Về bờ - Tôi ko làm gì cho tôi nhưng tôi giúp đc người khác | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tôi ko làm gì cho tôi nhưng tôi giúp đc người khác

nhanvt19

Đại Tướng
Điểm cảm xúc
34,807
Điểm
223
Xu
10,068Xu
Giúp người người lại giúp ta. Niềm vui của mn cũng là niềm vui của chính mình. Giúp ae thoát đc khoảng nợ ok đó là niềm vui của tôi. Chúc những ae theo tôi luôn thành công nhé

Em chúc bác sức khỏe thành công.em cảm ơn bác rất nhiều theo bác vốn em nhỏ em đánh đều tay cũng kiếm được cho vợ con có chút tiền lo cuộc sống

Giúp người người lại giúp ta. Niềm vui của mn cũng là niềm vui của chính mình. Giúp ae thoát đc khoảng nợ ok đó là niềm vui của tôi. Chúc những ae theo tôi luôn thành công nhé
Nhân rảnh kéo lại bữa nhé ??

Chúc người ae nhìu niềm vui ?

Chưa theo nhiều Bác Nhân nhưng thấy B Nhân kéo cũng quyết tâm lắm .Hi vọng B Nhân giúp đỡ nhiều anh em về bờ .Xin chân thành cám ơn

Mk đây đã có lần theo bạn nhanvt19 rồi, và thấy ct lên số chuẩn và có tâm với ae. Mong bạn hãy bớt chút thời gian trong ngày hô và chơi cùng ae, giúp ae về bờ nha.

Nhe đanh bác lâu lăm bg mới thấy xuất hiện chúc bác Sk

Chào bạn, mình sinh 76 ko biết xưng hô như nào, mình theo dõi bạn kéo Mn trên phòng chat khá lâu, thấy khá hiệu quả. Do mình đang thiếu vốn nên chưa theo bạn nhiều, tối qua 8/10/2020 tôi thấy bạn giúp Mn thật rực rỡ. Bạn có thể chia sẻ cách bắt cầu chạm cho mình xin với được không bạn? Vì mình muốn tự chơi lúc rảnh-để gỡ nợ hii. Xin cảm ơn bạn!

Ai cũng thấy chia sẻ là đã về bờ. Nhưng về bằng cách nào, như thế nao, theo ai, tự chơi hay như nào nữa... thì K nói rõ. Làm cho ae khi thấy bắt da kỳ một bài đăng về bờ cũng tò mò ghé xem. Nhưng ôi! Mọi câu chuyện mới chỉ là mới bắt đầu mà thui, còn sự thể như thế nào thì có lẽ hồi sau sẽ rõ. Tôi hy vọng ae nếu có pp hay, còn có cái tâm giúp ae, mn và mong mn may mắn cũng như mình thì hãy chia sẻ thật lòng cách mà ae đã về bờ nhé. Chào thân ái và quyết thắng....!

Cảm ơn bạn . Chuac bạn nhiều sức khoẻ. Dù k theo ai kéo trên diễn đàn cả vì mỗi ng có cách chơi riêng mà . Nhưng mình rất muốn biết ae chia sẻ cách chơi và cách vào tiền ae chia sẻ bỏi cũg như mình ban đầu mới vào cũg k ra vào tiền hợp lí nên đã thua mong bạn giúp dc nhiều ng hơn nữa nhé

Ai cũng thấy chia sẻ là đã về bờ. Nhưng về bằng cách nào, như thế nao, theo ai, tự chơi hay như nào nữa... thì K nói rõ. Làm cho ae khi thấy bắt da kỳ một bài đăng về bờ cũng tò mò ghé xem. Nhưng ôi! Mọi câu chuyện mới chỉ là mới bắt đầu mà thui, còn sự thể như thế nào thì có lẽ hồi sau sẽ rõ. Tôi hy vọng ae nếu có pp hay, còn có cái tâm giúp ae, mn và mong mn may mắn cũng như mình thì hãy chia sẻ thật lòng cách mà ae đã về bờ nhé. Chào thân ái và quyết thắng....!
Đồng ý kiến với bạn hi vọng bác chủ topisc chia sẻ để ae biết để thêm tự tin khi theo và để k mất tiền vì k biết cách ra vào tiền và cách chơi.

Bác
Đồng ý kiến với bạn hi vọng bác chủ topisc chia sẻ để ae biết để thêm tự tin khi theo và để k mất tiền vì k biết cách ra vào tiền và cách chơi.
Bác nhân chơi tiền nhị và hậu nhị 1 chạm và hàng số bác nhé

Chào bạn, mình sinh 76 ko biết xưng hô như nào, mình theo dõi bạn kéo Mn trên phòng chat khá lâu, thấy khá hiệu quả. Do mình đang thiếu vốn nên chưa theo bạn nhiều, tối qua 8/10/2020 tôi thấy bạn giúp Mn thật rực rỡ. Bạn có thể chia sẻ cách bắt cầu chạm cho mình xin với được không bạn? Vì mình muốn tự chơi lúc rảnh-để gỡ nợ hii. Xin cảm ơn bạn!
Bac nhân oi e thang 7 e âm mat 190m toi jo e chua go dc vôn e còn có 7m tu ngày ất cu du chỉ tiêu 1m /ngày mà kg dc đe go càng go càng thua sâu jo e âm mất 220m joi còn có 7m nua e nho ct cho e loi khuyen cách choi ji và chỉ tieu dc và mát trong ngày bac cho e xin khung gio bac len pchat keis đe e thro bac tu tu vào bo dần bac nha e chân thành cảm on bac nhièu ạ

nhiều lúc ae chia sẻ đầy ra đó bác có đọc có xem video của những người về bờ chưa? tôi thấy trong đây chia sẻ quá nhiều đến nỗi t k thèm xem nữa ý, bác nói thế như kiểu chưa có ai chia sẻ không bằng

Em cũng cùng quan điểm với bác. Ở đây phần lớn là ae xa bờ. Nên rất mong muốn có được 1 cách, 1 phương pháp để ae theo mà em chưa thấy cao nhân nào chia sẻ ah. Em chỉ mong các cao nhân đã vêd bờ an toàn bớt chút thời gian làm 1 bài chi tiết chia sẻ cho ae phương pháp về bờ an toàn ah.