BẢNG VÀNG - TỔNG KẾT SỰ KIỆN TTL - TTĐ THÁNG 8 | CT Thanung77, CT KEBUONGIO về bờ rực rỡ! | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

BẢNG VÀNG TỔNG KẾT SỰ KIỆN TTL - TTĐ THÁNG 8 | CT Thanung77, CT KEBUONGIO về bờ rực rỡ!

Xin chân thành cảm ơn Admin Diễn đàn đã tạo ra 1 cuộc thi hấp dẫn, chuyên nghiệp và 1 sân chơi ý nghĩa. Chúc ace Diễn đàn sẽ luôn gặp may mắn trên con đường GIẢI MÃ SỐ HỌC nhé !!!!
Ace theo dõi số chốt tôi ở BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN nhé !
CHÚC MỪNG AE ĐÃ ĐẠT GIẢI Á QUÂN

Chúc mừng tất cả ae đạt giải !!! Chúc ae luôn luôn giữ phong độ như thi đấu hì để ae bám càng về bờ chứ đuối quá rùi á !!! Cảm ơn ae bđh diễn đàn tổ chức sự kiện để ae giao lưu rất bổ ích thiết thực .cơm áo gạo tiền mùa côvi này!!!

Chúc mừng tất cả ae đạt giải !!! Chúc ae luôn luôn giữ phong độ như thi đấu hì để ae bám càng về bờ chứ đuối quá rùi á !!! Cảm ơn ae bđh diễn đàn tổ chức sự kiện để ae giao lưu rất bổ ích thiết thực .cơm áo gạo tiền mùa côvi này!!!
OK MÌNH HẸN ĐỢT SAU THI TỐT HƠN ,

E ở Cẩm Giàng. Xa bờ quá
Ae xem tính toán theo các CT để về bờ nhé ,,, gỡ nợ là cả 1 quá trình dài tìm hiểu cách chơi , tham khảo số của các CT trong diên đàn, cách vao tiền là quan trong nhất nên cái đó ae phải đọc kỹ cách thức vào tiền mà CT mình theo hướng dẫn , chúc ae sớm về bờ .

Đính kèm

• 1.1 MB Lượt xem: 109
@ADMIN sao mình nhắn trong gomlo để nhận thưởng mà ko thấy ai trả lời vậy admin