Tâm sự - Tô Hùng - Niềm trăn trở cuối năm 2019 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Tô Hùng - Niềm trăn trở cuối năm 2019

Chào các anh chị em
Vào diễn đàn cũng khá lâu rồi. Ngày hôm nay là ngày đặc biệt - ngày cuối cùng năm 2019.
Bớt chút thời gian tôi muốn lắng nghe những tâm tư của anh chị em. Có điều gì cần nhắn gửi có thể để lại bình luận, nếu được tôi sẽ tư vấn nhé
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

15413

Sửa lần cuối:
MN tôi cũng đang chơi khá ổn nhưng mong là các CT chỉa sẻ để giảm dần đánh từ 36s xuống 10-15 s
Mình cũng muốn tham khảo thêm BTL vs STL từ các cao thủ vì MN vs MT khả năng ăn lô nh nháy cao và lô 3D dễ trúng hơn

Chào các anh chị em
Vào diễn đàn cũng khá lâu rồi. Ngày hôm nay là ngày đặc biệt - ngày cuối cùng năm 2019.
Bớt chút thời gian tôi muốn lắng nghe những tâm tư của anh chị em. Có điều gì cần nhắn gửi có thể để lại bình luận, nếu được tôi sẽ tư vấn nhé
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Kính chúc ANH CẢ và đại toàn thể gđ sang 1 năm mới,rồi rào sk,an yên,hp.

Chúc CT năm mới mạnh khỏe. Để đưa anh em về với đất liền. Có một cái Tết đoan viên va hạnh phúc.

Chào bác tohung,e Theo bác dàn đề, miền nam với miền Trung, cầu mong thuận buồm xuôi gió ,cho gia đình có cái tết sum vầy, bác là cái phao ma e đang bám vào để vào bờ đó a, xin chúc bác cùng gia đình năm mới nhiều sức khỏe và hạnh phúc

Chào Anh ... Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe HP và bình an .

Chúc bác và gia đình sức khỏe bình an và nhiều may mắn. Vẫn là fan cứng của bác

Chúc bác Hùng năm mới phát tài và dồi dào sức khỏe để chia sẽ cầu kèo cho anh em nhé. A có thể chia sẽ video bạc nhớ như addmin tia chớp cho miền Nam và miền Trung k anh? E thấy a mạnh về 2 miền này đôi lúc anh em vào tiền rất cần sự chia sẽ từ anh!

Chào các anh chị em
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Em chúc bác nam moi sức khoẻ để chèo lái con thuyền cho bọn e theo anh ạ

Chào các anh chị em
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

cho e xin ý kiên thường mn là 2 ba đai nên muốn bác hung và bác huanhoahon mỗi người chốt một đài ace dễ chơi hơn đó là ý kiến cái nhân e ?

E chào bác tô hùng sang năm mới e chúc bác và gd năm mới bình an và may mắn. Bác tô hùng ơi e ko hiểu sao từ ngày e vào diễn đàn tới nay e chơi toàn thua thôi e chỉ chơi dàn 64s dàn ngay mặc dù e theo các ct nhưng đúc kết lại là thua bác có thể chỉ bảo cho e pp nào chơi ổn định để e ko bị loạn số ko ạ.e cảm ơn

Cám ơn chủ tịch tô hùng đã giúp anh em đỡ xa bờ và có cái tết ấm no bên cạnh người thân. Mong rằng chủ tịch vẫn phong độ để anh em bớt khổ

Chúc bác Tô Hùng năm mới nhiều sk và kinh doanh luôn bội thu mn trong dđ râtraat ngưỡng mộ bác sang năm mới bác cs cầu 3 càng theo bạc nhớ để ae vào bơ

Chào các anh chị em
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

TIỂU MÂY THAY MẶT ANH EM QUẢN TRỊ VIÊN CHÚC BÁC SỨC KHỎE, THÀNH CÔNG, HẠNH PHÚC VÀ AN BÌNH NHÉ.

CÁM ƠN BÁC ĐÃ LUÔN ĐỒNG HÀNH CÙNG DIỄN ĐÀN!

Chào các anh chị em
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

A ơi e xa bờ quá tv giúp e con btl a ạ năm koiws mong sao e dc may mắn a ạ