Tâm sự - TÔ HÙNG - Anh em đã về bờ cả chưa? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự TÔ HÙNG - Anh em đã về bờ cả chưa?

Cảm ơn bác em thì đi làm phụ hồ ko có nhiều xiên để chơi to môi ngày đánh dan của bác 64 số chỉ 5k cứ thấy trung là vui rồi kiếm thêm đc nửa ngày đi phụ hồ cảm ơn bác nhiều

Dang boi vao bờ .mà bờ còn xa quá a oi.huhu
[/QUOTđa theo dõi bác đã lâu nhưng hôm nào kết trùng mới chơi theo mấy hôm nay toang cả nhìn bác cùng ae ăn đều nghĩ mà tiếc,chúc mừng ae theo bác tô hung mình chỉ sợ theo ae lại đen lây

Con chúc bác thật nhiều sức khỏe để làm đầu tàu đưa đc nhiều ae về bờ.

chúc mừng các Bạn đã được về bờ khi theo Bác Tô Hùng, mình biết hơi muộn, nhưng hi vọng từ này theo Bác Tô Hùng sẽ được về bờ.

chúc chủ tịch Tô Hùng luôn mạnh khoẻ. giúp đỡ được nhiều anh em vào bờ. mọi người luôn biết ơn chủ tịch

Em cảm ơn anh Tô Hùng. THANHSANG5. Huanhoahon. Nguoiquaduong.phan bảo. Là những cao thủ em theo bấy nay. Trước đây mua số zalo thua mấy chục triệu. Giờ theo các cao thủ nhưng vì không còn vốn nên chỉ chơi lô 5k. Hy vọng theo các anh từ từ trả dần nợ còn khoảng 20 triệu nữa là em về bờ.

Theo dõi thấy ct ăn thông 2,3,4D dàn 30s cả tuần rồi.chúc ae trong ddan sớm vô hết bờ.chúc ct nhiều sk.

Cảm ơn ct tô hùng. 1nguoi chú có tâm và có tầm luôn vì anh Em diễn đàn nhất là ae xa bờ loạn lạc. Chân thành cảm ơn chú chúc chú và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc bình an và luôn luôn yêu thương ae diễn đàn

Cảm ơn ct đã giúp đỡ em cũng vào được một đoạn rồi ct

Mình mới chơi, nuôi đề kép bằng đã hơn 1 tháng rồi, mất cũng kha khá, bây giờ bỏ nó về thì tiếc, mà nuôi thì kg biết bao giờ nó về, kính mong các CT C LB, những người có kinh nghiệm và toàn thể ae cho mình 1 lời khuyên, chân thành cảm ơn