Về bờ - TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

Cảm ơn ct Phan Bảo vs dàn 64s. E theo lô từ tết thấy toang ko có lãi nên giờ chỉ theo dàn 64s mỗi ngày kiếm 1 củ là thấy đời tươi sáng lắm rồi! Cứ thế này gột vốn rồi về bờ nhanh thôi. Cảm ơn ct Bảo ạ !
bạn ơi, vốn của bạn như nào để chơi dàn 64 con này, chia sẽ cho mình với, cảm ơn bạn nhiều

Bạn chỉ rõ cách chơi như nào để kiếm 1tr/1 ngày k ạ, mỗi ngày đánh 1 con bao tiền ạ
Cứ dàn 64s ×30k. Mỗi ngày 1 củ. Mình ko chão ăn lương tháng thôi. Hôm qua 1 bạn thống kê tháng 2 bạn ý đánh mỗi con 20k dàn 64s, lãi 10tr400. Mình thấy thế là ok rồi.

Cả nhà cho e hỏi cách vào tiền dàn 64 với ạ
Mình vào đều tay 30k dàn 64s đánh
Mình vào đều tay 30k với dàn 64s = 1920k. Trúng thì dư 1050k. Đánh đều lấy lương tháng là ok. Còn 1 số bạn thì chão theo tỉ lệ 1:3:8 sẽ lãi cao nhưng thế phải có vốn lớn. Đánh chão cũng run tay nên tùy lựa chọn của các bạn. Mình chọn đều tay. Chúc bạn may mắn.

dàn này là dàn cố định ạ bạn, hay ngày nào chốt thì chơi, bạn chia sẽ cho mình với
Chủ tịch chốt theo ngày bạn nhé. Tầm 17h50 bạn vào khu vực bát chốt top2 lấy số nhé. Chúc bạn may mắn.

Vào tiền có 2 hoặc nhiều cách tùy theo số vốn bạn có.
Cách 1: bạn đánh đều tay ngày nào cũng mức tiền đó. Số vốn bạn chia làm 10 phần đề phòng dây đen. Mỗi ngày đánh 1/10 số vốn bạn có.
Cách 2: đánh chão theo tỉ lệ 1:3:8 tùy vào số vốn của bạn. Cách này lãi nhiều nhưng cũng rủi ro cao. Như tháng gần tết đề đổ ảo tèo đến ngày thứ 5 thì cũng khổ.
Nếu có tiền vốn bạn theo tỉ lệ cao hơn.
Riêng cá nhân mình mình chọn đều tay cho an toàn. Thích thì đánh thêm dàn 3c theo tỉ lệ 1 1 2 2 4 4 là ok. Lãi hơn bạn ạ.

Cách 1: bạn đánh đều tay ngày nào cũng mức tiền đó. Số vốn bạn chia làm 10 phần đề phòng dây đen. Mỗi ngày đánh 1/10 số vốn bạn có.
Cách 2: đánh chão theo tỉ lệ 1:3:8 tùy vào số vốn của bạn. Cách này lãi nhiều nhưng cũng rủi ro cao. Như tháng gần tết đề đổ ảo tèo đến ngày thứ 5 thì cũng khổ.
Riêng cá nhân mình mình chọn đều tay cho an toàn. Thích thì đánh thêm dàn 3c theo tỉ lệ 1 1 2 2 4 4 là ok. Lãi hơn bạn ạ.
Ban nay noi đung Cai thang gân têt nguyên đan la thang 12 âm lich (tuc la thang 1 duong lich) truot liên tiêp đên ngay thu 5 thi khô Noi chung la ai ma auto chao luc đo thi cung hoang so khung khiêp

Cuộc đời của tôi đã sang trang mới Khi gặp được Cao Thủ Phan bảo Nói riêng và Các cao thủ trong ập đoàn GMSH.Chúc Chủ tịch va Phan Bao và Toan thể Anh EM về Bờ An Toàn ! Xin cám on !

Mình Theo dàn 64 Của Phan bảo có bao giờ gãy cầu 2 ngày đâu, Cứ đánh dàn 64 của phan bảo tỉ lệ 3 ngay : 1-3-9 ăn chắc lãi mọi người nhé!

Cuộc đời của tôi đã sang trang mới Khi gặp được Cao Thủ Phan bảo Nói riêng và Các cao thủ trong ập đoàn GMSH.Chúc Chủ tịch va Phan Bao và Toan thể Anh EM về Bờ An Toàn ! Xin cám on !
ANH CÓ THỂ VÀO MỤC NGƯỜI VỀ BỜ ĐỂ CHIA SẺ THÊM VỀ CÁCH CHƠI THEO CAO THỦ VÀ CÁM ƠN CAO THỦ RIÊNG ANH NHÉ, ,LINK ĐÂY NHÉ ANH

2tr dành để uống cafe thôi bác ơi

I/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 1

? Một người phụ nữ đã từng bị bán s,ố lừa.
Vô tình tìm đến DIỄN ĐÀN khi xem livestream s,oi c,ầu của Admin.
Nghỉ hẳn một ngày làm việc để quyết tâm tìm hiểu chơi theo cách

? Bây giờ, mỗi tháng kiếm được hơn 30 củ
Học được cách vào tiền hợp lý.
Biết được phương pháp chơi bất tử của chủ tịch.

=> Xem thêm những tâm sự của Người về bờ tại đây!
------------------------------------------------------------

II/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 2

??VỚI SỐ VỐN CHỈ 5TR ĐỒNG. THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐÃ NHANH CHÓNG GỠ 40TR TRONG 1 TUẦN NHƯ THẾ NÀO???

--------------------------------------------------------------

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 3

??PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN + ĐÁNH THEO CAO THỦ NHƯ THẾ NÀO ĐỂ MỖI THÁNG ĐỀU LÃI ĐƯỢC 20-30 CỦ.

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 4

HÀNH TRÌNH GỠ NỢ 1 TỶ ĐỒNG NHỜ KẾT HỢP PHƯƠNG PHÁP CỦA CÁC CAO THỦ

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 4

" TỪ KHI VÀO DIỄN ĐÀN KHÔNG CÓ 2 TỪ THUA THA "
---Chị gái quê hương NINH BÌNH chia sẻ---

NGƯỜI TA CÓ THỂ CHO ANH EM VÀI CON LO NHƯNG KHÔNG THỂ CHO ANH EM NHỮNG KINH NGHIỆM XƯƠNG MÁU

??NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ HƠN VÀNG SẼ ĐƯỢC TIỂU MÂY CẬP NHẬT TRONG BÀI VIẾT NÀY.

??HY VỌNG TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU CÓ THỂ TÌM ĐƯỢC CHO MÌNH CAO THỦ VÀ CÁCH CHƠI PHÙ HỢP ĐỂ THEO.

? MONG GIÚP ĐƯỢC NHIỀU ANH EM VỀ BỜ LÀ TÂM NGUYỆN CỦA BQT DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

YÊU THƯƠNG CẢ NHÀ ??

View attachment 17579

Mình Theo dàn 64 Của Phan bảo có bao giờ gãy cầu 2 ngày đâu, Cứ đánh dàn 64 của phan bảo tỉ lệ 3 ngay : 1-3-9 ăn chắc lãi mọi người nhé!
Bạn theo từ bao giờ ? Tháng 12 âm lịch ( tháng 1 dương lịch) gần tết vừa rồi đã gẫy 4-5 ngày liền bạn nhé.