Về bờ - TONNY 666 ĐẲNG CẤP | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TONNY 666 ĐẲNG CẤP

son68686

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,043
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến anh.Em để ý anh từ khi anh chưa trở thành cao thủ tốp 2 cơ.với dàn đề của anh giúp em kiếm thêm tiền trang trải cuộc sống. Lo cho vợ con em.chúc anh thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc. Để chèo lái đưa bọn em cập bờ ạ.một lần nữa xin được cảm ơn anh tonny666

E gửi lời câm ơ chân thành tới a Tony a. Chuc anh sk và thanh công trong cs.

Chỉ mong sx kt mau quay lại để bám a tony
chứ tình hình này k ổn ???

Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến anh.Em để ý anh từ khi anh chưa trở thành cao thủ tốp 2 cơ.với dàn đề của anh giúp em kiếm thêm tiền trang trải cuộc sống. Lo cho vợ con em.chúc anh thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc. Để chèo lái đưa bọn em cập bờ ạ.một lần nữa xin được cảm ơn anh tonny666
Bạn cs cách bạn đánh đề dàn bnhieu số và cách vào tiền ntn nữa. Cảm ơn bạn

Xstg khó chơi lắm ạ .mong XSMB quay lại để ae bám vào các CT để đc vào bờ an toàn ạ

Bác chia sẻ dàn đi

Bạn cs cách bạn đánh đề dàn bnhieu số và cách vào tiền ntn nữa. Cảm ơn bạn
Cứ đều tay 4 chạm thôi.mỗi con 10k là okie. Mình chơi đều tay. 4 chạm là 64 số