Cầu MB - TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn) | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC👉BÁT CHỐT(22.2 chốt tại bát chốt tập đoàn)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nó tùy kèo ngày có khả thi ko... Như m đánh kiểu lâu lâu mới vào to to còn lại ko khả thi thì chỉ lai rai nhẹ nhẹ kiếm vốn thôi.. xịt thì mất ít
Bác xem bộ 12 mai có sáng k ạ

Thế a.e tim mạnh cho m đi... Qua thức đến gần 3 h sáng tìm cầu kèo 3.4d cho a.e thâm hết mắt rồi chắc nghỉ vài ngày dưỡng sức quá
Bác vất vả quá ,bác cố gắng từ giờ tới tết giúp ae thêm phát btd nữa bác ạ.như e là e đủ rồi ,không dám đòi hỏi nhiều nữa 😁😁

Kèo này nó chạy quá dài rồi... Mình là mình ko còn ưng nó nữa a.e ạ.... Mà nó báo a.e sợ nó ra uổng thì a.e cứ vào.... Chứ nếu là mình... Mai mình rải mấy bộ mỗi con 2k ko ham kèo này nữa a.e ạ .... Ai kết thì kết chứ m ko khoái dài quá....nếu có vào thì a.e ưu tiên mấy con này nhé: ( 08.17.26.35.44.53.62.71.80.99) hạ ( 62.44.99). Đấy là m cảm nghĩ thôi nhá a.e ko đáng vào nhiều... Gãy. Dễ ngã như lướt ván.....

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Tôi có ý kiến. Tại sao ct có nhiều thời gian soạn tin nhắn với ae mà ko viết vào ghi chú xong cpoy up cho ae. Cứ bắt ae căng mắt ra xem, Tôi mắt kém xem phát nổ phát xịt.
Chốt số cũng như viết văn căn bản trình bày sao cho đẹp dễ xem dễ hiểu. Đây chỉ là ý kiến cá nhân. Mong ct hãy vì ae mà chốt bài cho dễ xem.

Tôi có ý kiến. Tại sao ct có nhiều thời gian soạn tin nhắn với ae mà ko viết vào ghi chú xong cpoy up cho ae. Cứ bắt ae căng mắt ra xem, Tôi mắt kém xem phát nổ phát xịt.
Chốt số cũng như viết văn căn bản trình bày sao cho đẹp dễ xem dễ hiểu. Đây chỉ là ý kiến cá nhân. Mong ct hãy vì ae mà chốt bài cho dễ xem.
Bác ấy còn phải đi làm nữa ,còn phải thời gian soi cầu nữa.đã chốt được cho anh em là tốt lắm rồi còn đòi hỏi gì nữa ạ. Thế sao Các bác muốn theo không tự kéo lại rồi ghi ra.lại cứ muốn có sẵn hết mọi thứ thì ai chiều đc.

Với lại mình thấy bác ấy ghi ra giấy đã là rất tâm huyết rồi.các bác chỉ việc room to ra đọc mà cũng khó thế ạ.

Kèo này nó chạy quá dài rồi... Mình là mình ko còn ưng nó nữa a.e ạ.... Mà nó báo a.e sợ nó ra uổng thì a.e cứ vào.... Chứ nếu là mình... Mai mình rải mấy bộ mỗi con 2k ko ham kèo này nữa a.e ạ .... Ai kết thì kết chứ m ko khoái dài quá....nếu có vào thì a.e ưu tiên mấy con này nhé: ( 08.17.26.35.44.53.62.71.80.99) hạ ( 62.44.99). Đấy là m cảm nghĩ thôi nhá a.e ko đáng vào nhiều... Gãy. Dễ ngã như lướt ván.....
E kết 626

Nay vẫn nhẹ nhàng đi ae oi

A.e cứ thả tim like mạnh cho m đi.... Sau này mà có dịp lên cao thủ thần tượng m bát chốt cho a.e dễ tìm....kkkkkkk

A.e cứ thả tim like mạnh cho m đi.... Sau này mà có dịp lên cao thủ thần tượng m bát chốt cho a.e dễ tìm....kkkkkkk
Được hay k em vẫn thả tim cho bác 😁😁.nay có kèo gì hay không bác .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.