Tâm sự Toạch thông hơn 10 ngày trời buồn thật sự

B0YMINHTAN

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
51
Điểm
118
vào dây đen thì thôi ko nghỉ 1 thời gian đi bác. em cũng dính dây đen rồi nghỉ hoặc bác chuyển bảng đi. đổi từ KU sang THA

hackdv100

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
158
Điểm
128
Đi vốn nhỏ gỡ dần từng ngày bác đừng ham gỡ là chết

BACTHSON

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,499
Điểm
173
Ko phải nói điêu, tôi toạch lô thông đúng hơn 10 ngày trời, âm hơn 100 củ, giờ ko biết về bờ kiểu gì. Buồn thật sự
Chơi đề lotobet ấy cứ rình 3 tay ra đầu nhỏ rồi mình đánh đầu to từ 50/99 đánh to ăn to đánh nhỏ ăn nhỏ

ngocli22

Thống Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
70,131
Điểm
173
Lô ngày đen anh em bám lô khung kìa đâu nhất thiết phải chơi lô ngày mà tốp 1 lô ngày ăn lia lịa các bác toàn đánh đi đâu ấy bây giờ khóc ai thương

THAY

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
13,056
Điểm
223
Đề thì không lời được bao nhiêu. Thông rồi gãy , gãy rồi thông , cứ vậy mà luân hồi. Không có gì gọi là bức phá. Đề kém xa lô ở chổ. Đề chỉ được 1 nháy. Lô thì cả đống cả lèn nháy. Dàn đề vốn quá nhiều. Lô thì ít. Tôi yêu lô. Chỉ có lô mới đem đến cảm giác đó. Cảm giác được "đếm nháy" 🍺🍺🍺

THANH230Q

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
37
Điểm
113
Lô ngày đen anh em bám lô khung kìa đâu nhất thiết phải chơi lô ngày mà tốp 1 lô ngày ăn lia lịa các bác toàn đánh đi đâu ấy bây giờ khóc ai thương
Thua nhiều quá giờ mới mò vào đây đây

A/e đang nghĩ gì?

Tôi là người cao tuổi, vừa được cấp TK, hôm qua bám theo cao thủ ĐỒNG PHẠM86 nở hoa luôn, tuy đánh nhỏ nhưng rất vui, cám ơn ĐỒNG PHẠM86 rất nhiều, chúc bạn luôn MK và thành công trong mọi công việc.
Dạo này k thấy bạn lên dàn nuôi nữa .bạn đang bận à.mình quên mất cách bắt 3 chạm tuần của bạn rồi . mình quên mất cách bắt chạm ở ngày thứ 2 thôi bạn nhắc lại cho mình với nhé cảm ơn bạn
Niềm tin 678 cách đây 8 tháng ăn 3 càng 8 số đều đều mà mấy tháng nay ko kéo a e lên nổi nhỉ ,có bận bịu quá nên ảnh hưởng việc soi kèo ko nhỉ