Về bờ - TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

có chia sẻ này của ct e cug thấy 1 tương lai sáng , e tin m cug có thể về bờ

tết đến nơi r mn hay cố học hỏi các pp của những ct đã về bờ trc đấy , kiểu j cugx sẽ về bờ an toàn thoy

Tiền mặt mất trăm triệu giờ nợ chủ lô 60tr biết bao giờ mới đc viết lời cảm ơn tới DĐGMSH đưa em về bờ đây.

I/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 1

? Một người phụ nữ đã từng bị bán s,ố lừa.
Vô tình tìm đến DIỄN ĐÀN khi xem livestream s,oi c,ầu của Admin.
Nghỉ hẳn một ngày làm việc để quyết tâm tìm hiểu chơi theo cách

? Bây giờ, mỗi tháng kiếm được hơn 30 củ
Học được cách vào tiền hợp lý.
Biết được phương pháp chơi bất tử của chủ tịch.

------------------------------------------------------------

II/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 2

??VỚI SỐ VỐN CHỈ 5TR ĐỒNG. THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐÃ NHANH CHÓNG GỠ 40TR TRONG 1 TUẦN NHƯ THẾ NÀO???

--------------------------------------------------------------

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 3

??PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN + ĐÁNH THEO CAO THỦ NHƯ THẾ NÀO ĐỂ MỖI THÁNG ĐỀU LÃI ĐƯỢC 20-30 CỦ.

??NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ HƠN VÀNG SẼ ĐƯỢC TIỂU MÂY CẬP NHẬT TRONG BÀI VIẾT NÀY.

??HY VỌNG TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU CÓ THỂ TÌM ĐƯỢC CHO MÌNH CAO THỦ VÀ CÁCH CHƠI PHÙ HỢP ĐỂ THEO.

? MONG GIÚP ĐƯỢC NHIỀU ANH EM VỀ BỜ LÀ TÂM NGUYỆN CỦA BQT DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

YÊU THƯƠNG CẢ NHÀ ??
Tuyệt vời bạn à, cảm ơn bạn và diễn đàn... Em thấy an toàn rồi ạ. Dear Thanh LD

anh em nao co vốn theo dàn đề miền bắc... 2 chạm của cao thủ top 1 cung ok ...cứ theo tỉ lệ 1 2 4 8 16..hau như cao thủ tốp 1 ko kho nào mà dàn đề 2 chạm gãy 5 này....minh thay thường 3 ngày la ăn...nén dự phòng 5 ngày cho chắc.. như vay ko bao lau anh em vào bờ..
lúc trước minh chơi dàn 64 số..bây gio ko chơi dàn 64 số nua..vì li do cung biet doi chut..nên lên dàn khoan 30 số đảo lại....kiếm 1 tuần ăn 2 đến 3 lần cung lãi roi....hôm nao von to thi vào tỉ lệ 1 2 4 8....chơi k tham anh em ah...va von ít anh em.chi nen lựa chọn 1 pp thôi.chơi dàn cung the theo đuổi duy nhất 1 dàn...
nếu anh em xa bờ tui khuyên anh em nên chơi 2D..cu ôm ma.chơi...khi nào co.vốn to..hoặc vào bờ rồi..lúc do ha tính tới chuyen khác...chứ anh em còn xa bờ...ma chơi 2 đen 3 loại...vốn ít nua..ko biet vào tiền thế nao... mặt dù nhiều pp anh em vẫn ăn...nhưng 1 thang cộng lại sẽ lỗ....
anh em suy nghi kĩ lựa chọn 1 pp ma chơi...mjnh lúc truoc .lúc moi vào choi mjnh suy nghĩ rất cứng...chi ôm dàn hon 30 so cứ chảo....dàn hon 30 số minh chơi la tổng hợp rất nhieu pp để co..tổng chạm.đầu đít. bộ...v.vv..moi ra dàn đề...khi gãy se chảo...
minh co vài lời chan thành gởi đến những anh em xa bờ...mong anh em vào bờ hết...mjnh thay nhiều anh em thiếu nợ lên hàng trăm..minh nghe xót lòng...mjnh noi chan thành đấy..môn so này choi cho vui anh em ah ko làm giàu dc....anh em cung nghe ông Giông Bảo nói rồi...muon giàu môn này la anh em phải co ray nhiều tiền...
CHUC ANH EM MAY MẮN...GẦN TẾT ROI..CHUC ANH EM DIEN ĐÀN NHIỀU SỨC KHỎE.... MÌNH VIẾT CO GÌ ĐÓ KO HAY..MONG ANH EM BỎ QUA. CÁM ƠN !

người biết thì thấy dễ, mình xa bờ càng đánh càng xa...xăm

anh em nao co vốn theo dàn đề miền bắc... 2 chạm của cao thủ top 1 cung ok ...cứ theo tỉ lệ 1 2 4 8 16..hau như cao thủ tốp 1 ko kho nào mà dàn đề 2 chạm gãy 5 này....minh thay thường 3 ngày la ăn...nén dự phòng 5 ngày cho chắc.. như vay ko bao lau anh em vào bờ..
lúc trước minh chơi dàn 64 số..bây gio ko chơi dàn 64 số nua..vì li do cung biet doi chut..nên lên dàn khoan 30 số đảo lại....kiếm 1 tuần ăn 2 đến 3 lần cung lãi roi....hôm nao von to thi vào tỉ lệ 1 2 4 8....chơi k tham anh em ah...va von ít anh em.chi nen lựa chọn 1 pp thôi.chơi dàn cung the theo đuổi duy nhất 1 dàn...
nếu anh em xa bờ tui khuyên anh em nên chơi 2D..cu ôm ma.chơi...khi nào co.vốn to..hoặc vào bờ rồi..lúc do ha tính tới chuyen khác...chứ anh em còn xa bờ...ma chơi 2 đen 3 loại...vốn ít nua..ko biet vào tiền thế nao... mặt dù nhiều pp anh em vẫn ăn...nhưng 1 thang cộng lại sẽ lỗ....
anh em suy nghi kĩ lựa chọn 1 pp ma chơi...mjnh lúc truoc .lúc moi vào choi mjnh suy nghĩ rất cứng...chi ôm dàn hon 30 so cứ chảo....dàn hon 30 số minh chơi la tổng hợp rất nhieu pp để co..tổng chạm.đầu đít. bộ...v.vv..moi ra dàn đề...khi gãy se chảo...
minh co vài lời chan thành gởi đến những anh em xa bờ...mong anh em vào bờ hết...mjnh thay nhiều anh em thiếu nợ lên hàng trăm..minh nghe xót lòng...mjnh noi chan thành đấy..môn so này choi cho vui anh em ah ko làm giàu dc....anh em cung nghe ông Giông Bảo nói rồi...muon giàu môn này la anh em phải co ray nhiều tiền...
CHUC ANH EM MAY MẮN...GẦN TẾT ROI..CHUC ANH EM DIEN ĐÀN NHIỀU SỨC KHỎE.... MÌNH VIẾT CO GÌ ĐÓ KO HAY..MONG ANH EM BỎ QUA. CÁM ƠN !
cũng đang nơ nần k có têt nua bac ạ .bac chia sẻ luôn hô ae gio theo 36s của phan bảo voi ct nào nữa dc k bác .
thankyou bac

I/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 1

? Một người phụ nữ đã từng bị bán s,ố lừa.
Vô tình tìm đến DIỄN ĐÀN khi xem livestream s,oi c,ầu của Admin.
Nghỉ hẳn một ngày làm việc để quyết tâm tìm hiểu chơi theo cách

? Bây giờ, mỗi tháng kiếm được hơn 30 củ
Học được cách vào tiền hợp lý.
Biết được phương pháp chơi bất tử của chủ tịch.

------------------------------------------------------------

II/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 2

??VỚI SỐ VỐN CHỈ 5TR ĐỒNG. THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐÃ NHANH CHÓNG GỠ 40TR TRONG 1 TUẦN NHƯ THẾ NÀO???

--------------------------------------------------------------

III/ CHIA SẺ KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 3

??PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN + ĐÁNH THEO CAO THỦ NHƯ THẾ NÀO ĐỂ MỖI THÁNG ĐỀU LÃI ĐƯỢC 20-30 CỦ.

??NHỮNG KINH NGHIỆM QUÝ HƠN VÀNG SẼ ĐƯỢC TIỂU MÂY CẬP NHẬT TRONG BÀI VIẾT NÀY.

??HY VỌNG TẤT CẢ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU CÓ THỂ TÌM ĐƯỢC CHO MÌNH CAO THỦ VÀ CÁCH CHƠI PHÙ HỢP ĐỂ THEO.

? MONG GIÚP ĐƯỢC NHIỀU ANH EM VỀ BỜ LÀ TÂM NGUYỆN CỦA BQT DIỄN ĐÀN GIAIMASOHOC.

YÊU THƯƠNG CẢ NHÀ ??
Cảm ơn bqtdđ & các cao thủ

Thay moi nguoi chia se da vao duoc bo minh cam thay rat vui vi da duoc biet toi dien dan..cam on cac AD va toan the ct.Chuc dien dan luon thanh cong va ruc ro.

Bạn chia sẽ rất có tâm. Tết này mình cảm thấy buồn lắm vì mang 1 số nợ rất lớn gần 150 trieu ( ko biết khi nào mới trả dc đây...) bạn trường oi .. cho mình 1 lời khuyên làm như thế nào đay!!! Chân thành từ đấy lòng...!!!

Bạn chia sẽ rất có tâm. Tết này mình cảm thấy buồn lắm vì mang 1 số nợ rất lớn gần 150 trieu ( ko biết khi nào mới trả dc đây...) bạn trường oi .. cho mình 1 lời khuyên làm như thế nào đay!!! Chân thành từ đấy lòng...!!!
kiếm dan đề nao. ăn thông ma theo...

A cho e theo dàn của a voi

Phan bao da giup bao nhieu nguoi a em vao bo ,vi vay anh em phai chan trong nhung gi minh dang co ,dung co mangso cua phan bao da nguoi ban,cung sap toi nam moi roi ,toi sin chung toan the anh em tren dien dan gat hai dc nhieu thanh cong ,be que sum vay voi vo ,con ,cha,me,gd