiểu kỹ càng rồi quyết định tránh làm nhục chí của bạn ý, e đã từng ở diện này e biết, cây ngay ko sợ chết đứng nhưng thật sự có hiểu lầm làm cho người ta mất hết cảm hứng và bị chùn bước ad ạ.

kyda

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
188
Điểm
43
Đây là zì ?,thu 1tr/ tháng lại còn bảo ng ta coi như mời 1 chầu cafe ?

kyda

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
188
Điểm
43
Lại còn gửi tiền cafe trước ?,đừng cố thanh minh làm zì bạn ơi, ng ta ko đóng phí thì kích bỏ ?. Sống có lương tâm tí người ta còn quí mến

TENCUOP42

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
298
Điểm
143
Bay g thế này cứ thứ 1 diễn đản này o cho post số zalo hay điện thoại. Nếu post sẽ bi phạm luật. Vì thế cứ search các bài cua KEN kể cả các tin nhắn riêng của KEN với môi nguoi thù sẽ biết KEN có cho ai trong diễn đàn này số zalo để nt riêng ở ngoài o sẽ rõ. Nếu có thì lúc đó nói là KEN đã làm sai luật cua diễn đàn va lúc đó diều tra. Cái này cần admin làm sáng tỏ vì admin sẽ xem dyoc lich sử chat cua mỗi ng ttong diễn đàn. Thế sẽ ra ngay.

TENCUOP42

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
298
Điểm
143
Bãn thân tôi có lảm web portal cho cty tôi nen tôi có làm phần lưu history chat cua mỗi nv trong cty tầm 2th sau 2th mới xóa. Cho là nv đó xóa history nhung chỉ cho xóa ttong phần user cua chính họ. Nhung log history sẽ vẫn cỏn lưu trong phần quãn ly cua admin ấy

ngoclinh86

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
992
Điểm
173
Lại còn gửi tiền cafe trước ?,đừng cố thanh minh làm zì bạn ơi, ng ta ko đóng phí thì kích bỏ ?. Sống có lương tâm tí người ta còn quí mến View attachment 5458
À bạn có thù với ken à dù nhóm 100 người mõi người 1tr mĩnh dẫn thấy rất rẻ nhưng cao thủ cũng có quyền riêng tư miễn họ ko loi kéo người diễn dàn là dc còn ngoài chuyện đó ko có gì đáng chụp gửi vào đây cả.người thấy đáng nói chính là bạn chắc ghen ăn tức ở nên mới làm vậy

kyda

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
188
Điểm
43
Cái này hay này anh
Bay g thế này cứ thứ 1 diễn đản này o cho post số zalo hay điện thoại. Nếu post sẽ bi phạm luật. Vì thế cứ search các bài cua KEN kể cả các tin nhắn riêng của KEN với môi nguoi thù sẽ biết KEN có cho ai trong diễn đàn này số zalo để nt riêng ở ngoài o sẽ rõ. Nếu có thì lúc đó nói là KEN đã làm sai luật cua diễn đàn va lúc đó diều tra. Cái này cần admin làm sáng tỏ vì admin sẽ xem dyoc lich sử chat cua mỗi ng ttong diễn đàn. Thế sẽ ra ngay.

lam12d

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
61
Điểm
118
Bạn đã vào dd rồi và cũng tk các ct.và các cao thủ sao bạn vẩn đi hỏi số nữa vậy bạn.bạn kg tin tưởng các cao thủ vậy bạn vô đây lam gì?tôi củng từng mua so đây hơn con số ấy nua. Nhưng nhờ dd này mà tôi kg phải đi mua so nua.cảm ơn các ct.và các cao thủ.

ngoclinh86

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
992
Điểm
173
Lại còn gửi tiền cafe trước ?,đừng cố thanh minh làm zì bạn ơi, ng ta ko đóng phí thì kích bỏ ?. Sống có lương tâm tí người ta còn quí mến View attachment 5458
Mình nói thật bạn có số dt của ken cho mình đi bạn càng đăng ken mọi người chỉ thấy bạn muộn việc công trả thù cá nhân ko có gì hay ho

sohoc313

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
58
Điểm
18
Mình nói thật bạn có số dt của ken cho mình đi bạn càng đăng ken mọi người chỉ thấy bạn muộn việc công trả thù cá nhân ko có gì hay ho
Bạn nói rất chuẩn nếu bạn ấy có sdt của Ken thì mới chứng minh được Zalo đó có phải đúng Zalo của Ken ko

sohoc313

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
58
Điểm
18
Màng hình của tin nhắn mình thấy có gì đó bất ổn thời gian nt và tg chụp màng hình cùng một giờ. Bạn nên cung cấp ngày tháng của tn . Theo mình màng hình tn chưa đủ thiết phục
Bây giờ tên Zalo lô tôi có thể đổi tên nicknem của Ken và cũng có thể tự nt giả mạo Ken và chụp màng hình được

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
18,814
Điểm
188
Sau khi xem xét các chi tiết và câu chuyện, BQT Diễn Đàn quyết định yếu tố để loại bỏ thành viên @kenbarber khỏi diễn đàn là không có cơ sở vì người cung cấp bằng chứng mang tính 1 chiều. Bài viết này sẽ được khóa lại vào sau 18h00 mong cả nhà lưu ý!
Nhưng nhân đây mình cũng thông báo luôn, nếu các thành viên đã tham gia diễn đàn rồi, mà vẫn tham gia các hội nhóm Zalo hay facebook ngoài những Nhóm của TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC, các ADMIN sẽ không chịu trách nhiệm.
Chúng tôi chỉ đem lại một giá trị - một sân chơi số vững mạnh cho toàn thể a.e VIỆT NAM. Chúng tôi không thu phí và không bao giờ kêu gọi đóng góp nào. HÃY NHỚ ĐIỀU ĐÓ!

ngoclinh86

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
992
Điểm
173
Sau khi xem xét các chi tiết và câu chuyện, BQT Diễn Đàn quyết định yếu tố để loại bỏ thành viên @kenbarber khỏi diễn đàn là không có cơ sở vì người cung cấp bằng chứng mang tính 1 chiều. Bài viết này sẽ được khóa lại vào sau 18h00 mong cả nhà lưu ý!
Nhưng nhân đây mình cũng thông báo luôn, nếu các thành viên đã tham gia diễn đàn rồi, mà vẫn tham gia các hội nhóm Zalo hay facebook ngoài những Nhóm của TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC, các ADMIN sẽ không chịu trách nhiệm.
Chúng tôi chỉ đem lại một giá trị - một sân chơi số vững mạnh cho toàn thể a.e VIỆT NAM. Chúng tôi không thu phí và không bao giờ kêu gọi đóng góp nào. HÃY NHỚ ĐIỀU ĐÓ!
And anh minh hihiiii

TENCUOP42

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
298
Điểm
143
Đã rõ. Moi ng o nên bàn cãi chuyệm này nữa. Tập trung quánh Đồng đê

BAONGOC38

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
49
Điểm
18
Rất đồng tình với quan điểm của Ad. Nếu ken mà như vậy sao phải chốt cho ae làm gì?. Nếu như vậy sao chỉ có 1 người nói mà ae trên diễn đàn ko ai nói. Nói thẳng ra là “ Tư thù cá nhân” mình mong Ad loại người đăng bài khỏi diễn đàn. Đừng vì 1 người mà khổ nhiều ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ZALO OFFCIAL

Theo dõi kênh Youtube

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
11,987
Thành viên
15,215
Thành viên mới nhất
tu1312