Thảo luận - Topic của bác mobai55 bị gỡ rồi ạ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Topic của bác mobai55 bị gỡ rồi ạ

?Sách nói chuyện chứ không phải tôi nói. Hôm qua vì thời gian quá ngắn. Và khả năng viết bài cũng chậm. Mới có vậy mà sáng nay đã có bạn nói là tôi khoe khoang. Không phải vậy đâu.Tôi muốn hướng tới cho ai ít vốn cũng chơi Được và phải có lãi. Người vốn lớn thì được lợi hơn.Thôi không dài dòng nữa. Pp bắt 4 chạm đề mb khá ổn định theo suốt năm tháng. Đợi tí. Tải ảnh lên nó bảo quá khổ. Không có cách nào đưa hình minh hoạ lên được.Thôi ví dụ nhé. Hôm nay đề mb về 563 giải nhất về 211.ta lấy chạm như sau. 5+6+3=14. Ta lấy 4.G 1 : 2+1+1=4 .ta có 4 ra bóng =0 ta có 4+4+0=8 cộng G1 .cũng có kết quả giống như thế. Ta được 8+8=6. Ta đổi ra 3 loại bóng. Và chính nó nữa là bằng 6 chạm. Cách lọc bỏ đi 2 chạm là ở cọc thứ 2 bên phải. Ta bỏ hàng số đơn vị của đề và g1. Ta có 56 Và 21.ta cộng :5+6=1.2+1=3.rồi 1 ta ra bóng =7 .3 ta ra bóng =9. Ta cộng lại =8 và =5 ta cộng 5+9=4. Ta đổi 4 ra 3 loại bóng ,ta có 4,9,1,0,6,5.cọc đầu c6,1,3,5,8,0.vậy con số ở 2 hàng giống nhau là :16,05 , vậy là ta đã có 4 chạm cho ngày mai 31/7 là 16,05 rồi, để lọc tiếp đi những chạm khả năng không cần thiết Ta còn 1 bước nữa. Và để lọc tiếp cho ít số ta còn 1 bước chọn đít nữa. Và lấy 5 càng 3D và 4D tôi CS pp sau vì nó dài quá. Mọi người ai quan tâm thì cứ hỏi. Tôi giải thích từ từ mới thông được. Nó rất dễ nhưng chưa hiểu thì thấy nó khó. Tỷ lệ chắc chắn trên 25 ngày trong tháng quanh năm này sang năm mới cũng vậy thôi. Nay tôi vẫn ăn được dàn 3D 180s đó ,vẫn còn quên lại phải thêm : bóng là do người chơi tự đặt ra thấy nó phù hợp thì đặt. Bóng bát quái là :1=7 .2=83=94=05=6.Bóng dương là : 1=6,2=7,3=8,4=9,5=0.Bóng âm là, 1=4,2=9,3=6, 5=8.0=7,
Bạn cho mình hỏi: khi mình tìm được 4 chạm rồi, muốn loại đi những chạm không cần thiết thì làm ntn. Vd như file đính kèm thì mình phải làm dao

Đính kèm

• 263.6 KB Lượt xem: 270
Bạn cho mình hỏi: khi mình tìm được 4 chạm rồi, muốn loại đi những chạm không cần thiết thì làm ntn. Vd như file đính kèm thì mình phải làm dao
Cứ chờ đi bạn

Đọc mô tả thì khó thật đấy vì mik còn chưa biết bat như nào nữa cơ . âm dương thì biết

Ae ko hiểu chổ nào cứ hỏi ngây chổ đó mỗi lần một tí từ từ sẻ rỏ thôi
Qua mấy ngày tìm hiểu .bây h m hiểu cách bắt 4 c của ct.mong cầu vẫn chạy tốt để ae theo về bờ. cảm ơn ct đã cs

Qua mấy ngày tìm hiểu .bây h m hiểu cách bắt 4 c của ct.mong cầu vẫn chạy tốt để ae theo về bờ. cảm ơn ct đã cs
Bác có thể chia sẻ giúp em thêm chỗ + 2 để lọc từ 6 chạm xuống còn 4 chạm ko ạ?

Bác @mobai55 ơi. Cháu ko hiểu chỗ này ạ.
Từ 05,61 bác cho ra thành 278934 cháu ko hiểu là bác lấy bóng bát quái 2 từ đâu ra ạ.
Mong bác giải thích cháu cảm ơn bác
49320

Bác có thể chia sẻ giúp em thêm chỗ + 2 để lọc từ 6 chạm xuống còn 4 chạm ko ạ?
Cái đó m cũng chưa biết ko biết những số đó ct chọn làm tổng hay loc c.m mới hiểu trang trên thôi nếu như pp này thì nay c 0,1,5,6 .ko biết m bắt thể đã đúng chưa các ct và ae?

Cái đó m cũng chưa biết ko biết những số đó ct chọn làm tổng hay loc c.m mới hiểu trang trên thôi nếu như pp này thì nay c 0,1,5,6 .ko biết m bắt thể đã đúng chưa các ct và ae?
Em cũng bắt ra 4C là 0156 cho hôm nay ạ.
Nhưng những hôm mà ko có 4C trùng nhau thì em đang băn khoăn quá

Chỗ bạn gạch chân đỏ kết quả đề giải đặc biệt và nhất Cộng thêm 2 đơn vị bằng bao nhiêu. Rồi ra bóng dương, trong hình vuông. Và cộng trong hình vuông ấy lại ra 6 bóng pp này chỉ để so sánh với. 2 pp trước. Xem chạm cứng thôi. Chứ bình thường 2 pp trước đã đủ chạm trùng nhau lấy làm chạm rồi. Hiểu chưa. Test thử lại bất kể ngày nào về trước xem kỹ
Dạ vâng cháu cảm ơn bác ạ

Ừ bạn test thử xem sao và cho mình biết với. Và mọi người cùng biết. Để có dự liệu pp vào tiền. Cho hợp lý nhé :$ :$:$:+
Vâng có thời gian c sẽ chéck 5 năm về trc xem công thức này gãy tối đa bao nhiêu ngày .chờ bác chia sẽ cách bắt càng 3d 8con thôi cũng đc

Vâng có thời gian c sẽ chéck 5 năm về trc xem công thức này gãy tối đa bao nhiêu ngày .chờ bác chia sẽ cách bắt càng 3d 8con thôi cũng đc
B có máy tính tét thử năm nay .tháng nổ bao ngày. có xịt 3 ngày liền ko nhé.