Thảo luận - Topic của bác mobai55 bị gỡ rồi ạ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Topic của bác mobai55 bị gỡ rồi ạ

mày mò mãi cũng ra được cái file để tính nhanh
mình tính ra được như hình cho ngày mai nhưng chưa biết chọn chạm nào,mong được chỉ giáo

Đính kèm

• 23.7 KB Lượt xem: 242
mình tính ra được như hình cho ngày mai nhưng chưa biết chọn chạm nào,mong được chỉ giáo
mai là chạm 38 phải ko ạ,vậy chơi bốn chạm tính sao hả ae,mong đc chia sẻ ạ

Tức là chạm 38 cứng hả bác, cháu xin cảm ơn

Pp lọc Tổng cũng phải làm theo pp toán học mà
Vâng nay bác mệt thì bác ngủ sớm giữ gìn sức khỏe giúp bọn cháu kiếm chút ít mong mai bác chia sẻ tổng cháu cảm ơn bac

Bạn gửi đc file excel lên đây đc ko bác mobai và mọi người đang cần

Nó cũng loằng ngoằng như lấy chạm. Pp lọc càng cũng loằng ngoằng vậy. Cứ bình tĩnh giờ còn rất nhiều người chưa hiểu lấy chạm. Cứ hỏi lung tung giải thích mãi chẳng chịu đọc kỹ và nghiên cứu gì. Giờ đưa lên một lúc 3 pp loạn xạ biết làm thế nào.
Vâng cháu cảm ơn bác

Thôi chứ có gửi mà không có người hướng dẫn trực tiếp cũng không làm được đâu. Có mỗi lấy Giờ lại cho đúng còn chẳng biết làm..
@Minhkien93
Ở toppic trước cháu đã liệt kê các tổng ra những số nào rồi mà . hiểu dc đến bước cộng ra là dc rồi

Các cậu có cách tect nhanh tecs thử xem nó gãy nhiều lắm không... Và gãy thông bao nhiêu tay. Ngon thì chơi. Không ngon thì phải chơi pp khác
Quan trọng là lúc chọn tổng hạ dàn chứ bác. Như ngày mai đánh đến 6 chạm 84s thì kiểu j chả trúng.4 chạm trùng thì test dễ rồi. Có những ngày như hnay ra 2 chạm 4 chạm lót thì làm thế nào dc ạ