Về bờ - TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TỔNG HỢP TẤT CẢ KINH NGHIỆM VỀ BỜ CỦA THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

Bỏ được và dừng lại thì nên bỏ. Với con số thì không phải ai cũng có duyên, cũng có cảm giác số tốt và hợp. Theo ai cũng phải hợp duyên mới theo, mà tiền của mình sao không tự chủ mà mang đi dựa dẫm người khác. Còn những người khuyên bạn vay mượn để chơi tiếp ấy hả, thật lòng mà nói họ có thể chân tình đấy nhưng lời khuyên đó nó không đúng với những gì cha mẹ, ông bà, thầy cô cùng người thân luôn dạy, luôn nhắc mình từ nhỏ, nói thế bạn hiểu. Chúc sức khỏe, buông bỏ để tập trung công việc và có nhiều thời gian dành cho người thân.
Tay này vào đây nói như vậy như phá quấy ko khuyên thì thôi lại làm họ nhụt trí ? Tromg này nhiều người coi như 1 cv đau tư KD nhé ! Rất nhiều người chơi kiêm rất ôn Đinh môi tháng trong đó có tôi ! Ông vô đay ko đua ra pp thì thôi Ô nói như là vào bẫy ấy Ô tự lên đc sao ông cần vô đay làm gì ? Ô nói như vậy là PR khéo cho mình hay sao ? Ô tự cho mình gioi ko dựa dẫm theo ai Ô vô đây làm gì ? ô noi vậy TV mới vào họ hoang mang ! Ô ko coi tâm sự người vê bờ của tập đoàn và bao nhiêu CS của CT diễn đàn Ô đừng phát ngôn lung tung theo cảm tính

Sửa lần cuối:
ong nao cung noi hay het ve bo.thuc ra choi lau moi biet ve bo hay k chu dung noi an dc 15 hom bieu ve bo.toi theo tat ca cac cao thu deu sap mat L het

Cám ơn các AD đã nhiệt tình chia sẻ và hướng dẫn mn như mk. Từ hồi vào diễn đàn mk học hỏi đk nh điều mà trk đây mình hok hề bik. Mong diễn đàn ngày một phát triển hơn nữa ?
Ae cho mình biết theo ai đang phong độ cao nhỉ săp báo nổ đến nơi ui giơ vốn mình còn 5 triêu ae chỉ mình phương pháp chơi với loạn. Số mất rồi

Biết ngay lòi đuôi chuột ra rồi ???AE cảnh giac voi thành phần lôi kéo gạ mua bán số nhé ???

Ô có tật hay sao phải giat mình thế? Tôi có đả động tới ông đâu Ông lôi kéo ai bán sô à mà cuống lên vậy ? Ăn nói cho có học tý đi nhé diễn đàn o đay lành manh ko có loai tin nhắn kiêu lôi kéo bán sô ! Ôm ko có việc gì phaỉ giật mình

Cám ơn các AD đã nhiệt tình chia sẻ và hướng dẫn mn như mk. Từ hồi vào diễn đàn mk học hỏi đk nh điều mà trk đây mình hok hề bik. Mong diễn đàn ngày một phát triển hơn nữa ?
Quả thực. Đúng là quả thực... Nếu ai chơi bộ môn số. chưa vào được diễn đàn giảimasohoc. Rất thiệt cho họ. Và ai đã vào mà không hiểu gì. Cũng thiệt thòi cho họ. Tôi chơi đề từ năm 198 mấy. Cũng không nhớ rõ ràng. Nhưng từ ngày vào diễn đàn giảimasohoc. Mới trở thành người lớn thật sự. Luôn luôn xin được gửi lời chào hỏi và những lời cảm ơn, tới ace đội ngũ Admin của diễn đàn giảimasohoc và các Cao Thủ, đã nghỉ rồi và các cao thủ hiện đang còn ở trong diễn đàn giảimasohoc. Rất nhiều bạn tuổi còn trẻ mà đã là thầy giáo của tôi. Lời chúc sức khỏe. Chúc đoàn kết chúc gia đình bình an, hạnh phúc ... Tôi @mobai55

Quả thực. Đúng là quả thực... Nếu ai chơi bộ môn số. chưa vào được diễn đàn giảimasohoc. Rất thiệt cho họ. Và ai đã vào mà không hiểu gì. Cũng thiệt thòi cho họ. Tôi chơi đề từ năm 198 mấy. Cũng không nhớ rõ ràng. Nhưng từ ngày vào diễn đàn giảimasohoc. Mới trở thành người lớn thật sự. Luôn luôn xin được gửi lời chào hỏi và những lời cảm ơn, tới ace đội ngũ Admin của diễn đàn giảimasohoc và các Cao Thủ, đã nghỉ rồi và các cao thủ hiện đang còn ở trong diễn đàn giảimasohoc. Rất nhiều bạn tuổi còn trẻ mà đã là thầy giáo của tôi. Lời chúc sức khỏe. Chúc đoàn kết chúc gia đình bình an, hạnh phúc ... Tôi @mobai55
Bác ơi cs con cách chơi trò thú vị vs ạ. Con cảm ơn

Mình mới vào diễn đàn nhưng thấy rất hay, cảm ơn các ct và các thành viên trong d đ

IX/KINH NGHIỆM VỀ BỜ SỐ 9
⛴
⛴
CHIA SẺ KINH NGHIỆM #VỀ_BỜ TỪ QUÁN QUÂN BTL + STL #CAOCUONG82

Chào mọi ng
Mình là thành viên mới mong mọi ng chia sẻ it kinh nghiệm de vào bờ vs ak

Chào mọi ng
Mình là thành viên mới mong mọi ng chia sẻ it kinh nghiệm de vào bờ vs ak
NGOÀI CÁC BÀI CHIA SẺ TRÊN ANH THAM KHẢO PHONG ĐỘ CÁC CAO THỦ TAI MỤC BẢN TIN NÀY NHÉ

CHÀO BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN mình là thành viên từ năm 2019 biết đến diễn đàn cũng tình cờ lên mang xem các cao thủ bắt số và có duyên đến với DDGMSH từ đó tôi như 1 con người ở đảo có phao cứu sinh đem đến cho bản thân tôi và gia đình tôi 1 cách thu nhập nho nhỏ đỡ phải đi xe ôm và làm việc lao động tự do , nhưng tôi vẫn xem ôm xe ôm là truyền thống có việc làm hàng ngày còn vào xstg hoặc xsmb là phụ thế mà hàng ngày tôi không có vốn lớn chỉ dành dụm được 5 triệu làm vốn để kiếm 10% là tôi nghỉ nên từ đó tôi có số lương nhất định của diễn đàn ban tặng cho tôi và gia đình .Tôi thay mặt gia đình tôi cảm ơn các chủ tịch GIÔNG TỐ , LÝ TOÀN THUYÊN , GIÔNG BÃO THANH TUNG ,TIA CHỚP VÀ TIỂU MÂY 1 lời chúc trân trọng nhất mọi người và mong muốn được sát cách cùng diễn đàn lâu dài

CHÀO BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN mình là thành viên từ năm 2019 biết đến diễn đàn cũng tình cờ lên mang xem các cao thủ bắt số và có duyên đến với DDGMSH từ đó tôi như 1 con người ở đảo có phao cứu sinh đem đến cho bản thân tôi và gia đình tôi 1 cách thu nhập nho nhỏ đỡ phải đi xe ôm và làm việc lao động tự do , nhưng tôi vẫn xem ôm xe ôm là truyền thống có việc làm hàng ngày còn vào xstg hoặc xsmb là phụ thế mà hàng ngày tôi không có vốn lớn chỉ dành dụm được 5 triệu làm vốn để kiếm 10% là tôi nghỉ nên từ đó tôi có số lương nhất định của diễn đàn ban tặng cho tôi và gia đình .Tôi thay mặt gia đình tôi cảm ơn các chủ tịch GIÔNG TỐ , LÝ TOÀN THUYÊN , GIÔNG BÃO THANH TUNG ,TIA CHỚP VÀ TIỂU MÂY 1 lời chúc trân trọng nhất mọi người và mong muốn được sát cách cùng diễn đàn lâu dài
THAY MẶT CÁC ADMIN TIỂU MÂY CHÚC ANH LUÔN MAY MẮN VÀ VUI VẺ TRONG CUỘC SỐNG NHÉ!

"Trò chơi lô đề là 1 môn nghệ thuật, người chơi là những nghệ sĩ". Cám ơn Anh Mobai55 đã chia sẽ những câu chuyện làm Em trưởng thành hơn !!!

Cách về bờ của các cao thủ rất hay
Tôi không nợ nần nên Ít tiền chơi theo kiểu ít tiền.. Chơi nhỏ lãi hằng ngày là được đừng chơi 1 chỗ, anh em có nhiều tiền đi nữa nướng hết cho ku thôi..
Đây là 1 số vd của tôi bằng hình thức về bờ theo đơn cược, nhỏ nhẹ và cánh đánh,ở khắp các mặt trận trên ku sổ cố
52698
52694
52695
52696