Cầu MB - Tổng hợp phong độ tháng 3 của ct Toni66, Phan Bảo, Hihi, Huanhoahon, Lưu Cương,Thanh Sang. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tổng hợp phong độ tháng 3 của ct Toni66, Phan Bảo, Hihi, Huanhoahon, Lưu Cương,Thanh Sang.

hakeu123

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
456
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Cháu chào các cụ !
Cháu vào diễn đàn đã lâu cũng chưa đóng góp được gì cho diễn đàn, nay nhân dịp SXMB quay trở lại, cháu tặng các cụ bảng thống kê này để các cụ tiện theo dõi và lựa chọn cho mình 1 cao thủ để đu dây vào bờ (nhất là các cụ mới vào diễn đàn bị loạn số ko biết theo ai ?)
Đây là KQ phong độ SXMB tháng 3 của các cao thủ Phan Bảo, Tony666, Hihi, Huấn Hoa Hồn, Thanh Sang, Lưu Cương.
Bản thân cháu không chơi lô, chỉ đánh dàn đề 64s của các cao thủ và có thống kê cả cách vào tiền dàn đề 64s và tổng hợp lỗ lãi cuối tháng để tiện các cụ theo dõi và cân đối.
Kinh nghiệm của cháu là vào đều tiền dàn 64s, gãy hôm sau cũng không chão, vì nếu dính dây đen của ct, gãy liền cả tuần mà chão thì toác đýt sặc cức luôn.???(tháng 3 cháu theo PB đầu tháng cũng có chão 1-3-8. Nhưng cuối tháng ct hơi đen nên cháu ko chão mà vào đều mức 1, và từ giờ chắc chắn sẽ ko chão nữa ?)
Cháu cũng ko kết luận hay nhận xét phong độ của các ct ntn mà các cụ hãy tự theo dõi và tự cảm nhận nhé?. Qua thống kê này, việc lựa chọn theo ct nào là quyền của các cụ, chúc các cụ may mắn.?
???Còn nữa, cái này cũng đặc biệt lưu ý các cụ là chọn ct nào thì đặt niềm tin 1 lòng với cao thủ đó, nếu vào dây đen cũng đừng xao động đánh mất niềm tin vào họ, còn nếu vào dây đỏ húp thông liên tọi cũng đừng sướng quá mà viết bài ca ngợi, cảm ơn này nọ rùm beng gây sự chú ý không cần thiết, lẳng lặng mà ăn còn cho người khác ăn với ???,... nếu muốn cảm ơn hãy vào inbox riêng cảm ơn chủ tịch đó hoặc cách này cách khác kín đáo và tế nhị nhé.
Chúc các cụ có lựa chọn sáng suốt và may mắn trong cuộc chiến ko cân sức với thằng đồng. ??

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Sao bạn bảo đều tiền không chão mà có mấy hôm gãy, thì hôm sau lại thống kê tăng mức tiền lên nhỉ?

Sao bạn bảo đều tiền không chão mà có mấy hôm gãy, thì hôm sau lại thống kê tăng mức tiền lên nhỉ?
Đấy là kinh nghiệm của riêng tớ sau 1 tháng theo dõi tất cả các cao thủ. Còn trong thống kê tớ chão để mọi ngườithấy vào dây đen mà chão thì sẽ toang thế nào. Ct Phan bảo cuối tháng 3 đen quá ko dám chão sợ anh e nhìn thấy số tiền toang hốt, nên vào đều 1 mức ?

Sửa lần cuối:
C
Cháu chào các cụ !
Cháu vào diễn đàn đã lâu cũng chưa đóng góp được gì cho diễn đàn, nay nhân dịp SXMB quay trở lại, cháu tặng các cụ bảng thống kê này để các cụ tiện theo dõi và lựa chọn cho mình 1 cao thủ để đu dây vào bờ (nhất là các cụ mới vào diễn đàn bị loạn số ko biết theo ai ?)
Đây là KQ phong độ SXMB tháng 3 của các cao thủ Phan Bảo, Toni66, Hihi, Huấn Hoa Hồn, Thanh Sang, Lưu Cương.
Bản thân cháu không chơi lô, chỉ đánh dàn đề 64s của các cao thủ và có thống kê cả cách vào tiền dàn đề 64s và tổng hợp lỗ lãi cuối tháng để tiện các cụ theo dõi và cân đối.
Kinh nghiệm của cháu là vào đều tiền dàn 64s, gãy hôm sau cũng không chão, vì nếu dính dây đen của ct, gãy liền cả tuần mà chão thì toác đýt sặc cức luôn.???
Qua thống kê này, việc lựa chọn theo ct nào là quyền của các cụ, chúc các cụ may mắn.?
???Còn nữa, cái này cũng đặc biệt lưu ý các cụ là chọn ct nào thì đặt niềm tin 1 lòng với cao thủ đó, nếu vào dây đen cũng đừng xao động đánh mất niềm tin vào họ, còn nếu vào dây đỏ húp thông liên tọi cũng đừng sướng quá mà viết bài ca ngợi, cảm ơn này nọ rùm beng gây sự chú ý không cần thiết, lẳng lặng mà ăn còn cho người khác ăn với ???,... nếu muốn cảm ơn hãy vào inbox riêng cảm ơn chủ tịch đó hoặc cách này cách khác kín đáo và tế nhị nhé.
Chúc các cụ có lựa chọn sáng suốt và may mắn trong cuộc chiến ko cân sức với thằng đồng. ??
Cam ơn bác đã thông kê giúp ae

,,, bạn này chắc cũng phải là người rất cẩn thận đây
,,,cũng là người có trình độ học hỏi cao phết đây ,,,
, cám ơn bạn rất nhiều ,,, mình mong mọi người đều ,,,nghĩ như vậy ,,, rất sáng suốt ,,,,, @mobai55 ....
Bác mobai này cháu cũng hay đọc bài của bác, nay mb bác có coăn gì ngon ko ạ ?

Bác có tổng hợp lô k? Cho em xin file đc k
T có tổng hợp đủ cả 3d,4d, lô lê đủ cả nhé ?. Up luôn lên đây để các cụ cùng theo dõi.

Đính kèm

Bạn cho mình hỏi với dàn 64 số cao thủ Tony vào chỗ nào để xem nhỉ .

Bác hihi đúng là trứ danh. Phan bảo thì cuối t3 hơi đen thật. Nhưng dàn 64s của pb ăn thua đấy. Kéo bao nhiêu ae vào bờ rồi

Tháng 3 vào đúng lúc dây đen gần chục ngày của ct PB, hình như tháng 3 đó cũng là tháng âm duy nhất của PB

Cảm ơn bác về bài thống kê này.
Em chơi lotobet xa bờ quá.
Vốn còn 3tr thì đang không biết theo ai vào bờ và vào ntn ạ